Plugins - The Events Calendar - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (1699 entries)

en:  and
vi_VN:  và

[ctx: "Create or Find Organizer", but when the word "Organizer" is customized to something else.]
en: Create or Find %s
vi_VN: Tạo ra hoặc Tìm %s

[ctx: "Create or Find Venue", but when the word "Venue" is customized to something else.]
en: Create or Find %s
vi_VN: Tạo ra hoặc Tìm %s

[ctx: "Find a Venue", but when the word "Venue" is customized to something else.]
en: Find %1$s %2$s
vi_VN: Tìm %1$s %2$s

[ctx: "Find an Organizer", but when the word "Organizer" is customized to something else.]
en: Find %1$s %2$s
vi_VN: Tìm %1$s %2$s

en: %1$d already-imported %2$s was skipped. | %1$d already-imported %2$s were skipped.
vi_VN[0]: %1$d đã nhập khẩu %2$s đã được bỏ qua.

en: %1$d existing %2$s was updated. | %1$d existing %2$s were updated.
vi_VN[0]: %1$d hiện %2$s được cập nhật.

en: %1$d import used out of %2$d available today | %1$d imports used out of %2$d available today
vi_VN[0]: %1$d nhập được sử dụng trong 2$d có ngày hôm nay

en: %1$d new %2$s was imported. | %1$d new %2$s were imported.
vi_VN[0]: %1$d mới %2$s đã được nhập.

en: %1$d new event category was created. | %1$d new event categories were created.
vi_VN[0]: %1$d sự kiện mới có thể được tạo ra.

en: %1$d new event tag was created. | %1$d new event tags were created.
vi_VN[0]: %1$d sự kiện mới thẻ đã được tạo ra.

en: %1$d new image was imported. | %1$d new images were imported.
vi_VN[0]: %1$d hình ảnh mới đã được nhập.

en: %1$d new image was scheduled for import. | %1$d new images were scheduled for import.
vi_VN[0]: %1$d hình ảnh mới đã được lên kế hoạch cho nhập.

en: %1$d new organizer was imported. | %1$d new organizers were imported.
vi_VN[0]: %1$d mới tổ chức đã được nhập.

en: %1$d new venue was imported. | %1$d new venues were imported.
vi_VN[0]: %1$d địa điểm mới đã được nhập.

en: %1$s %2$s iCal Feed
vi_VN: %1$s %2$s sàng Ăn

en: %1$s draft updated. %2$sPreview %3$s
vi_VN: %1$s dự thảo cập nhật. %2$sPreview %3$s

en: %1$s for %2$s - %3$s
vi_VN: %1$s cho %2$s - %3$s

en: %1$s from %2$s
vi_VN: %1$s từ %2$s

en: %1$s or %2$s
vi_VN: %1$s hoặc %2$s

en: %1$s published. %2$sView %3$s
vi_VN: %1$s công bố. %2$sView %3$s

en: %1$s restored to revision from %2$s
vi_VN: %1$s khôi phục lại sửa đổi từ %2$s

en: %1$s scheduled for: %2$s.
vi_VN: %1$s dự kiến: %2$s.

en: %1$s scheduled for: %2$s. %3$sPreview %4$s
vi_VN: %1$s dự kiến: %2$s. %3$sPreview %4$s

en: %1$s submitted. %2$sPreview %3$s
vi_VN: %1$s đệ trình. %2$sPreview %3$s

en: %1$s updated. %2$sView %1$s%3$s
vi_VN: %1$s cập nhật. %2$sView %1$s%3$s

en: %1$sSometimes things just don’t work as expected. The %2$stroubleshooting page%3$s has a wealth of resources to get you back on track.%4$s
vi_VN: %1$sSometimes mọi thứ chỉ không làm việc như mong đợi. %2$stroubleshooting trang%3$s có một sự giàu có của nguồn lực để đưa anh trở lại theo dõi.%4$s

en: %1$sThe Events Calendar comes with a default API key for basic maps functionality. If you’d like to use more advanced features like custom map pins or dynamic map loads, you’ll need to get your own %2$sGoogle Maps API key%3$s.%4$s
vi_VN: %1$sThe sự Kiện Lịch đi kèm với mặc nhật thông tin cho cơ bản đồ chức năng. Nếu bạn muốn sử dụng nâng cao hơn năng như chỉnh chân bản đồ hoặc động bản đồ vô, quý vị cần phải có bạn riêng của mình %2$sGoogle bản Đồ nhật thông tin%3$s.%4$s

en: %d%% complete
vi_VN: %d%% hoàn thành

en: %s (post ID %d) created.
vi_VN: %s (bài ID %d) tạo ra.

en: %s (post ID %d) updated.
vi_VN: %s (bài ID %d) cập nhật.

en: %s Categories
vi_VN: Loại %s

en: %s Category
vi_VN: Loại %s

en: %s Category Link
vi_VN: %s Mục liên Kết

en: %s Cost
vi_VN: %s Chi phí

[ctx: %s Event count in admin list]
en: All %s
vi_VN: Tất cả %s

[ctx: %s Events plural label]
en: All %s
vi_VN: Tất cả %s

en: %s Information
vi_VN: %s thông Tin

en: %s Link
vi_VN: %s liên Kết

en: %s Name Already Exists
vi_VN: %s Tên Đã Tồn tại

en: %s Name already exists
vi_VN: %s Tên đã tồn tại

en: %s Name can not be empty
vi_VN: %s Tên không thể được rỗng

en: %s Name:
vi_VN: %s Tên:

en: %s Navigation
vi_VN: %s Hướng

en: %s Options
vi_VN: %s lựa Chọn

en: %s Search and Views Navigation
vi_VN: %s Tìm kiếm và Xem Hướng

en: %s Settings
vi_VN: %s Cài đặt

en: %s Tags:
vi_VN: %s Loại:

en: %s Views Navigation
vi_VN: %s Xem Hướng

en: %s Website
vi_VN: %s trang Web

en: %s draft updated.
vi_VN: Bản nháp %s đã được cập nhật.

en: %s item | %s items
vi_VN[0]: %s mục

en: %s post moved to the Trash | %s posts moved to the Trash
vi_VN[0]: %s bài chuyển vào thùng Rác

en: %s post restored. | %s posts restored.
vi_VN[0]: %s bài phục hồi.

en: %s published privately.
vi_VN: %s công nhân.

en: %s published.
vi_VN: %s công bố.

en: %s restored to revision from %s
vi_VN: %s khôi phục lại sửa đổi từ %s

en: %s reverted to draft.
vi_VN: %s trở lại để thảo.

en: %s saved.
vi_VN: %s cứu.

en: %s scheduled.
vi_VN: %s dự kiến.

en: %s submitted.
vi_VN: %s đệ trình.

en: %s updated.
vi_VN: %s cập nhật.

en: %s: A complete look at the features you can expect to see right out of the box as well as how to use them.
vi_VN: %s: Một cái nhìn hoàn thành tại các bạn có thể đợi để xem phải ra khỏi hộp, cũng như làm thế nào để sử dụng chúng.

en: %s: A thorough walkthrough of The Events Calendar and the settings that are available to you.
vi_VN: %s: Một cách triệt để hương của sự Kiện Lịch và cài đặt có sẵn cho anh.

en: %s: An overview of the default templates and styles that are included in the plugin, as well as how to change them.
vi_VN: %s: Một tổng quan của các mẫu mặc định và phong cách mà là bao gồm trong cắm, cũng như làm thế nào để thay đổi chúng.

en: %s: Code and guides for customizing your calendar in useful and interesting ways.
vi_VN: %s: Mã và hướng dẫn cho tùy biến lịch của bạn trong hữu ích, và cách thú vị.

en: %s: Do you see an issue with your calendar? Go here first to find where it’s coming from and how to fix it.
vi_VN: %s: bạn có thấy một vấn đề với lịch của bạn? Đi đầu tiên ở đây để tìm thấy nơi mà nó đến từ đâu và làm thế nào để sửa chữa nó.

en: %s: Our most comprehensive outline for customizing the calendar to suit your needs, including custom layouts and styles.
vi_VN: %s: nhất của Chúng tôi phác thảo toàn diện cho tùy biến lịch để phù hợp với nhu cầu của bạn, bao gồm cả tùy bố trí và phong cách.

en: (Estimated time: %1$s minute)
vi_VN: (Thời gian ước tính: %1$s phút)

en: (Estimated time: %1$s minutes)
vi_VN: (Thời gian ước tính: %1$s phút)

en: (Untitled Venue)
vi_VN: (Địa điểm chưa có tên)

en: (View Full %1$s Description Here: %2$s)
vi_VN: (Xem Đầy đủ %1$s mô Tả ở Đây: %2$s)

en: (click here for details)
vi_VN: (click vào đây cho các chi tiết)

en: (do not override)
vi_VN: (không ghi đè lên)

en: + %d More | + %d More
vi_VN[0]: + %d Hơn

en: + Google Map
vi_VN: + Google Bản Đồ

en: 0 = zoomed out; 21 = zoomed in.
vi_VN: 0 = phóng to ra, 21 = thu nhỏ.

en: 1 import was scheduled.
vi_VN: 1 khẩu đã được lên kế hoạch.

en: 1 month
vi_VN: 1 tháng

en: 1 year
vi_VN: 1 năm

en: 2 years
vi_VN: 2 năm

[ctx: 2018 user survey]
en: take the survey now
vi_VN: có cuộc điều tra đang ở đâu

en: 24 hours
vi_VN: 24 giờ

en: 3 months
vi_VN: 3 tháng

en: 3 years
vi_VN: 3 năm

en: 41st Street
vi_VN: 41 Street

en: 6 months
vi_VN: 6 tháng

en: 72 hours
vi_VN: 72 giờ

en: 9 months
vi_VN: 9 tháng

en: <p>The Events Calendar comes with an API key for basic maps functionality. If you’d like to use more advanced features like custom map pins or dynamic map loads, you’ll need to get your own %1$sGoogle Maps API key</a>. %2$sRead More</a>.</p>
vi_VN: Các sự Kiện Lịch đi kèm với một máy nhắn chìa khóa cơ bản đồ chức năng. Nếu bạn muốn sử dụng nâng cao hơn năng như chỉnh chân bản đồ hoặc động bản đồ vô, quý vị cần phải có bạn riêng của mình %1$s. %2$s.

en: A Google Map API KEY is required to view the map
vi_VN: Cần có Google Map API KEY để xem bản đồ

en: A fully designed and styled theme for your events pages.
vi_VN: Đầy đủ thiết kế và theo chủ đề của các sự kiện các trang.

[ctx: A link telling users to disable an extension that may conflict.]
en: You are using the Inherit Theme Fonts extension. Font control is now built into %1$sThe Events Calendar's options in the WordPress Customizer.%2$s Please disable the Inherit Theme Fonts extension to prevent conflicts with The Events Calendar.
vi_VN: Bạn đang sử dụng các Thừa kế chủ Đề Phông chữ mở rộng. Chữ kiểm soát hiện nay được xây dựng vào %1$sThe sự Kiện Lịch của lựa chọn trong hàng Tùy biến.%2$s Hãy vô hiệu hóa các Thừa kế chủ Đề Phông chữ mở rộng để ngăn ngừa xung đột với Những sự Kiện Lịch.

en: A link to a particular %s category.
vi_VN: Một liên kết với một đặc biệt %s mục.

en: A link to a particular %s.
vi_VN: Một liên kết với một đặc biệt %s.

[ctx: A message shown in the mobile version when a day without events is selected.]
en: There are no events on this day.
vi_VN: Không có sự kiện ngày hôm nay.

[ctx: A message to indicate there are no upcoming events.]
en: There are no upcoming %1$s.
vi_VN: Không có sắp tới %1$s.

en: A new look for The Events Calendar is here!
vi_VN: Một cái nhìn mới cho Các sự Kiện Lịch ở đây được!

en: A problem stopped the time zone update process from completing. Please refresh and try again.
vi_VN: Có một vấn đề đã ngăn quá trình cập nhật múi giờ hoàn thành. Vui lòng refresh và thửu lại.

en: A record already exists with these settings, %1$s.
vi_VN: Một hồ sơ đã tồn tại với những thiết lập, %1$s.

en: A required parameter is missing or an input parameter is in the wrong format
vi_VN: Một yêu cầu tham số đang mất tích hoặc một đầu vào thông số là sai dạng

en: A venue with the specified post ID does not exist.
vi_VN: Một địa điểm với những quy định đăng ID không tồn tại.

en: A warning was generated while fetching the results from your import:
vi_VN: Một cảnh báo đã được tạo ra trong khi lấy những kết quả từ nhập khẩu:

en: API Keys
vi_VN: API

en: Accent Color
vi_VN: Màu Giọng

en: Access more event sources and automatic imports!
vi_VN: Truy cập nhiều nguồn sự kiện và tự động nhập khẩu!

en: Activate %s
vi_VN: Kích hoạt %s

en: Activate Block Editor for Events
vi_VN: Kích hoạt Khối Biên tập viên cho các sự Kiện

en: Activate Event Tickets
vi_VN: Kích Hoạt Vé Sự Kiện

en: Activate Plugin
vi_VN: Kích hoạt plugin

en: Add %s
vi_VN: Thêm %s

en: Add Button Text
vi_VN: Thêm Nút Văn Bản

en: Add Description...
vi_VN: Thêm Mô Tả...

en: Add HTML after event content
vi_VN: Thêm HTML sau khi sự kiện nội dung

en: Add HTML before event content
vi_VN: Thêm HTML trước khi sự kiện nội dung

en: Add New
vi_VN: Thêm

en: Add New %s
vi_VN: Thêm Mới %s

en: Add New %s Category
vi_VN: Thêm Mới %s Mục

en: Add New Aggregator Record
vi_VN: Thêm Mới Tập Hợp Hồ Sơ

en: Add Phone
vi_VN: Thêm số điện thoại

en: Add another %s
vi_VN: Thêm một %s

en: Add email
vi_VN: Thêm email

en: Add me to the list
vi_VN: Thêm cho tôi vào danh sách

en: Add more sources
vi_VN: Thêm nhiều nguồn

en: Add or Find
vi_VN: Thêm hoặc Tìm kiếm

en: Add or find a venue
vi_VN: Thêm hoặc tìm địa điểm

en: Add or find an organizer
vi_VN: Thêm hoặc tìm nhà tổ chức

en: Add to Google Calendar
vi_VN: Thêm vào Lịch Google

en: Add to calendar
vi_VN: Thêm vào lịch

en: Add to iCalendar
vi_VN: Thêm vào hoạch

en: Add website
vi_VN: Thêm website

en: Additional Functionality
vi_VN: Các Chức Năng

en: Address:
vi_VN: Địa chỉ:

en: Adjust Appearance
vi_VN: Điều Chỉnh Sự Xuất Hiện

en: Advanced Google Maps functionality
vi_VN: Tiến Google bản Đồ chức năng

en: All %s
vi_VN: Tất cả %s

en: All %s Categories
vi_VN: Tất cả chuyên mục

en: All Aggregator Records
vi_VN: Tất Cả Tập Hợp Hồ Sơ

en: All Day
vi_VN: Cả ngày

en: All Day Event
vi_VN: Sự kiển cả ngày

en: All calendar and event pages
vi_VN: Tất cả các lịch sự kiện trang

en: All data present within a CSV or ICS file and external URLs (for events, venues, organizers, and tickets)
vi_VN: Tất cả các dữ liệu có trong truyện tranh, hoặc IC tập tin và bên ngoài Url (cho các sự kiện, địa điểm tổ chức, và vé)

en: All day
vi_VN: Tất cả ngày

[ctx: All day label for event]
en: All day
vi_VN: Tất cả ngày

en: All information (data) is retained in the local database indefinitely, unless otherwise deleted.
vi_VN: Tất cả các thông tin (dữ liệu) được giữ lại trong cơ sở dữ liệu của địa phương vô thời hạn, trừ khi bị xóa.

en: All scheduled imports are currently suspended, and no events will be imported.
vi_VN: Tất cả các kế hoạch nhập khẩu đang bị đình, và không có sự kiện sẽ được nhập.

en: An Array containing the lineage of where this event comes from, this should not change after the event is created.
vi_VN: Một Mảng có dòng dõi của nơi sự kiện này đến từ này không nên thay đổi sau khi sự kiện này được tạo ra.

en: An Array containing the lineage of where this organizer comes from, this should not change after the organizer is created.
vi_VN: Một Mảng có dòng dõi của nơi này tổ chức đến từ này không nên thay đổi sau khi thay tổ chức được tạo ra.

en: An array of each component of the event end date
vi_VN: Một mảng của mỗi phần của những sự kiện ngày kết thúc

en: An array of each component of the event end date in UTC time
vi_VN: Một mảng của mỗi phần của những sự kiện ngày cuối cùng trong GIỜ thời gian

en: An array of each component of the event start date
vi_VN: Một mảng của mỗi phần của những sự kiện ngày bắt đầu

en: An array of each component of the event start date in UTC time
vi_VN: Một mảng của mỗi phần của những sự kiện ngày bắt đầu trong LÚC thời gian

en: An event category with the specified term ID does not exist.
vi_VN: Một loại sự kiện với những quy định hạn ID không tồn tại.

en: An event having a post meta value of `%s` hour (12-hour) is not valid. Make sure it is from 1 to 12.
vi_VN: Một sự kiện có một siêu bài giá trị của `%s` giờ (12 giờ) là không hợp lệ. Hãy chắc chắn rằng nó là từ 1 đến 12.

en: An event having a post meta value of `%s` hour (24-hour) is not valid. Make sure it is from 0 to 23.
vi_VN: Một sự kiện có một siêu bài giá trị của `%s` giờ (24 giờ) là không hợp lệ. Hãy chắc chắn rằng nó là từ 0 tới 23.

en: An event having a post meta value of `%s` hour (am/pm) is not valid. Make sure it is from 1 to 12.
vi_VN: Một sự kiện có một siêu bài giá trị của `%s` giờ (tôi/chiều) là không hợp lệ. Hãy chắc chắn rằng nó là từ 1 đến 12.

en: An event having a post meta value of `%s` meridian is not valid. Make sure it is either `am` or `pm`, or remove it entirely if using the 24-hour format.
vi_VN: Một sự kiện có một siêu bài giá trị của `%s` meridian là không hợp lệ. Hãy chắc chắn rằng nó là một trong hai `am` hoặc `am`, hoặc bỏ nó hoàn toàn nếu sử dụng định dạng 24 giờ.

en: An event having a post meta value of `%s` minutes is not valid. Make sure it is from 0 to 59.
vi_VN: Một sự kiện có một siêu bài giá trị của `%s` phút là không hợp lệ. Hãy chắc chắn rằng nó là từ 0 tới 59.

en: An event tag with the specified term ID does not exist.
vi_VN: Một sự kiện với những quy định hạn ID không tồn tại.

en: An event with the specified ID does not exist.
vi_VN: Một sự kiện với những quy định ID không tồn tại.

en: An invalid frequency was used when trying to create this scheduled import.
vi_VN: Không hợp lệ tần số được sử dụng khi cố gắng để tạo ra điều này lên kế hoạch nhập.

en: An invalid import type was used when trying to create this import record.
vi_VN: Không hợp lệ loại nhập được sử dụng khi cố gắng để tạo ra điều này hồ sơ nhập.

en: An organizer with the specified event does not exist.
vi_VN: Một tổ chức với những sự kiện không tồn tại.

en: And if you skip this, that's okay! %1$s will still work just fine.
vi_VN: Và nếu anh bỏ qua chuyện này, đó là được rồi! %1$s vẫn sẽ chỉ làm việc tốt.

en: And if you skip this, that’s okay! Our products still work just fine.
vi_VN: Và nếu anh bỏ qua chuyện này, đó là được rồi! Sản phẩm của chúng tôi vẫn còn làm việc tốt.

en: Appends the time zone to the end of event scheduling information &ndash; this can be useful when you have events in numerous different time zones.
vi_VN: Gắn thêm múi giờ đến sự kết thúc của sự kiện lịch trình thông tin – điều này có thể có ích khi có những sự kiện trong nhiều khác múi giờ.

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Arts in the Park
vi_VN: Nghệ thuật trong công Viên

en: Ask the site administrator to edit the %s slug
vi_VN: Hỏi quản lý để chỉnh sửa %s sên

en: Asynchronous
vi_VN: Không đồng bộ

en: Attach calendar invites (.ics) to the RSVP email.
vi_VN: Đính kèm lịch mời (.ic) đến ĐƯỢC email.

en: Attach calendar invites (.ics) to the ticket email.
vi_VN: Đính kèm lịch mời (.ic) để vé email.

en: Automatic imports will be paused until migration is complete.
vi_VN: Tự động nhập khẩu sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Available %s
vi_VN: Sẵn %s

en: Background Color
vi_VN: Màu Nền

en: Block Editor enabled for %1$s
vi_VN: Khối Biên tập kích hoạt cho %1$s

en: Blue Steel
vi_VN: Màu Xanh Thép

en: Bulk Actions
vi_VN: Hàng Loạt Hành Động

en: Button Color
vi_VN: Nút Màu

[ctx: Button on Ticket Email]
en: Add event to Google Calendar
vi_VN: Thêm sự kiện Lịch Google

[ctx: Button on Ticket Email]
en: Add event to iCal
vi_VN: Thêm sự kiện lịch

en: Buy Event Aggregator
vi_VN: Mua Sự Kiện Tổng Hợp

en: Buy Event Aggregator to access more event sources and automatic imports!
vi_VN: Mua sự Kiện tổng hợp để truy cập thêm sự kiện nguồn và tự động nhập khẩu!

en: By date range
vi_VN: Bởi vi ngày

en: By number of events
vi_VN: Bởi số sự kiện

en: CSV File
vi_VN: CSV

en: CSV Import Settings
vi_VN: CSV Cài đặt Nhập

en: Calendar
vi_VN: Lịch

en: Calendar Date Bar Color
vi_VN: Lịch Ngày Bar Màu

en: Calendar Header Color
vi_VN: Lịch Đầu Màu

en: Calendar Highlight Color
vi_VN: Lịch Màu Nổi Bật

en: Calendar Table Color
vi_VN: Lịch Bảng Màu

en: Calendar invites
vi_VN: Lịch mời

en: Calendar links
vi_VN: Lịch liên kết

en: Calendar of %s
vi_VN: Lịch của %s

en: Calendar powered by %s
vi_VN: Lịch được tài trợ bởi %s

en: Cancel
vi_VN: Huỷ

en: Cancel Migration
vi_VN: Hủy Di Chuyển

en: Cancel Migration Preview
vi_VN: Hủy Di Cư Xem Trước

en: Cancelation complete.
vi_VN: Hủy bỏ hoàn toàn.

en: Cancelation in progress
vi_VN: Hủy bỏ trong tiến trình

[ctx: Canceled label for filter bar to hide canceled events.]
en: Hide canceled events
vi_VN: Ẩn hủy bỏ sự kiện

[ctx: Canceled label.]
en: Canceled
vi_VN: Hủy

[ctx: Capitalized label for the event website link.]
en: View %s Website
vi_VN: Xem %s trang Web

[ctx: Capitalized label for the organizer website link.]
en: View %s Website
vi_VN: Xem %s trang Web

[ctx: Capitalized label for the venue website link.]
en: View %s Website
vi_VN: Xem %s trang Web

en: Category
vi_VN: Chuyên mục

en: Category:
vi_VN: Mục:

en: Central Park
vi_VN: Công Viên Trung Tâm

en: Certain data may be exported or removed upon users’ requests via the existing Exporter or Eraser. Please note, however, that several “edge cases” exist in which we are unable to perfect the gathering and export of all data for your end users. We suggest running a search in your local database, as well as within the WordPress Dashboard, in order to identify all data collected and stored for your specific user requests.
vi_VN: Một số dữ liệu có thể được xuất khẩu hoặc gỡ bỏ theo người yêu cầu qua hiện xuất Khẩu hoặc cục Tẩy. Xin lưu ý, tuy nhiên, có một số "cạnh trường hợp" tồn tại trong đó, chúng tôi không thể để hoàn thiện tập hợp và khẩu của tất cả dữ liệu để người dùng cuối. Chúng tôi đề nghị chạy một tìm kiếm cơ sở dữ liệu của địa phương, cũng như trong tôi, để xác định tất cả dữ liệu thu thập và lưu trữ của người sử dụng cụ thể yêu cầu.

en: Change Event Update Authority
vi_VN: Sự Kiện Thay Đổi Bản Cập Nhật Thẩm Quyền

en: Check out Event Aggregator.
vi_VN: Kiểm tra sự Kiện tổng hợp.

en: Check out our Filter Bar add-on
vi_VN: Kiểm tra chúng tôi, Thanh Lọc thêm-trên

en: Check out our suite of add-ons
vi_VN: Kiểm tra những tiện ích

en: Check out the %savailable add-ons%s.
vi_VN: Kiểm tra các %savailable tiện%s.

en: Check out the guide
vi_VN: Kiểm tra hướng dẫn

en: Check to enable maps for events and venues.
vi_VN: Kiểm tra để kích hoạt bản đồ cho các sự kiện và địa điểm.

en: Check your license key
vi_VN: Kiểm tra giấy phép chính

en: Choose File
vi_VN: Chọn Tập Tin

en: Choose File:
vi_VN: Chọn Tập Tin:

en: Choose a CSV file
vi_VN: Chọn bạn

en: Choose a status for the event(s) to be imported with and/or define an Event Category to automatically assign. An assigned category will be added to the event in addition to any Event Categories from the import source.
vi_VN: Chọn một tình trạng cho các sự kiện(s) được nhập khẩu với và/hoặc xác định một Loại sự Kiện để gán. Một loại được giao sẽ được thêm vào các sự kiện để bổ sung bất kỳ Loại sự Kiện từ các nguồn nhập.

en: Choose where you are importing from.
vi_VN: Lựa chọn nơi mà bạn đang nhập từ.

en: Choosing a UTC timezone for your site or individual events may cause problems when importing events or with Daylight Saving Time. %1$s
vi_VN: Chọn một GIỜ múi giờ cho trang web của bạn hoặc sự kiện cá nhân có thể gây ra vấn đề khi nhập sự kiện hoặc với Tiết Kiệm Thời gian. %1$s

en: City:
vi_VN: Thành phố:

en: Clear
vi_VN: Xóa

en: Click here
vi_VN: Bấm vào đây

en: Click this button to automatically merge identical venues and organizers.
vi_VN: Nhấn vào nút này để tự động hợp nhất giống hệt nhau địa điểm và tổ chức.

en: Click to toggle datepicker
vi_VN: Nhấn để chuyển đổi bảng chọn ngày

en: Click to view a Google Map
vi_VN: Nhấn vào đây để xem một Google bản Đồ

en: Column Mapping:
vi_VN: Cột Bản Đồ:

en: Community Events
vi_VN: Cộng Đồng Sự Kiện

en: Compact date format
vi_VN: Nhỏ gọn dạng ngày

en: Completed!
vi_VN: Hoàn thành!

en: Configure Settings
vi_VN: Thiết

en: Confirm your upgrade
vi_VN: Xác nhận nâng cấp của bạn

en: Connect to Eventbrite
vi_VN: Kết nối với Địa

en: Connect to Meetup
vi_VN: Kết nối với họp mặt

en: Connected to %s
vi_VN: Kết nối với %s

en: Connection timed out while transferring the feed. If you are dealing with large feeds you may need to customize the tribe_aggregator_connection_timeout filter.
vi_VN: Ngắt kết nối khi đang chuyển thức ăn. Nếu bạn đang đối phó với lớn thức ăn, bạn cần phải tùy chỉnh tribe_aggregator_connection_timeout lọc.

en: Contact your Host or your system administrator and ask to upgrade to the latest version of PHP.
vi_VN: Liên lạc với máy hay quản trị hệ thống và mời nâng cấp phiên bản mới nhất của BẠN#.

en: Content Type:
vi_VN: Loại Nội Dung:

en: Continue Reading
vi_VN: Tiếp Tục Đọc Sách

en: Copy the provided url into this field to import the events into your WordPress site.
vi_VN: Sao chép các cung cấp kết nối với mạng lĩnh vực này để nhập các sự kiện vào trang web.

en: Cost:
vi_VN: Chi phí:

en: Could not process queue for Import Record %1$d: %2$s
vi_VN: Không thể quá trình đợi cho hồ Sơ Nhập %1$d: %2$s

en: Could not save %s.
vi_VN: Không thể lưu %s

en: Country
vi_VN: Quốc gia

en: Country:
vi_VN: Nước:

en: Create New %s
vi_VN: Tạo Mới %s

en: Create an Event
vi_VN: Tạo ra một sự Kiện

en: Create or Find a Venue
vi_VN: Tạo ra hoặc Tìm thấy một Địa điểm

en: Create or Find an Organizer
vi_VN: Tạo ra hoặc Tìm thấy một tổ Chức

en: Created:
vi_VN: Tạo ra:

en: Credentials have been saved
vi_VN: Thông tin đã được cứu

en: Cron-based
vi_VN: Bài dựa

en: Currency Symbol:
vi_VN: Tệ Biểu Tượng:

en: Currency symbol follows value
vi_VN: Tệ biểu tượng sau giá trị

[ctx: Currency symbol position]
en: After cost
vi_VN: Sau khi chi phí

[ctx: Currency symbol position]
en: Before cost
vi_VN: Trước khi chi phí

en: Current Page
vi_VN: Hiện Tại Trang

en: Current usage
vi_VN: Sử dụng hiện tại

en: Custom
vi_VN: Tuỳ

en: Custom Color
vi_VN: Tùy Chỉnh Màu

en: Custom field deleted.
vi_VN: Tùy lĩnh vực này đã bị xóa.

en: Custom field updated.
vi_VN: Trường tùy cập nhật.

[ctx: Customizer static front page setting]
en: Main %s Page
vi_VN: Chính %s Trang

en: Customizing the Events plugins
vi_VN: Tùy các sự Kiện bổ sung

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Date Time Separator
vi_VN: Dấu phân cách ngày giờ

en: Date out of range.
vi_VN: Ngày ra khỏi phạm vi.

en: Date time separator
vi_VN: Ngày thời gian tách

en: Date with year format
vi_VN: Ngày với năm dạng

en: Date without year format
vi_VN: Ngày mà không năm dạng

en: Date:
vi_VN: Ngày:

en: Dates set using the start_date/end_date, starts_*/ends_* are set to start at the specified times. The default behavior is to include the entire days.
vi_VN: Ngày thiết lập sử dụng start_date/end_date, starts_*/ends_* được thiết lập để bắt đầu ở thời gian quy định. Mặc vi này là bao gồm cả ngày.

en: Day
vi_VN: Ngày

[ctx: Day hover color setting label.]
en: Day Hover
vi_VN: Ngày Di

en: Deep Sea
vi_VN: Biển Sâu

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Default Event Category
vi_VN: Sự Kiện Mặc Định Mục

en: Default Events Template
vi_VN: Mặc Định Sự Kiện Mẫu

en: Default Page Template
vi_VN: Mặc Trang Mẫu

en: Default Status
vi_VN: Mặc Tình Trạng

en: Default Styles
vi_VN: Phong Cách Mặc Định

en: Default currency code
vi_VN: Tiền tệ mặc mã

en: Default currency symbol
vi_VN: Tiền tệ mặc biểu tượng

en: Default stylesheet used for events templates
vi_VN: Mặc kiểu được sử dụng cho các sự kiện các mẫu

en: Default view
vi_VN: Mặc định xem

en: Define the date, time, and duration for your event.
vi_VN: Xác định ngày, giờ, và thời lượng cho sự kiện của bạn.

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Delete Permanently
vi_VN: Rõ Ràng Vĩnh Viễn

en: Delete this
vi_VN: Hủy bỏ điều này

en: Deleted Attachment: %d
vi_VN: Xóa đính Kèm: %d

en: Deletes a venue and returns its data
vi_VN: Xóa một địa điểm và trở về dữ liệu của nó

en: Deletes an event and returns its data
vi_VN: Xóa một sự kiện và trở về dữ liệu của nó

en: Deletes an event category and returns its data
vi_VN: Xóa một sự kiện thể loại và trở về dữ liệu của nó

en: Deletes an event tag and returns its data
vi_VN: Xóa một sự kiện thẻ và trở về dữ liệu của nó

en: Deletes an organizer and returns its data
vi_VN: Xóa một tổ chức và trở về dữ liệu của nó

[ctx: Description in iCal content for events with hidden/protected content.]
en: Content is protected.
vi_VN: Nội dung được bảo vệ.

en: Details
vi_VN: Chi tiết

en: Dig deeper
vi_VN: Đào sâu hơn

en: Disable Event Aggregator imports
vi_VN: Vô hiệu hóa sự Kiện tổng hợp nhập khẩu

en: Disable the event search bar
vi_VN: Vô hiệu hóa các sự kiện tìm kiếm bar

en: Disabled
vi_VN: Vô hiệu hóa

en: Disclaimer:
vi_VN: Từ bỏ:

en: Disconnect
vi_VN: Ngắt kết nối

en: Display
vi_VN: Hiển

en: Do Not Import
vi_VN: Không Nhập Khẩu

en: Do more with Eventbrite Tickets
vi_VN: Làm nhiều hơn với Địa Vé

en: Do not limit (not recommended)
vi_VN: Không giới hạn (không khuyến khích)

en: Do not re-import events. Changes made locally will be preserved.
vi_VN: Không tái xuất nhập các sự kiện. Thay đổi được thực hiện tại địa phương sẽ được bảo tồn.

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu

en: Done
vi_VN: Hoàn thành

en: Download .ics file
vi_VN: Tải .ic tập tin

en: Download our Events Gutenberg extension and start using the block editor on your events!
vi_VN: Tải sự Kiện của chúng tôi Nữ mở rộng và bắt đầu sử dụng các khối biên tập trên các sự kiện của bạn!

en: Download report
vi_VN: Tải về báo cáo

en: During scheduled import, the limit of HTTP requests was reached and the import was rescheduled.
vi_VN: Trong dự kiến nhập, giới hạn của yêu cầu HTTP đã đạt được nhập khẩu đã được dời lại.

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit %s
vi_VN: chỉnh sửa %s

en: Edit %s Category
vi_VN: Chỉnh sửa %s Mục

en: Edit Aggregator Record
vi_VN: Chỉnh Sửa Hồ Sơ Tập Hợp

en: Edit Import
vi_VN: Chỉnh Sửa Nhập Khẩu

en: Edit Organizer
vi_VN: Chỉnh sửa Nhà tổ chức

en: Edit Venue
vi_VN: Chỉnh Sửa Địa Điểm

en: Edit the %s slug
vi_VN: Chỉnh sửa %s sên

en: Effortlessly fill your calendar with events from Meetup, Eventbrite, iCal, Google Calendar, and more.
vi_VN: Dễ dàng điền vào lịch của mình với các sự kiện từ họp mặt, Địa chỉ, iphone, Google Lịch, và nhiều hơn nữa.

en: Email:
vi_VN: Thư điện tử:

en: Enable Maps
vi_VN: Cho Phép Bản Đồ

en: Enable Time Zone support
vi_VN: Cho phép Múi Giờ hỗ trợ

en: Enable WordPress Custom Fields on events in the classic editor.
vi_VN: Cho phép WordPress Chỉnh Fields, trên các sự kiện trong các biên tập.

en: Enable comments on event pages.
vi_VN: Cho phép bình luận trên trang sự kiện.

en: Enable event views
vi_VN: Cho phép sự kiện xem

en: Enable the Gutenberg block editor interface for creating events.
vi_VN: Cho phép các Nữ khối biên tập diện cho tạo ra các sự kiện.

en: Enable the Month View Cache
vi_VN: Cho phép Xem Tháng nhớ tạm

en: Enabled
vi_VN: Kích hoạt

en: Encourage visitors to add your event to their calendars with handy sharing buttons.
vi_VN: Khuyến khích khách truy cập thêm sự kiện của bạn vào lịch của họ bằng các nút chia sẻ.

en: End Date
vi_VN: Ngày kết thúc

en: End of day cutoff
vi_VN: Cuối của ngày cắt

en: End:
vi_VN: Kết thúc:

en: Ensure result set exclude specific IDs
vi_VN: Đảm bảo tập kết quả cụ thể loại trừ Id

en: Enter Event Aggregator License
vi_VN: Nhập Sự Kiện Tổng Hợp Giấy Phép

en: Enter Keyword. Search for %s by Keyword.
vi_VN: Nhập Từ Khóa. Tìm kiếm %s bởi từ Khóa.

en: Enter a 0 for %s that are free or leave blank to hide the field.
vi_VN: Nhập một 0 %s  đó là miễn phí hoặc để trống để che giấu lĩnh vực này.

en: Enter the format to use for dates that show a month and year only. Used on month view. Example: %1$s
vi_VN: Nhập định dạng để sử dụng cho ngày mà show một tháng và năm chỉ. Sử dụng vào tháng xem. Ví dụ: %1$s

en: Enter the format to use for displaying dates with the year. Used when showing an event from a future year. Example: %1$s
vi_VN: Nhập định dạng để sử dụng cho việc hẹn hò với những năm. Sử dụng khi thấy một sự kiện từ một tương lai năm. Ví dụ: %1$s

en: Enter the format to use for displaying dates without a year. Used when showing an event from the current year. Example: %1$s
vi_VN: Nhập định dạng để sử dụng cho hiển thị ngày mà không có một năm. Sử dụng khi thấy một sự kiện từ năm nay. Ví dụ: %1$s

en: Enter the separator that will be placed between the date and time, when both are shown.
vi_VN: Nhập tách đó sẽ được đặt giữa ngày và thời gian, khi cả hai đều hiển thị.

en: Enter the separator that will be used between the start and end time of an event.
vi_VN: Nhập tách sẽ được sử dụng từ khi bắt đầu và kết thúc thời gian của một sự kiện.

en: Enter the url for a Facebook group or page. You can also enter the url of a single Facebook event.
vi_VN: Nhập các địa chỉ cho một Facebook hay nhóm trang. Bạn cũng có thể nhập vào địa chỉ của một đơn Facebook sự kiện.

en: Enter the url for a Meetup group, page, or individual. You can also enter the url of a single Meetup event.
vi_VN: Nhập các địa chỉ cho một nhóm họp mặt, trang cá nhân. Bạn cũng có thể nhập vào địa chỉ của một sự kiện họp mặt.

en: Enter the url for the Google Calendar feed you wish to import.
vi_VN: Nhập địa chỉ cho các Lịch Google nuôi bạn muốn nhập.

en: Enter the url for the calendar, website, or event you would like to import. Event Aggregator will attempt to import events at that location.
vi_VN: Nhập địa chỉ cho các lịch hoặc trang web sự kiện bạn muốn nhập. Sự kiện tổng hợp sẽ cố gắng để nhập sự kiện ở vị trí đó.

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Error restoring from Ignored Events.
vi_VN: Lỗi khôi phục lại từ bỏ Qua sự Kiện.

en: Error, a unknown bug happened and it was impossible to migrate the Legacy Ignored Events, try again later.
vi_VN: Lỗi, một thời lỗi đã xảy ra và nó đã không thể di chuyển, Di sản bỏ Qua sự Kiện, hãy thử lại sau.

en: Error: %d scheduled import was not %s.
vi_VN: Lỗi: %d lên kế hoạch nhập được không %s.

en: Error: we were not able to migrate your Facebook Events settings to Event Aggregator. Please try again later.
vi_VN: Đề: chúng tôi đã không thể để di chuyển của bạn Facebook sự Kiện cài đặt để sự Kiện tổng hợp. Xin vui lòng thử lại sau.

en: Error: we were not able to migrate your iCal Importer settings to Event Aggregator. Please try again later.
vi_VN: Đề: chúng tôi đã không thể để di chuyển của bạn sàng nhập Khẩu cài đặt để sự Kiện tổng hợp. Xin vui lòng thử lại sau.

en: Event
vi_VN: Sự kiện

en: Event %d: %s
vi_VN: Sự kiện %d: %s

en: Event Add-Ons
vi_VN: Sự Kiện Tiện

en: Event Aggregator
vi_VN: Sự Kiện Tổng Hợp

en: Event Aggregator Control
vi_VN: Sự Kiện Tổng Hợp Kiểm Soát

en: Event Aggregator System Status
vi_VN: Sự Kiện Tổng Hợp Hệ Thống Tình Trạng

en: Event Aggregator cannot import events because this site is running an outdated version of The Events Calendar.
vi_VN: Sự kiện tổng hợp không thể nhập sự kiện vì trang web này đang chạy một phiên bản cũ của Những sự Kiện Lịch.

en: Event Aggregator cannot import events from this site.
vi_VN: Sự kiện tổng hợp không thể nhập sự kiện từ trang này.

en: Event Aggregator cannot reach Meetup.com because you exceeded the request limit for your Meetup API key.
vi_VN: Sự kiện tổng hợp không thể đạt Meetup.com bởi vì anh đã vượt quá những yêu cầu giới hạn cho bạn họp mặt nhật thông tin.

en: Event Aggregator includes a new, better system for removing unwanted imported events from your calendar. Click the button below to transition previously deleted events. This process will remove unwanted records from your database and include recent or upcoming trashed events in your Ignored archive.
vi_VN: Sự kiện tổng hợp bao gồm một hệ thống tốt hơn cho loại bỏ không mong muốn nhập khẩu sự kiện từ lịch của bạn. Nhấn vào nút dưới đây để chuyển tiếp trước đó đã bị xóa các sự kiện. Quá trình này sẽ loại bỏ các hồ sơ từ cơ sở dữ liệu và bao gồm gần đây hoặc sắp tới vào thùng rác sự kiện trong bỏ Qua lưu trữ.

en: Event Aggregator server has blocked your request. Please try your import again later or contact support to know why.
vi_VN: Sự kiện tổng hợp chủ đã chặn yêu cầu của bạn. Xin vui lòng thử nhập lại sau hoặc liên lạc với hỗ trợ để biết tại sao.

en: Event Aggregator will try to fetch %s events starting from the current date or the specified date;
vi_VN: Trình tổng hợp sự kiện sẽ cố gắng để lấy %s các sự kiện bắt đầu từ hôm nay hoặc ngày quy định;

en: Event Aggregator will try to fetch events starting within the next %s from the current date or the specified date;
vi_VN: Sự kiện tổng hợp sẽ cố gắng để lấy sự kiện bắt đầu trong vòng tiếp theo %s từ hôm nay hoặc ngày quy định;

en: Event Allow Comments
vi_VN: Sự Kiện Cho Phép Ý Kiến

en: Event Allow Trackbacks and Pingbacks
vi_VN: Sự kiện cho Phép Quy và hiện tại

en: Event Blocks
vi_VN: Sự Kiện Khối

en: Event Category
vi_VN: Loại sự kiện

en: Event Cost
vi_VN: Chi phí sự kiện

en: Event Currency Position
vi_VN: Vị trí đơn vị tiền tệ

en: Event Currency Symbol
vi_VN: Biểu tượng tiền tệ

en: Event Date and Time
vi_VN: Sự kiện Ngày và Thời gian

en: Event Date:
vi_VN: Sự Kiện Ngày:

en: Event Description
vi_VN: Mô tả sự kiện

en: Event Details Background Color
vi_VN: Sự Kiện, Chi Tiết Màu Nền

en: Event End Date
vi_VN: Ngày kết thúc sự kiện

en: Event End Time
vi_VN: Giờ kết thúc sự kiện

en: Event Excerpt
vi_VN: Sự Kiện Đoạn Trích

en: Event Featured Image
vi_VN: Sự Kiện Đặc Trưng Hình Ảnh

en: Event ISO Currency Code
vi_VN: Sự kiện ISO Tệ Mã

en: Event Name
vi_VN: Tên sự kiện

en: Event Organizer Name(s) or ID(s)
vi_VN: Tổ Chức sự kiện Tên(s) hoặc ID(s)

en: Event Organizers
vi_VN: Tổ Chức Sự Kiện

en: Event Settings
vi_VN: Cài Đặt Sự Kiện

en: Event Show Map
vi_VN: Sự Kiện Hiển Thị Bản Đồ

en: Event Show Map Link
vi_VN: Sự Kiện Hiển Thị Bản Đồ Liên Kết

en: Event Start Date
vi_VN: Ngày bắt đầu sự kiện

en: Event Start Time
vi_VN: Giờ bắt đầu sự kiện

[ctx: Event State of being Online only checkbox label]
en: Mark as an online event
vi_VN: Đánh dấu như là một sự kiện trực tuyến

en: Event Sticky in Month View
vi_VN: Sự kiện Dính trong Tháng Xem

en: Event Tags
vi_VN: Thẻ sự kiện

en: Event Tickets
vi_VN: Vé Sự Kiện

en: Event Tickets REST API is not available.
vi_VN: Vé sự kiện API CÒN lại là không có sẵn.

en: Event Tickets plugin is not activated.
vi_VN: Vé sự kiện cắm không được kích hoạt.

en: Event Time Zone
vi_VN: Sự Kiện Múi Giờ

en: Event Title
vi_VN: Sự Kiện Đề

en: Event Title Color
vi_VN: Sự Kiện Đề Màu

en: Event Update Authority
vi_VN: Sự Kiện Bản Cập Nhật Thẩm Quyền

en: Event Venue
vi_VN: Địa Điểm Tổ Chức

en: Event Venue Name
vi_VN: Tên địa điểm sự kiện

en: Event Website
vi_VN: Trang web sự kiện

en: Event cannot be synced to Eventbrite because we received an error from Eventbrite.
vi_VN: Sự kiện không thể được đồng bộ hóa để Địa bởi vì tôi nhận được một lỗi từ Địa.

en: Event information: website, cost, description, date, time, image
vi_VN: Thông tin sự kiện: trang web chi phí, mô tả, ngày, thời gian, ảnh

[ctx: Event location on the Ticket Email]
en: Event Location
vi_VN: Sự Kiện Vị Trí

en: Event not owned, you cannot edit it.
vi_VN: Sự kiện không thuộc sở hữu, bạn không thể sửa nó.

[ctx: Event status label the select field]
en: Set status:
vi_VN: Thiết lập tình trạng:

[ctx: Event status label.]
en: Event Status
vi_VN: Sự Kiện Tình Trạng

en: Event submissions and automatic imports will be paused until migration is complete.
vi_VN: Đệ trình sự kiện và tự động nhập khẩu sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Event submissions will be paused until migration is complete.
vi_VN: Đệ trình sự kiện sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Event, Venue, and Organizer Information
vi_VN: Sự kiện, Địa điểm, và thông Tin tổ Chức

en: Eventbrite
vi_VN: Địa chỉ

en: Eventbrite Authentication
vi_VN: Địa Xác Thực

en: Eventbrite Import Settings
vi_VN: Địa Cài Đặt Nhập

en: Eventbrite Ticket information: name, description, cost, type, quantity
vi_VN: Địa Vé thông tin: tên, mô tả chi phí, loại, số lượng

en: Eventbrite event not found.
vi_VN: Địa sự kiện không tìm thấy.

en: Eventbrite organizer not found.
vi_VN: Địa tổ chức không tìm thấy.

en: Eventbrite parsed object ID is empty.
vi_VN: Địa phân tích đối tượng ID là trống rỗng.

en: Eventbrite parsed object is empty.
vi_VN: Địa phân tích tượng là trống rỗng.

en: Eventbrite parsed object type is empty.
vi_VN: Địa phân tích tượng là trống rỗng.

en: Eventbrite sync data invalid.
vi_VN: Địa chỉ dữ liệu bộ không hợp lệ.

en: Eventbrite token is not valid.
vi_VN: Địa mã là không hợp lệ.

en: Eventbrite user not found.
vi_VN: Địa sử dụng không tìm thấy.

en: Eventbrite venue not found.
vi_VN: Địa điểm không tìm thấy.

en: Events
vi_VN: Các sự kiện

en: Events Aggregator
vi_VN: Sự Kiện Tổng Hợp

en: Events Aggregator Record
vi_VN: Sự Kiện Tập Hợp Hồ Sơ

en: Events Bar
vi_VN: Sự Kiện Bar

en: Events Calendar PRO
vi_VN: Sự kiện Lịch PRO

en: Events Import
vi_VN: Sự Kiện Nhập Khẩu

en: Events List
vi_VN: Danh sách sự kiện

en: Events Tickets
vi_VN: Sự Kiện Vé

en: Events URL slug
vi_VN: Sự kiện URL sên

en: Events can migrate with no changes!
vi_VN: Sự kiện có thể di chuyển, không có thay đổi!

en: Events could not be imported. Event Aggregator does not yet support events from that URL. We have noted your request and will review it for support in the future.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. Sự kiện tổng hợp chưa hỗ trợ sự kiện từ địa chỉ đó. Chúng tôi có ý yêu cầu của bạn và sẽ xem xét lại nó cho hỗ trợ trong tương lai.

en: Events could not be imported. The Events Calendar REST API is disabled on the requested URL.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. Các sự Kiện Lịch API CÒN lại bị vô hiệu hóa trên yêu cầu địa chỉ.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but returned an empty archive page.
vi_VN: Không thể nhập dữ liệu các sự kiện. Đến được địa chỉ URL cung cấp và REST API của The Events Calendar đã được kích hoạt, nhưng trả về trang rỗng.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but returned empty event data.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng trở lại sự kiện trống dữ liệu.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but returned malformed data in regard to the total number of events.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng lại bị thay đổi dữ liệu liên quan tới tổng số của các sự kiện.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but returned malformed data.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng lại bị thay đổi dữ liệu.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but there was an error while fetching an archive page.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng đó là một lỗi trong khi lấy một trang lưu trữ.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but there was an error while fetching the archive control data.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng đó là một lỗi trong khi lấy kho lưu dữ liệu kiểm soát.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but there was an error while fetching the event data.
vi_VN: Không thể nhập dữ liệu các sự kiện. Đến được địa chỉ URL cung cấp và REST API của The Events Calendar đã được kích hoạt, nhưng gặp lỗi trong lúc nhận dữ liệu sự kiên.

en: Events could not be imported. The URL provided could be reached and has The Events Calendar REST API enabled, but there was an error while fetching the total number of events.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp có thể đạt được và có Những sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API kích hoạt, nhưng đó là một lỗi trong khi lấy tổng số của các sự kiện.

en: Events could not be imported. The URL provided could not be reached.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp không thể đạt được.

en: Events could not be imported. The URL provided did not have events in the proper format.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. URL cung cấp không có sự kiện ở dạng thích hợp.

en: Events could not be imported. The import parameters were invalid.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập. Nhập thông số đều không hợp lệ.

en: Events on or after
vi_VN: Sự kiện trên hoặc sau

en: Events should be assigned one of the specified categories slugs or IDs
vi_VN: Các sự kiện nên được gán loại, slug, hoặc id cụ thể

en: Events should be assigned one of the specified organizer IDs
vi_VN: Sự kiện sẽ được chỉ định một trong những quy định tổ chức Id

en: Events should be assigned one of the specified tags slugs or IDs
vi_VN: Các sự kiện nên được gán loại, slug hoặc ID cụ thể

en: Events should be assigned one of the specified venue IDs
vi_VN: Sự kiện sẽ được chỉ định một trong những quy định địa điểm Id

en: Events should be filtered by their featured status
vi_VN: Sự kiện sẽ được lọc bởi đặc trưng của họ tình trạng

en: Events should be filtered by their post_parent being the specified one.
vi_VN: Sự kiện sẽ được lọc bởi của họ post_parent là một quy định.

en: Events should contain the specified string in the title or description
vi_VN: Sự kiện nên có những quy định chuỗi trong các mô tả hoặc tiêu đề

en: Events template
vi_VN: Sự kiện mẫu

en: Events that end after the specified date
vi_VN: Các sự kiện mà kết thúc sau khi được chỉ định ngày

en: Events that end before the specified date
vi_VN: Các sự kiện mà kết thúc trước khi được chỉ định ngày

en: Events that end on the specified date
vi_VN: Sự kiện đó đã kết thúc vào ngày quy định

en: Events that start after the specified date
vi_VN: Sự kiện bắt đầu sau ngày quy định

en: Events that start before the specified date
vi_VN: Sự kiện bắt đầu trước khi ngày quy định

en: Events that start on the specified date
vi_VN: Sự kiện bắt đầu vào ngày quy định

en: Events will be imported with the same timezone as defined on eventbrite.com. You can make use of The Events Calendar's
vi_VN: Sự kiện sẽ được nhập với cùng một múi giờ là xác định trên eventbrite.com. Bạn có thể sử dụng trong Những sự Kiện Lịch

en: Events will be imported with the time zone defined by the source. If no time zone is specified, events will be assigned your site's default time zone ( see
vi_VN: Sự kiện sẽ được nhập khẩu, với múi giờ được xác định theo các nguồn. Nếu không có thời gian vùng là chỉ định, sự kiện sẽ được chỉ định trang web của múi giờ mặc định ( xem

en: Every time you rate %1$s5 stars%2$s, a fairy is born. Okay maybe not, but more happy users mean more contributions and help on the forums. The community NEEDS your voice.
vi_VN: Mỗi khi bạn tỷ lệ %1$s5 sao%2$s, một nàng tiên được sinh ra. Được rồi, có lẽ là không, nhưng người hạnh phúc hơn có nghĩa là thêm sự đóng góp và giúp trên diễn đàn. Các cộng đồng của tiếng nói.

en: Existing calendar customizations will be overridden.
vi_VN: Hiện tại lịch hàng sẽ được ghi đè.

en: Export %s
vi_VN: Khẩu %s

en: Export .ics file
vi_VN: Xuất khẩu .ic tập tin

en: Export Events
vi_VN: Xuất dữ liệu sự kiện

en: Export Outlook .ics file
vi_VN: Khẩu Triển Vọng .ic tập tin

en: FREE
vi_VN: MIỄN PHÍ

en: Facebook Events
vi_VN: Facebook Sự Kiện

en: Failed to import record in row %d.
vi_VN: Không có hồ sơ nhập trong hàng %d.

en: Favorite Imports
vi_VN: Yêu Thích Nhập Khẩu

en: Feature Event
vi_VN: Năng Sự Kiện

en: Featured
vi_VN: Đặc trưng

en: Featured Highlight Color
vi_VN: Đặc Trưng Màu Nổi Bật

en: Featured events are highlighted on the front end in views, archives, and widgets.
vi_VN: Sự kiện đặc trưng được đánh dấu trên kết thúc trước xem archives, và vật dụng.

en: Features overview
vi_VN: Giới thiệu

en: Fetch source event's settings (e.g. Show Maps Link or Sticky in Month View) when importing from another site using The Events Calendar.
vi_VN: Lấy nguồn của sự kiện thiết lập (ví dụ như Chương trình liên Kết bản Đồ hoặc Dính trong Tháng) khi nhập từ một trang web khác sử dụng Các sự Kiện Lịch.

en: Filter
vi_VN: Bộ lọc

en: Filter Bar
vi_VN: Thanh Lọc

en: Filter Bar Banner Icon
vi_VN: Thanh Lọc Banner Biểu Tượng

en: Filter Bar Color
vi_VN: Thanh Lọc Màu

en: Filter By Frequency
vi_VN: Lọc Theo Tần Số

en: Filter By Origin
vi_VN: Lọc Theo Nguồn Gốc

en: Filter events with or without tickets.
vi_VN: Bộ lọc sự kiện có hoặc không có vé.

en: Filters
vi_VN: Bộ lọc

en: Find %s
vi_VN: Tìm %s

en: Find a Venue
vi_VN: Tìm thấy một Địa điểm

en: Find an Organizer
vi_VN: Tìm thấy một tổ Chức

en: Finding & extending your calendar.
vi_VN: Việc tìm kiếm và kéo dài lịch của bạn.

en: Finding your calendar.
vi_VN: Tìm lịch của bạn.

en: First page
vi_VN: Trang đầu tiên

en: For classic editor
vi_VN: Cho cổ điển editor

en: For displayed URLs
vi_VN: Cho hiển thị Url

en: For the best results, import venue and organizer files before importing event files.
vi_VN: Cho kết quả tốt nhất, xuất nhập địa điểm và tổ chức các tập tin trước khi nhập sự kiện các tập tin.

en: Free
vi_VN: Miễn phí

en: From this preview, we estimate that the full migration process will take approximately %3$d minutes. During this time, %1$syou will not be able to create, edit, or manage your events.%2$s Your calendar will still be visible on your site.
vi_VN: Từ đây xem trước, chúng tôi ước lượng mà các di chuyển toàn quá trình sẽ mất khoảng %3$d phút. Trong thời gian này, %1$syou sẽ không thể tạo ra hay quản lý của các sự kiện.%2$s lịch của Bạn vẫn sẽ được nhìn thấy trên web.

en: Front page calendar
vi_VN: Trang lịch

en: General
vi_VN: Tổng

en: General Theme
vi_VN: Chủ Đề Chung

en: Get Event Tickets to manage attendee registration and ticket sales to your events, for free.
vi_VN: Nhận được Vé sự Kiện để quản lý người đăng ký và bán vé của các sự kiện, miễn phí.

en: Get feedback on your calendar, be the first to learn about updates, and share ideas.
vi_VN: Có phản hồi vào lịch của bạn là người đầu tiên tìm hiểu về bản cập nhật, và chia sẻ ý tưởng.

en: Get ready for the new recurring events!
vi_VN: Hãy sẵn sàng cho các mới lặp lại sự kiện!

en: Getting Started Guide
vi_VN: Bắt Đầu Nhận Được Hướng Dẫn

en: Getting started guide
vi_VN: Bắt đầu nhận được hướng dẫn

en: Global
vi_VN: Toàn cầu

en: Global Elements
vi_VN: Toàn Cầu Yếu Tố

en: Global Import Settings
vi_VN: Toàn Cầu Cài Đặt Nhập

en: Global configurations for the styling of The Events Calendar
vi_VN: Toàn cầu cấu hình cho các phong cách của Các sự Kiện Lịch

en: Go check out your new calendar designs! Each calendar view has been updated, so feel free to enable views you may not have been using. If necessary, you can revert back to the legacy calendar views in the Display tab of your Event Settings.
vi_VN: Đi kiểm tra lịch mới của mẫu thiết kế! Mỗi lịch xem đã được cập nhật, vì vậy hãy để cho phép xem anh có thể đã không được sử dụng. Nếu cần, các bạn có thể quay trở lại để di sản xem lịch trong các Màn hình của bạn Cài đặt sự Kiện.

en: Go to Settings &gt; Calendars and select the calendar you wish to import.
vi_VN: Đi đến Cài đặt > Lịch và chọn lịch bạn muốn nhập.

en: Google Calendar
vi_VN: Lịch Google

en: Google Calendar Import Settings
vi_VN: Google Lịch Cài Đặt Nhập

en: Google Maps API
vi_VN: Bản Đồ Google

en: Google Maps API key
vi_VN: Bản Đồ Google chìa khóa

en: Google Maps default zoom level
vi_VN: Google bản Đồ định mức độ phóng

en: Google maps iframe displaying the address to %s
vi_VN: Google bản đồ khung hiển thị các địa chỉ để %s

en: HH:MM
vi_VN: GIỜ:MM

en: Have an event that runs past midnight? Select a time after that event's end to avoid showing the event on the next day's calendar.
vi_VN: Có một sự kiện mà chạy quá nửa đêm? Chọn một thời gian sau khi sự kiện đó kết thúc để tránh đang ở các sự kiện ngày hôm sau lịch.

en: Having trouble?
vi_VN: Có gặp rắc rối?

en: Hello,
vi_VN: Xin chào,

en: Help
vi_VN: Giúp đỡ

en: Helpful Resources
vi_VN: Nguồn Thông Tin Hữu Ích

en: Here is the iCal feed URL for your events:
vi_VN: Đây là lịch ăn địa chỉ cho sự kiện:

en: Hi, %1$s! This is an invitation to help our %2$s community. If you opt-in, some data about your usage of %2$s will be shared with our teams (so they can work their butts off to improve). We will also share some helpful info on events management, WordPress, and our products from time to time.
vi_VN: Hi, %1$s! Đây là một lời mời để giúp chúng tôi %2$s cộng đồng. Nếu bạn lựa chọn, một số dữ liệu về việc sử dụng của %2$s sẽ được chia sẻ với chúng tôi, đội (vì vậy, họ có thể làm việc của họ ra để cải thiện). Chúng tôi cũng sẽ chia sẻ một số thông tin hữu ích về các sự kiện quản lý Cập, và sản phẩm của chúng tôi thời gian.

en: Hi, %1$s! This is an invitation to help our StellarWP community.
vi_VN: Hi, %1$s! Đây là một lời mời để giúp chúng tôi StellarWP cộng đồng.

en: Hide & Ignore
vi_VN: Trốn Bỏ Qua

en: Hide Event From Event Listings
vi_VN: Giấu Sự Kiện Từ Sự Kiện Mĩ

en: Hide Filters
vi_VN: Ẩn Bộ Lọc

en: Hide From %s Listings
vi_VN: Ẩn khỏi %s danh sách

en: Hide the following settings tabs on every site:
vi_VN: Ẩn sau cài đặt tab trên mỗi trang web:

en: Hide the search field on all views.
vi_VN: Ẩn lĩnh vực tìm kiếm trên tất cả các quan điểm.

en: History
vi_VN: Lịch sử

en: How Long You Retain this Data
vi_VN: Làm thế nào Bạn Giữ lại dữ Liệu này

en: I'm not ready
vi_VN: Tôi chưa sẵn sàng

en: ICS
vi_VN: IC

en: ICS File
vi_VN: IC Tập tin

en: ICS File Import Settings
vi_VN: IC Tập tin Cài đặt Nhập

en: ID %1$d (Untitled)
vi_VN: ID %1$d (tiêu đề)

en: ISO Currency Code:
vi_VN: ISO Tệ Mã:

en: If all goes according to plan, you will have your preview in a few moments.
vi_VN: Nếu tất cả đều theo kế hoạch, bạn sẽ có xem thử trong vài phút.

en: If the Featured highlight color is set to Custom, the following color will be used:
vi_VN: Nếu các đặc Trưng màu nổi bật được thiết lập để Chỉnh sau màu sắc sẽ được sử dụng:

en: If this event is re-imported, event fields that have not been changed locally will be overwritten with any changes from the source.
vi_VN: Nếu điều này là sự kiện tái-nhập khẩu, trường hợp đó đã không thay đổi cục bộ sẽ được ghi đè với bất kỳ thay đổi từ các nguồn.

en: If this event is re-imported, event fields will be overwritten with any changes from the source.
vi_VN: Nếu điều này là sự kiện tái-nhập khẩu, sự kiện trường sẽ được ghi đè với bất kỳ thay đổi từ các nguồn.

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code after the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
vi_VN: Nếu bạn đang làm quen với, bạn có thể bổ sung mã sau khi sự kiện mẫu. Một chủ đề có thể yêu cầu này để giúp với phong cách hoặc cách bố trí.

en: If you are familiar with HTML, you can add additional code before the event template. Some themes may require this to help with styling or layout.
vi_VN: Nếu bạn đang làm quen với, bạn có thể bổ sung mã trước khi các mẫu sự kiện. Một chủ đề có thể yêu cầu này để giúp với phong cách hoặc cách bố trí.

en: If you create, submit, import, save, or publish Event, Venue, or Organizer information, such information is retained in the local database:
vi_VN: Nếu bạn tạo, gửi nhập, tiết kiệm, hoặc công bố sự Kiện, Địa điểm, hay tổ Chức thông tin, những thông tin này được giữ lại trong cơ sở dữ liệu địa phương:

en: If you have a valid license for one of our paid plugins, you can %s in our premium support forums. Our support team monitors the forums and will respond to your thread within 24-48 hours (during the week).
vi_VN: Nếu bạn có giấy phép hợp lệ cho một của chúng tôi trả tiền bổ sung, bạn có thể %s trong các diễn đàn hỗ trợ cao cấp của chúng tôi. Đội hỗ trợ chúng tôi theo dõi các diễn đàn và sẽ trả lời các chủ đề trong vòng 24 đến 48 giờ (trong tuần).

en: If you have any template overrides, custom calendar CSS, or other code customizations to your calendar, those modifications will be overridden by the new designs.
vi_VN: Nếu bạn có bất cứ đè mẫu, tùy lịch CSS, hoặc mã khác tùy vào lịch của bạn, những thay đổi sẽ được ghi đè bởi các mẫu thiết kế mới.

en: If you have extended our plugin(s) to send data to a third-party service such as Eventbrite, Google Maps, or PayPal, user information may be passed to these external services. These services may be located abroad.
vi_VN: Nếu bạn đã mở rộng của chúng tôi cắm(s) để gửi dữ liệu vào một thứ ba bên dịch vụ như Địa, Google bản Đồ hoặc PayPal, sử dụng thông tin có thể được thông qua với những dịch vụ bên ngoài. Các dịch vụ này có thể nằm ở nước ngoài.

en: If you have tried the above steps and are still having trouble, you can post a new thread to our %s. Our support staff monitors these forums once a week and would be happy to assist you there.
vi_VN: Nếu anh đã cố gắng bước trên và vẫn đang gặp rắc rối, anh có thể viết một chủ đề mới của chúng tôi %s. Hỗ trợ của chúng tôi, nhân viên giám sát các diễn đàn này một tuần một lần và sẽ được hạnh phúc đến hỗ trợ bạn ở đó.

en: If you opt-in, some data about your usage of The Events Calendar and future StellarWP Products will be shared with our teams (so they can work their butts off to improve).
vi_VN: Nếu bạn lựa chọn, một số dữ liệu về việc sử dụng trong Những sự Kiện Lịch và tương lai StellarWP sản Phẩm sẽ được chia sẻ với chúng tôi, đội (vì vậy, họ có thể làm việc của họ ra để cải thiện).

en: If you want to stop and clear current asynchronous import processes %1$s.
vi_VN: Nếu bạn muốn dừng lại và rõ ràng giờ không đồng bộ quá trình nhập khẩu %1$s.

en: If you’re enjoying The Events Calendar, give us kudos by including a link in the footer of calendar views. It really helps us a lot.
vi_VN: Nếu bạn đang thưởng thức Những sự Kiện Lịch, thanh danh cho chúng ta bằng cách kể một liên kết trong chân của xem lịch. Nó thực sự sẽ giúp chúng ta rất nhiều.

en: Ignored
vi_VN: Bỏ qua

en: Ignored events do not show on the calendar but can be updated with future imports
vi_VN: Bỏ qua sự kiện không hiển thị trên lịch nhưng có thể được cập nhật với tương lai nhập khẩu

en: Ignored events that are deleted will be removed permanently. They can be recreated via import.
vi_VN: Bỏ qua sự kiện đó sẽ bị xóa sẽ được loại bỏ vĩnh viễn. Họ có thể được tái tạo qua nhập.

en: Import
vi_VN: Nhập dữ liệu

en: Import All
vi_VN: Nhập Tất Cả

en: Import All (%d)
vi_VN: Nhập tất Cả (%d)

en: Import Checked (%d)
vi_VN: Nhập khẩu Kiểm tra (%d)

en: Import Date Range Limit
vi_VN: Nhập Khẩu Phạm Vi Ngày Giới Hạn

en: Import Event Settings
vi_VN: Nhập Khẩu Cài Đặt Sự Kiện

en: Import Limit Type
vi_VN: Nhập Khẩu Loại Giới Hạn,

en: Import Name:
vi_VN: Nhập Khẩu Tên:

en: Import Origin:
vi_VN: Nhập Khẩu, Xuất Xứ:

en: Import Process System
vi_VN: Nhập Hệ Thống Quá Trình

en: Import Quantity Limit
vi_VN: Nhập Khẩu Giới Hạn Số Lượng

en: Import Services
vi_VN: Dịch Vụ Nhập Khẩu

en: Import Source
vi_VN: Nguồn Nhập

en: Import Type:
vi_VN: Loại Nhập:

en: Import complete!
vi_VN: Nhập hoàn thành!

en: Import completed
vi_VN: Nhập hoàn thành

en: Import created
vi_VN: Nhập khẩu tạo ra

en: Import events but preserve local changes to event fields.
vi_VN: Nhập sự kiện nhưng bảo thay đổi địa phương, đến trường hợp.

en: Import events directly from a public Eventbrite.com URL. Please note that only Live events (i.e. published events) can be imported via URL.
vi_VN: Sự kiện nhập khẩu trực tiếp từ một công Eventbrite.com địa chỉ. Xin lưu ý rằng chỉ Sống sự kiện (tức là xuất bản các sự kiện) có thể được nhập khẩu qua địa chỉ.

en: Import events directly from your connected Eventbrite.com account or from a public Eventbrite.com URL.
vi_VN: Sự kiện nhập khẩu trực tiếp từ máy kết nối Eventbrite.com tài khoản hoặc từ một công Eventbrite.com địa chỉ.

en: Import events with Event Aggregator
vi_VN: Nhập sự kiện với sự Kiện tổng hợp

en: Import events with ease
vi_VN: Nhập sự kiện với một cách dễ dàng

en: Import failed
vi_VN: Nhập khẩu không

en: Import from Eventbrite
vi_VN: Nhập từ Địa chỉ

en: Import from Eventbrite URL
vi_VN: Nhập từ Địa URL

en: Import from your Eventbrite account
vi_VN: Nhập từ Địa tài khoản

en: Import is complete
vi_VN: Nhập được hoàn thành

en: Import origin data (URL from where events are being imported—such as Eventbrite, MeetUp, other compatible URL sources, and more, which can include similar or same data as listed above)
vi_VN: Nhập khẩu, xuất xứ dữ liệu (địa chỉ từ nơi sự kiện đang được nhập khẩu—như Địa, họp mặt khác tương thích URL nguồn tin, và nhiều hơn nữa, có thể bao gồm tương tự hoặc dữ liệu giống như liệt kê ở trên)

en: Import pending
vi_VN: Nhập khẩu chờ

en: Import preview
vi_VN: Nhập khẩu xem trước

en: Import queued
vi_VN: Xếp hàng nhập khẩu

en: Import records must be finalized before posts can be inserted.
vi_VN: Nhập khẩu, hồ sơ phải được hoàn thành trước khi bài có thể đưa vào.

en: Import runs daily at approximately
vi_VN: Nhập khẩu chạy hàng ngày ở khoảng

en: Import runs monthly on day
vi_VN: Nhập khẩu chạy hàng tháng, hàng ngày

en: Import runs weekly on
vi_VN: Nhập khẩu chạy hàng tuần trên

en: Import schedule
vi_VN: Nhập khẩu lịch

en: Imported Event
vi_VN: Nhập Khẩu Sự Kiện

en: Importing Calendar Data From a CSV File
vi_VN: Nhập dữ Liệu Lịch Từ danh sách

en: Importing Events, Venues, and Organizers:
vi_VN: Nhập khẩu các sự Kiện, địa Điểm, và tổ Chức:

en: Imports
vi_VN: Nhập khẩu

en: In a location
vi_VN: Trong một vị trí

en: Include %1$s in main blog loop
vi_VN: Bao gồm %1$s trong chính blog lặp

en: Include events in main blog loop
vi_VN: Bao gồm các sự kiện trong chính blog lặp

en: Include events with one of the post IDs specified in the array of CSV list, date filters will be ignored.
vi_VN: Bao gồm các sự kiện với một trong những bài Id quy định trong mảng của CSV danh sách ngày bộ lọc sẽ được bỏ qua.

en: Include iCal and Google event links in this email.
vi_VN: Bao gồm giản và Google sự kiện liên kết trong email này.

[ctx: Indefinite article for the phrase "Find a {post type name}" when the {post type name} starts with a vowel, e.g. "Find an Organizer".]
en: an
vi_VN: một

[ctx: Indefinite article for the phrase "Find a {post type name}. Will be replaced with "an" if the {post type name} starts with a vowel.]
en: a
vi_VN: một

en: Initializing Tribe Events on %s
vi_VN: Khởi tạo bộ Lạc sự Kiện trên %s

en: Install %s
vi_VN: Cài đặt %s

en: Install Event Tickets
vi_VN: Cài Đặt Vé Sự Kiện

en: Integrations
vi_VN: Tích hợp

en: Invalid Eventbrite URL
vi_VN: Không hợp lệ Địa URL

en: Invalid Facebook URL
vi_VN: Không hợp lệ Facebook URL

en: Invalid Frequency
vi_VN: Không Hợp Lệ Tần Số

en: Invalid Meetup URL
vi_VN: Không hợp lệ họp mặt URL

en: Invalid credential save nonce
vi_VN: Không hợp lệ ủy nhiệm tiết kiệm nonce

en: Invalid credential save request
vi_VN: Không hợp lệ ủy nhiệm tiết kiệm yêu cầu

en: Invalid data provided for CSV import.
vi_VN: Không hợp lệ, cung cấp dữ liệu cho nhập CSV.

en: Is there another website for this event? Link to it with a button!
vi_VN: Có website nào khác cho sự kiện này không? Hãy liên kết tới site đó với một nút!

en: It appears as if the tribe-common libraries cannot be found! The directory should be in the "common/" directory in the events calendar plugin.
vi_VN: Nó xuất hiện, nếu như các bộ lạc-phổ biến thư viện không thể được tìm thấy! Các mục nên trong "chung/" mục trong những sự kiện lịch cắm.

en: It looks like you are using our legacy plugin, %1$s, along with our new Event Aggregator service. Event Aggregator includes all the features of the legacy plugin plus enhanced functionality. For best results, please deactivate %1$s. | It looks like you are using our legacy plugins, %1$s and %2$s, along with our new Event Aggregator service. Event Aggregator includes all the features of the legacy plugins plus enhanced functionality. For best results, please deactivate %1$s and %2$s.
vi_VN[0]: Nó trông giống như bạn đang sử dụng di sản của chúng tôi cắm, %1$s, cùng với chúng tôi, sự Kiện mới tập Hợp vụ. Sự kiện tổng hợp bao gồm cả các chức năng của di sản cắm cộng với chức năng tăng cường. Cho kết quả tốt nhất, xin vui lòng tắt %1$s.

en: Join our Facebook Group today!
vi_VN: Tham gia cùng chúng tôi, Facebook hôm nay!

en: Jump to the %1$snext upcoming %2$s%3$s.
vi_VN: Nhảy đến %1$snext sắp tới %2$s%3$s.

en: Keep the Core Plugin %sFREE%s!
vi_VN: Giữ Core Plugin %sFREE%s!

en: Keep this list of links on hand and stay subscribed to receive tips and tricks about The Events Calendar products.
vi_VN: Giữ danh sách này của liên kết trên tay và vẫn đăng ký để nhận được lời khuyên và các thủ thuật về Những sự Kiện Lịch sản phẩm.

en: Keyword(s)
vi_VN: Từ khoá

en: Keywords:
vi_VN: Từ khoá:

en: Knowledgebase
vi_VN: Kiến thức

[ctx: Label for event status reason field]
en: Reason (optional)
vi_VN: Lý do (tùy chọn)

[ctx: Label for live stream URL field]
en: Live Stream URL
vi_VN: Sống địa chỉ Dòng

[ctx: Label for option to leave transparent (default).]
en: Transparent
vi_VN: Trong suốt

[ctx: Label for option to leave transparent (default).]
en: Transparent.
vi_VN: Trong suốt.

[ctx: Label for option to leave white (default).]
en: White
vi_VN: Trắng

[ctx: Label for option to set a custom color.]
en: Custom
vi_VN: Tuỳ

[ctx: Label for option to set a custom color.]
en: Select Custom Color
vi_VN: Chọn Tùy Chỉnh Màu

[ctx: Label for option to use default TEC fonts.]
en: Default
vi_VN: Mặc định

[ctx: Label for option to use theme fonts.]
en: Inherit theme font(s)
vi_VN: Thừa kế chủ đề chữ(s)

[ctx: Label for the Filters tab.]
en: Filters
vi_VN: Bộ lọc

[ctx: Label for the Map View checkbox.]
en: Map
vi_VN: Bản đồ

[ctx: Label for the Photo View checkbox.]
en: Photo
vi_VN: Ảnh

[ctx: Label for the Summary View checkbox.]
en: Summary
vi_VN: Tóm tắt

[ctx: Label for the Week View checkbox.]
en: Week
vi_VN: Tuần

[ctx: Label for the default option.]
en: Default
vi_VN: Mặc định

[ctx: Label for tooltip background color setting.]
en: Event Preview Background
vi_VN: Sự Kiện Xem Trước Nền

en: Lagoon
vi_VN: Đầm

en: Last Import
vi_VN: Cuối Cùng Nhập Khẩu

en: Last Import:
vi_VN: Cuối Cùng Nhập Khẩu:

en: Last page
vi_VN: Trang cuối cùng

en: Latest Import:
vi_VN: Mới Nhất Nhập Khẩu:

en: Latest Past %s
vi_VN: Mới nhất Khứ %s

en: Learn More
vi_VN: Tìm Hiểu Thêm

en: Learn more
vi_VN: Tìm hiểu thêm

en: Learn more about the migration
vi_VN: Tìm hiểu thêm về việc di chuyển

en: Learn more about the upgrade
vi_VN: Tìm hiểu thêm về việc nâng cấp

en: Learn more.
vi_VN: Tìm hiểu thêm.

en: Let's go!
vi_VN: Let ' s go!

en: License &amp; Usage
vi_VN: Giấy Phép Sử Dụng

en: License Key
vi_VN: Chính Cấp Giấy Phép

en: Limit result set to specific IDs
vi_VN: Giới hạn tập kết quả cụ thể Id

en: Limit result set to terms assigned to a specific event (an alias of the "post" parameter)
vi_VN: Giới hạn tập kết quả với khoản giao cho một sự kiện đặc biệt (một bí danh của "bài" thông số)

en: Limit result set to terms assigned to a specific parent
vi_VN: Giới hạn tập kết quả với khoản giao cho một cụ thể phụ huynh

en: Limit result set to terms assigned to a specific post
vi_VN: Giới hạn tập kết quả với khoản giao cho một bài cụ thể

en: Limit result set to terms with a specific slug
vi_VN: Giới hạn tập kết quả với khoản với một cụ thể sên

en: Limit results to those matching a string
vi_VN: Giới hạn kết quả để những phù hợp với một chuỗi

en: Limit the number of imported events by number, date range, or not at all; on slower websites this may impact the success of imports. Selecting a shorter time period or a smaller number of events may improve results.
vi_VN: Giới hạn số lượng các sự kiện nhập khẩu theo số, phạm vi ngày, hoặc không phải ở tất cả chậm hơn trên trang web này có thể ảnh hưởng đến sự thành công của nhập khẩu. Chọn một khoảng thời gian ngắn hơn hoặc nhỏ hơn một số sự kiện có thể cải thiện kết quả.

en: Limited connectivity with Eventbrite
vi_VN: Hạn chế kết nối với Địa

en: Limited connectivity with Meetup
vi_VN: Hạn chế kết nối với họp mặt

[ctx: Link on the Ticket Email]
en: Get Directions
vi_VN: Nhận Được Hướng Dẫn

en: Links
vi_VN: Liên kết

en: List-style Views
vi_VN: Danh sách-phong cách Xem

en: Loading %s
vi_VN: Nạp %s

en: Loading...
vi_VN: Nạp...

en: Location
vi_VN: Vị trí

en: Location:
vi_VN: Vị trí:

en: Log into Eventbrite
vi_VN: Đăng nhập vào Địa chỉ

en: Log into Facebook
vi_VN: Đăng nhập vào Facebook

en: Log into Meetup
vi_VN: Đăng nhập vào họp mặt

en: Looking for Something Special?
vi_VN: Tìm kiếm một cái Gì đó Đặc biệt không?

en: Looking for additional functionality including recurring events, custom meta, community events, ticket sales and more?
vi_VN: Nhìn cho các chức năng, bao gồm cả các sự kiện định kỳ, tùy siêu cộng đồng sự kiện bán vé, và nhiều hơn nữa?

en: Looking for additional functionality including recurring events, ticket sales, publicly submitted events, new views and more?
vi_VN: Tìm kiếm thêm chức đó lặp lại sự kiện bán vé, công khai đệ trình sự kiện mới xem và nhiều hơn nữa?

en: Looking for front-end Event Filters so that your website visitors can find exactly the event they are looking for?
vi_VN: Tìm phía trước-kết thúc bộ Lọc sự Kiện, vì vậy mà khách truy cập trang web có thể tìm thấy chính xác những sự kiện họ đang tìm kiếm?

en: Looks like you are using Gutenberg on this WordPress installation. %1$s
vi_VN: Trông giống như bạn đang sử dụng Nữ trên này WordPress. %1$s

en: M j, Y @ G:i
vi_VN: j M Y @ G:i

en: Main date and time display on views and single event pages
vi_VN: Chính ngày và thời gian, và hiển thị trên quan điểm và sự kiện duy nhất trang

en: Make sure Google Maps Library is included on this page.
vi_VN: Đảm bảo rằng Google Map Library được nhúng vào trang này.

en: Malachite
vi_VN: Jasper

en: Manage Active Plugins
vi_VN: Quản Lý Hoạt Động Bổ Sung

en: Map Pin
vi_VN: Pin Bản Đồ

en: Map:
vi_VN: Bản đồ:

en: Meetup
vi_VN: Họp mặt

en: Meetup Authentication
vi_VN: Họp Mặt Xác Thực

en: Meetup Import Settings
vi_VN: Họp Mặt Cài Đặt Nhập

en: Merge Duplicates
vi_VN: Bản Sao Hợp Nhất

en: Merge duplicate Venues &amp; Organizers
vi_VN: Hợp nhất lặp lại địa Điểm và tổ Chức

[ctx: Meta box title for the Event Status]
en: Events Status
vi_VN: Sự Kiện Tình Trạng

[ctx: Metabox title]
en: Location
vi_VN: Vị trí

en: Migrate iCal Importer settings
vi_VN: Di chuyển sàng nhập Khẩu cài đặt

en: Migrating events from another calendar?
vi_VN: Di chuyển các sự kiện từ một lịch?

en: Migration attempted
vi_VN: Di chuyển cố gắng

en: Migration canceled
vi_VN: Di cư bị hủy

en: Migration complete!
vi_VN: Di cư hoàn thành!

en: Migration completed
vi_VN: Di cư hoàn thành

en: Migration failed
vi_VN: Di cư đã thất bại

en: Migration failure
vi_VN: Di cư thất bại

en: Migration help
vi_VN: Di cư giúp

en: Migration in progress
vi_VN: Di chuyển trong tiến trình

en: Migration preview in progress
vi_VN: Di cư xem trước trong tiến trình

en: Migration reversed
vi_VN: Di cư đảo ngược

en: Migration: %d Legacy Ignored Post failed to be migrated. | Migration: %d Legacy Ignored Posts failed to be migrated.
vi_VN[0]: Di cư: %d Di sản bỏ Qua Bài không được di chuyển.

en: Migration: %d Legacy Ignored Post was migrated but %d failed. To see the migrated event you will first need to refresh this screen. | Migration: %d Legacy Ignored Posts were migrated but %d failed. To see the migrated events you will first need to refresh this screen.
vi_VN[0]: Di cư: %d Di sản bỏ Qua Bài đã di cư nhưng %d thất bại. Để xem di cư hợp bạn đầu tiên sẽ cần phải làm mới màn hình này.

en: Migration: %d Legacy Ignored Post was migrated successfully. To see the migrated event you will first need to refresh this screen. | Migration: %d Legacy Ignored Posts were migrated successfully. To see the migrated events you will first need to refresh this screen.
vi_VN[0]: Di cư: %d Di sản bỏ Qua Bài đã được chuyển thành công. Để xem di cư hợp bạn đầu tiên sẽ cần phải làm mới màn hình này.

en: Missing required fields in row %d.
vi_VN: Mất tích bắt buộc trong hàng %d.

en: Month View
vi_VN: Xem Tháng

en: Month and year format
vi_VN: Tháng và năm dạng

en: Month view events per day
vi_VN: Tháng xem các sự kiện mỗi ngày

en: Move to trash events older than
vi_VN: Di chuyển vào sọt rác sự kiện lớn tuổi hơn

en: My %s
vi_VN: %s của tôi

en: Name:
vi_VN: Tên:

en: Need a language other than English? We've got you covered here.
vi_VN: Cần một ngôn ngữ khác ngoài tiếng anh không? Chúng tôi đã có bạn bảo hiểm ở đây.

en: Need assistance? You can find more information here:
vi_VN: Cần hỗ trợ? Bạn có thể tìm thêm thông tin ở đây:

en: Network
vi_VN: Mạng

en: Network Settings
vi_VN: Thiết Lập Mạng

en: New %s
vi_VN: Mới %s

en: New %s Category Name
vi_VN: Tên mục mới

en: New Aggregator Record
vi_VN: Mới Tập Hợp Hồ Sơ

en: New Import
vi_VN: Mới Nhập Khẩu

en: New User Primer
vi_VN: Mới Dùng Mồi

en: New to The Events Calendar? Here's everything you need to get started.
vi_VN: Mới đến Các sự Kiện Lịch? Đây là tất cả bạn cần để được bắt đầu.

en: News For Events Users
vi_VN: Tin Tức Cho Người Sử Dụng Sự Kiện

en: News from The Events Calendar
vi_VN: Tin tức từ Những sự Kiện Lịch

en: Next
vi_VN: Tiếp

en: Next %1$s
vi_VN: Tiếp theo %1$s

en: Next Day
vi_VN: Ngày Tiếp Theo,

en: Next day
vi_VN: Ngày tiếp theo,

en: Next month
vi_VN: Tháng tới

en: Next month, %1$s
vi_VN: Tháng tiếp theo, %1$s

en: Next page
vi_VN: Trang tiếp theo

en: No
vi_VN: Không có

en: No %1$s scheduled for %2$s.
vi_VN: Không %1$s lên kế hoạch cho %2$s.

en: No %1$s scheduled for %2$s. %3$s
vi_VN: Không %1$s lên kế hoạch cho %2$s. %3$s

en: No %1$s were imported or updated.
vi_VN: Không %1$s đã được nhập khẩu hoặc cập nhật.

en: No %s found
vi_VN: Không %s được tìm thấy

en: No %s found in Trash
vi_VN: Không có %s nào trong Thùng rác

en: No Additional Categories
vi_VN: Không Có Thêm Loại

en: No Aggregator Records found in Trash.
vi_VN: Không tập Hợp hồ Sơ tìm thấy trong thùng Rác.

en: No Aggregator Records found.
vi_VN: Không tập Hợp tìm thấy hồ Sơ.

en: No asynchronous queue processes to clear.
vi_VN: Không không đợi quá trình để hủy bỏ.

en: No default category
vi_VN: Không có mặc định mục

en: No description provided
vi_VN: Mô tả không cung cấp

en: No event tags match the query or the requested page was not found.
vi_VN: Không có sự kiện loại hợp các câu hỏi hoặc trang yêu cầu không được tìm thấy.

en: No file chosen
vi_VN: Không có tập tin được lựa chọn

en: No importer defined for %s
vi_VN: Không nhập định cho %s

en: No matching %1$s listed under %2$s. Please try viewing the full calendar for a complete list of %3$s.
vi_VN: Không phù hợp với %1$s liệt kê trong %2$s. Hãy thử xem, các lịch đầy đủ cho một danh sách đầy đủ của %3$s.

en: No results were found for %1$s in or near %2$s.
vi_VN: Không có kết quả được tìm thấy cho %1$s trong hoặc gần %2$s.

en: No saved %s exists.
vi_VN: Không có %s đã lưu nào tồn tại.

en: No upcoming %1$s listed under %2$s. Check out upcoming %3$s for this category or view the full calendar.
vi_VN: Không sắp tới %1$s liệt kê trong %2$s. Kiểm tra sắp tới %3$s cho mục này hoặc xem lịch đầy đủ.

en: No upcoming Eventbrite events found.
vi_VN: Không sắp tới Địa các sự kiện tìm thấy.

en: None
vi_VN: Không có

en: None of your settings were saved. Please try again.
vi_VN: Không cài đặt nào được lưu. Xin hãy thử lại.

en: Not connected to %s
vi_VN: Không kết nối với %s

[ctx: Note about what these settings control.]
en: These settings control the search and options bar that appears above calendar views.
vi_VN: Các thiết lập kiểm soát tìm kiếm và lựa chọn thanh xuất hiện trên lịch xem.

[ctx: Number of events awaiting migration]
en: %1$s%2$d%3$s remaining
vi_VN: %1$s%2$d%3$s còn lại

[ctx: Number of events awaiting preview]
en: %1$s%2$d%3$s remaining
vi_VN: %1$s%2$d%3$s còn lại

[ctx: Number of events migrated]
en: %1$s%2$d%3$s events migrated
vi_VN: %1$s%2$d%3$s sự kiện di chuyển

[ctx: Number of events previewed]
en: %1$s%2$d%3$s events previewed
vi_VN: %1$s%2$d%3$s sự kiện xem trước

en: Number of events to show per page
vi_VN: Số sự kiện để cho mỗi trang

en: Okay
vi_VN: Được rồi

en: Once Every 30 Mins
vi_VN: 30 phút một lần

en: One Time
vi_VN: Một Thời Gian

en: One month
vi_VN: Một tháng

en: One more thing left to do...
vi_VN: Một điều nữa còn lại để làm...

en: One or more of the specified query variables has a bad format
vi_VN: Một hoặc hơn của truy vấn định biến có một dạng xấu

en: One week
vi_VN: Một tuần

en: One-Time Import
vi_VN: Một Nhập Thời Gian

en: One-time imports include all currently listed events, while scheduled imports automatically grab new events and updates from Eventbrite on a set schedule. Single events can be added via a one-time import.
vi_VN: Một lần nhập khẩu bao gồm cả hiện sự kiện được liệt kê trong khi lên kế hoạch nhập khẩu tự động lấy sự kiện mới và cập nhật từ Địa trên một thiết lập lịch trình. Các sự kiện duy nhất có thể được thêm thông qua một thời gian nhập.

en: One-time imports include all currently listed events, while scheduled imports automatically grab new events and updates from Facebook on a set schedule. Single events can be added via a one-time import.
vi_VN: Một lần nhập khẩu bao gồm cả hiện sự kiện được liệt kê trong khi lên kế hoạch nhập khẩu tự động lấy sự kiện mới và cập nhật từ Facebook trên một thiết lập lịch trình. Các sự kiện duy nhất có thể được thêm thông qua một thời gian nhập.

en: One-time imports include all currently listed events, while scheduled imports automatically grab new events and updates from Meetup on a set schedule. Single events can be added via a one-time import.
vi_VN: Một lần nhập khẩu bao gồm cả hiện sự kiện được liệt kê trong khi lên kế hoạch nhập khẩu tự động lấy sự kiện mới và cập nhật từ họp mặt trên một thiết lập lịch trình. Các sự kiện duy nhất có thể được thêm thông qua một thời gian nhập.

en: One-time imports include all events in the current feed, while scheduled imports automatically grab new events and updates from the feed on a set schedule.
vi_VN: Một lần nhập khẩu, bao gồm cả các sự kiện trong giờ ăn, trong khi lên kế hoạch nhập khẩu tự động lấy sự kiện mới và cập nhật từ những thức ăn trên một thiết lập lịch trình.

en: One-time imports include currently listed upcoming events, while scheduled imports automatically grab new events and updates from this url on a set schedule.
vi_VN: Một lần nhập khẩu gồm đang được liệt kê sắp tới các sự kiện, trong khi lên kế hoạch nhập khẩu tự động lấy sự kiện mới và cập nhật từ địa chỉ này vào một thiết lập lịch trình.

en: Ongoing
vi_VN: Đang diễn ra

en: Only includes enough css to achieve complex layouts like calendar and week view.
vi_VN: Chỉ bao gồm đủ thả tiện đạt được bố trí phức tạp như lịch và xem tuần.

en: Only scheduled import records can be edited.
vi_VN: Chỉ lên kế hoạch nhập hồ sơ có thể được chỉnh sửa.

en: Optional
vi_VN: Tùy chọn

en: Options selected here will override what was selected in the "General Theme" and "Global Elements" sections.
vi_VN: Chọn, ở đây sẽ ghi đè lên những gì đã được chọn trong "chủ Đề Chung" và "Toàn cầu yếu Tố" phần.

en: Options selected here will override what was selected in the "General Theme" section.
vi_VN: Chọn, ở đây sẽ ghi đè lên những gì đã được chọn trong "chủ Đề Chung" phần.

en: Options selected here will override what was selected in the "Global Elements" section on Single Event views.
vi_VN: Chọn, ở đây sẽ ghi đè lên những gì đã được chọn trong Toàn cầu "Tố" phần trên sự Kiện Duy nhất xem.

en: Order sort attribute ascending or descending
vi_VN: Để sắp xếp thuộc tính thứ tự giảm dần

en: Organizer
vi_VN: Nhà tổ chức

en: Organizer Description
vi_VN: Tổ Chức Mô Tả

en: Organizer Email
vi_VN: Email nhà tổ chức

en: Organizer Featured Image
vi_VN: Tổ Chức Các Hình Ảnh

en: Organizer Name
vi_VN: Tên nhà tổ chức

en: Organizer Phone
vi_VN: Tổ Chức Điện Thoại

en: Organizer Settings
vi_VN: Cài đặt Nhà tổ chức

en: Organizer Website
vi_VN: Trang web nhà tổ chức

en: Organizer information: name, phone, website, email
vi_VN: Tổ chức thông tin: tên, điện thoại, trang web, email

en: Organizers
vi_VN: Nhà tổ chức

en: Organizers should be related to this event
vi_VN: Tổ chức nên được liên quan đến sự kiện này

en: Organizers should contain the specified string in the title, description or custom fields
vi_VN: Tổ chức nên có những quy định chuỗi trong các tiêu đề, mô tả hoặc chỉnh fields

en: Organizers should have events associated to them
vi_VN: Tổ chức nên có sự liên quan đến họ

en: Organizers should have upcoming events associated to them
vi_VN: Tổ chức nên đã sắp tới các sự kiện liên quan đến họ

en: Origin:
vi_VN: Xuất xứ:

en: Other URL
vi_VN: Khác URL

en: Other URL Import Settings
vi_VN: Khác Cài đặt Nhập URL

en: Other URLs
vi_VN: URLs khác

[ctx: Our support page for TEC]
en: contact support
vi_VN: liên hệ với hỗ trợ

en: Outlook 365
vi_VN: Vọng 365

en: Outlook Live
vi_VN: Triển Vọng Sống

en: Overwrite my event with any changes from the original source.
vi_VN: Ghi đè lên sự kiện của tôi với bất kỳ thay đổi từ các nguồn gốc.

en: PSST... Want a Discount?
vi_VN: PSST... Muốn Giảm giá?

en: Page template to control the appearance of your calendar and event content.
vi_VN: Chọn một trang mẫu để kiểm soát sự xuất hiện của lịch của bạn và nội dung sự kiện.

en: Parent %s Category
vi_VN: Chuyên mục hiện tại

en: Parent %s Category:
vi_VN: Chuyên mục hiện tại:

en: Parent Aggregator Record:
vi_VN: Phụ Huynh Tập Hợp, Ghi Lại:

en: Past %1$s from %2$s
vi_VN: Quá khứ %1$s từ %2$s

en: Past %s
vi_VN: Quá khứ %s

en: Permanently delete events older than
vi_VN: Vĩnh viễn xóa các sự kiện lớn tuổi hơn

en: Phone
vi_VN: Điện thoại

en: Phone:
vi_VN: Điện thoại:

[ctx: Placeholder used for the facebook restriction link]
en: Events cannot be imported because Facebook has returned an error. This could mean that the event ID does not exist, the event or source is marked as Private, or the event or source has been otherwise restricted by Facebook. You can %1$s.
vi_VN: Sự kiện không thể nhập bởi vì Facebook đã trở lại một lỗi. Điều đó có nghĩa là các sự kiện ID không tồn tại sự kiện hay nguồn được đánh dấu như là Riêng tư, hoặc các sự kiện hay nguồn đã được nếu không bị hạn chế bởi Facebook. Bạn có thể %1$s.

[ctx: Placeholder used for the meetup API changes]
en: Meetup is no longer supporting API keys, and will restrict access using your existing key starting from August 2019. As an alternative, you should use OAuth2 and update The Events Calendar to the latest version. Learn more at %1$s
vi_VN: Họp mặt được không còn hỗ trợ API chìa khóa, và sẽ hạn chế truy cập sử dụng hiện tại của chính bắt đầu từ ngày 2019. Như là một sự thay thế, cậu nên sử dụng OAuth2 và cập nhật Các sự Kiện Lịch đến phiên bản mới nhất. Tìm hiểu thêm tại %1$s

[ctx: Placeholder used for the meetup API changes link when the KEY is plain]
en: Meetup is no longer supporting API keys, and has restricted access using your existing key starting from August 2019. As an alternative, you must use OAuth2 and update The Events Calendar to the latest version. Learn more at %1$s.
vi_VN: Họp mặt được không còn hỗ trợ API chìa khóa, và đã bị hạn chế truy cập sử dụng hiện tại của chính bắt đầu từ ngày 2019. Như một người khác, bạn phải sử dụng OAuth2 và cập nhật Các sự Kiện Lịch đến phiên bản mới nhất. Tìm hiểu thêm tại %1$s.

en: Please continue to wait while your preview is generated.
vi_VN: Xin hãy tiếp tục chờ đợi trong khi xem trước được tạo ra.

en: Please log in to enable event imports from Eventbrite.
vi_VN: Xin vui lòng nhập vào sự kiện cho phép nhập từ Địa.

en: Please log in to enable event imports from Facebook.
vi_VN: Xin vui lòng nhập vào sự kiện cho phép nhập từ Facebook.

en: Please log in to enable event imports from Meetup.
vi_VN: Xin vui lòng nhập vào sự kiện cho phép nhập từ họp mặt.

en: Please note that to create new events through the Community Events submission form, a user must hold a website account on this domain. This information is retained in the local database. It is also possible to create events anonymously, if the site owner has this option enabled.
vi_VN: Xin lưu ý rằng để tạo ra các sự kiện mới thông qua các Cộng đồng sự Kiện hình thức trình, một người phải tổ chức một trang web tài khoản trên lĩnh vực này. Thông tin này được giữ lại trong cơ sở dữ liệu của địa phương. Nó cũng có thể tạo ra sự kiện nặc danh, nếu các chủ trang web này đã được kích hoạt.

en: Please provide a Eventbrite URL when importing from Eventbrite.
vi_VN: Xin cho một Địa URL khi nhập từ Địa.

en: Please provide a Meetup URL when importing from Meetup.
vi_VN: Xin vui lòng cung cấp một họp mặt URL khi nhập từ họp mặt.

en: Please provide the URL that you wish to import.
vi_VN: Xin vui lòng cung cấp địa chỉ mà bạn muốn nhập.

en: Please provide the file that you wish to import.
vi_VN: Xin vui lòng cung cấp các tập tin rằng bạn muốn nhập.

en: Please wait while time zone data is added to your events.
vi_VN: Xin vui lòng chờ trong khi dữ liệu múi giờ được thêm vào danh các sự kiện.

en: Please wait while your preview is fetched.
vi_VN: Xin vui lòng chờ trong khi xem trước được lấy.

en: Plugins Page
vi_VN: Trang Bổ Sung

en: Post Title Color
vi_VN: Tiêu Đề Bài Màu

en: Postal Code:
vi_VN: Bưu Mã:

[ctx: Postponed label]
en: Postponed
vi_VN: Hoãn lại

[ctx: Postponed label for filter bar to hide postponed events.]
en: Hide postponed events
vi_VN: Ẩn hoãn lại các sự kiện

en: Powered by
vi_VN: Được tài trợ bởi

[ctx: Prepare deprecation of legacy views.]
en: test and prepare your site
vi_VN: kiểm tra và chuẩn bị trang web của bạn

en: Prev
vi_VN: Trước

en: Preview
vi_VN: Xem trước

en: Preview complete
vi_VN: Xem trước hoàn thành

en: Preview completed
vi_VN: Xem trước hoàn thành

en: Previous %1$s
vi_VN: Trước %1$s

en: Previous Day
vi_VN: Ngày Hôm Trước

en: Previous TEC versions
vi_VN: Trước phiên bản MÀN

en: Previous day
vi_VN: Ngày hôm trước

en: Previous month
vi_VN: Tháng trước

en: Previous month, %1$s
vi_VN: Tháng trước, %1$s

en: Previous page
vi_VN: Trang trước

en: Price Background Color
vi_VN: Giá Màu Nền

en: Quick Links:
vi_VN: Nhanh Chóng Kết:

[ctx: Radius with abbreviation]
en: Radius (%s)
vi_VN: Bán kính (%s)

en: Radius:
vi_VN: Bán kính:

en: Rate %1$sThe Events Calendar%2$s %3$s
vi_VN: Tỷ lệ %1$sThe sự Kiện Lịch%2$s %3$s

en: Rate It
vi_VN: Tỷ Lệ Nó

en: Re-run preview
vi_VN: Chạy lại xem trước

en: Read more
vi_VN: Đọc nhiều

[ctx: Read more about deprecation of legacy views.]
en: Read more
vi_VN: Đọc nhiều

[ctx: Read more about deprecation of legacy views.]
en: read the FAQs
vi_VN: đọc câu Hỏi

en: Read more.
vi_VN: Đọc hơn.

en: Ready to dig deeper? Our Knowledgebase can help you get the most out of The Events Calendar suite.
vi_VN: Sẵn sàng để đào sâu hơn? Kiến của chúng tôi có thể giúp bạn nhận được nhiều nhất trong số Những sự Kiện Lịch suite.

en: Ready to go? The first step is a migration preview.
vi_VN: Sẵn sàng để đi? Bước đầu tiên là một di cư xem trước.

en: Recommended for all sites using the updated calendar views.
vi_VN: Đề nghị cho tất cả các trang sử dụng các cập nhật xem lịch.

en: Records per page
vi_VN: Hồ sơ mỗi trang

en: Recurring event
vi_VN: Lặp lại sự kiện

en: Refine:
vi_VN: Lọc:

en: Refresh your connection to Eventbrite
vi_VN: Làm mới của bạn nối đến Địa chỉ

en: Refresh your connection to Meetup
vi_VN: Làm mới của bạn nối tới họp mặt

en: Removing this scheduled import will stop automatic imports from the source. No events will be deleted.
vi_VN: Rút này nhập dự kiến sẽ dừng lại tự động nhập từ các nguồn. Không có sự kiện sẽ được xóa.

en: Renew your Event Aggregator Facebook token
vi_VN: Gia hạn của sự Kiện tổng hợp Facebook mã

en: Renew your Event Aggregator license
vi_VN: Gia hạn của sự Kiện tổng hợp giấy phép

en: Renew your license in order to import events from iCalendar, Google, or Meetup.
vi_VN: Làm mới giấy phép để nhập sự kiện từ hoạch, Google, hoặc họp mặt.

en: Requires Events Calendar Pro. Events should be filtered by their venue latitude location, must also provide geoloc_lng
vi_VN: Yêu Cầu Lịch Sự Kiện Pro. Sự kiện sẽ được lọc bởi địa điểm của họ vĩ độ vị trí, cũng phải cung cấp geoloc_lng

en: Requires Events Calendar Pro. Events should be filtered by their venue longitude location, must also provide geoloc_lat
vi_VN: Yêu Cầu Lịch Sự Kiện Pro. Sự kiện sẽ được lọc bởi địa điểm của họ kinh độ vị trí, cũng phải cung cấp geoloc_lat

en: Requires Events Calendar Pro. Events should be filtered by whether their venue has geolocation data
vi_VN: Yêu Cầu Lịch Sự Kiện Pro. Sự kiện sẽ được lọc bởi cho dù địa điểm của họ đã dữ liệu định vị

en: Reset
vi_VN: Thiết lập lại

en: Resources
vi_VN: Nguồn lực

en: Restore
vi_VN: Khôi phục lại

en: Retry
vi_VN: Thử lại

en: Returns all the event categories matching the search criteria
vi_VN: Trả lại tất cả các sự kiện loại phù hợp với các chí tìm kiếm

en: Returns all the event tags matching the search criteria
vi_VN: Trả lại tất cả các sự kiện loại phù hợp với các chí tìm kiếm

en: Returns all the organizers matching the search criteria
vi_VN: Trả lại tất cả các tổ chức phù hợp với các chí tìm kiếm

en: Returns all the upcoming events matching the search criteria
vi_VN: Trả về tất cả các sự kiện săp tới đáp ứng tiêu chí tìm kiếm

en: Returns all the venues matching the search criteria
vi_VN: Trả lại tất cả các địa điểm phù hợp với các chí tìm kiếm

en: Returns the data of the created event
vi_VN: Trả về dữ liệu của tạo ra sự kiện

en: Returns the data of the created event category
vi_VN: Trả về dữ liệu của tạo ra sự kiện mục

en: Returns the data of the created event tag
vi_VN: Trả về dữ liệu của tạo ra sự kiện tag

en: Returns the data of the created organizer
vi_VN: Trả về dữ liệu của tạo ra tổ chức

en: Returns the data of the created venue
vi_VN: Trả về dữ liệu của tạo ra địa điểm

en: Returns the data of the event category with the specified term ID
vi_VN: Trả về dữ liệu của các loại sự kiện với những quy định hạn ID

en: Returns the data of the event tag with the specified term ID
vi_VN: Trả về dữ liệu của những sự kiện với những quy định hạn ID

en: Returns the data of the event with the specified post ID
vi_VN: Trả về dữ liệu của những sự kiện với những quy định đăng ID

en: Returns the data of the organizer with the specified post ID
vi_VN: Trả về dữ liệu của các tổ chức với các quy định đăng ID

en: Returns the data of the updated event
vi_VN: Trả về dữ liệu của các sự kiện cập nhật

en: Returns the data of the updated event category
vi_VN: Trả về dữ liệu của các cập nhật loại sự kiện

en: Returns the data of the updated event tag
vi_VN: Trả về dữ liệu của các sự kiện cập nhật tag

en: Returns the data of the updated venue
vi_VN: Trả về dữ liệu của các cập nhật địa điểm

en: Returns the data of the venue with the specified post ID
vi_VN: Trả về dữ liệu của địa điểm với những quy định đăng ID

en: Returns the documentation for The Events Calendar REST API in Swagger consumable format.
vi_VN: Trả lại những tài liệu cho Các sự Kiện Lịch API CÒN lại trong kiêu hãnh tiêu hao dạng.

en: Reverse migration
vi_VN: Di cư ngược

en: Reverse migration complete.
vi_VN: Di cư ngược hoàn toàn.

en: Reverse migration in progress
vi_VN: Ngược lại di chuyển trong tiến trình

en: Right here
vi_VN: Đúng ở đây

en: Run Import
vi_VN: Chạy Nhập Khẩu

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save Scheduled Import
vi_VN: Lưu Dự Kiến Nhập Khẩu

en: Schedule:
vi_VN: Lịch trình:

en: Scheduled Import
vi_VN: Dự Kiến Nhập Khẩu

en: Scheduled Imports
vi_VN: Dự Kiến Nhập Khẩu

en: Scheduled imports may not run reliably
vi_VN: Dự kiến nhập khẩu không thể chạy đáng tin cậy

[ctx: Scheduled label.]
en: Scheduled
vi_VN: Theo lịch trình,

en: Scheduler Status
vi_VN: Lịch Tình Trạng

en: Scroll down to Calendar Address and click the iCal button (note: if your calendar is private, you'll need to click the iCal button next to the Private Address header instead).
vi_VN: Di chuyển xuống Địa chỉ Lịch và nhấn vào lịch nút (lưu ý: nếu lịch của bạn là riêng tư, bạn sẽ cần nhấp vào lịch nút tiếp theo đến Địa chỉ Riêng đầu thay vì).

en: Search
vi_VN: Tìm

en: Search %s
vi_VN: Tìm kiếm %s

en: Search %s Categories
vi_VN: Tìm kiếm chuyên mục

en: Search Aggregator Records
vi_VN: Tìm Kiếm Tổng Hợp Hồ Sơ

en: Search for %s
vi_VN: Tìm kiếm %s

en: Search for events
vi_VN: Tìm kiếm cho sự kiện

en: Select %s
vi_VN: Chọn %s

en: Select All
vi_VN: Chọn Tất Cả

en: Select Color
vi_VN: Chọn Màu

en: Select Content Type
vi_VN: Chọn Loại Nội Dung

en: Select Font Family
vi_VN: Chọn Chữ Gia Đình

en: Select Frequency
vi_VN: Chọn Tần Số

en: Select Import Type
vi_VN: Chọn Loại Nhập

en: Select Origin
vi_VN: Chọn Nguồn Gốc

en: Select Source
vi_VN: Chọn Nguồn

en: Select a State:
vi_VN: Chọn một tiểu Bang:

en: Select date.
vi_VN: Chọn ngày.

en: Select how often you would like events to be automatically imported.
vi_VN: Chọn thường làm thế nào bạn muốn sự kiện để được tự động nhập.

en: Select the Event Field that best matches your CSV file column. The contents of that column will then be mapped to the specified event field when the event is created.
vi_VN: Chọn sự Kiện Lĩnh vực đó phù hợp nhất của CSV cột. Các nội dung của cái cột sau đó sẽ được vẽ bản đồ cho các sự kiện quy định lĩnh vực khi sự kiện này được tạo ra.

en: Select the date format used for elements with minimal space, such as in datepickers.
vi_VN: Chọn ngày dạng được sử dụng cho các yếu tố với không gian tối thiểu, như trong datepickers.

en: Select your .CSV file from the WordPress media library. You may need to first upload the file from your computer to the library.
vi_VN: Chọn của bạn .CSV từ hàng viện phương tiện truyền thông. Bạn có thể cần phải lần đầu tải lên các tập tin từ máy tính đến thư viện.

en: Select your ICS file from the WordPress media library. You may need to first upload the file from your computer to the library.
vi_VN: Chọn của bạn IC tập tin từ hàng viện phương tiện truyền thông. Bạn có thể cần phải lần đầu tải lên các tập tin từ máy tính đến thư viện.

en: Sell tickets, collect RSVPs, and manage attendees for free with Event Tickets.
vi_VN: Bán vé, thu thập câu trả lời, và quản lý người tham dự miễn phí với Vé sự Kiện.

en: Server Connection
vi_VN: Kết Nối Máy Chủ

en: Set Font Colors
vi_VN: Đặt Chữ Màu Sắc

en: Set Font Size
vi_VN: Phông Kích Thước

en: Set the default currency ISO-4217 code for event costs. This is a three-letter code and is mainly used for data/SEO purposes.
vi_VN: Đặt tiền tệ mặc CHUẨN 4217 mã cho sự kiện, chi phí. Đây là một lá thư mã và được sử dụng cho dữ liệu/SEO mục đích.

en: Set the default currency symbol for event costs. Note that this only impacts future events, and changes made will not apply retroactively.
vi_VN: Đặt tiền tệ mặc biểu tượng cho sự kiện, chi phí. Lưu ý rằng đây chỉ có tác động đến tương lai các sự kiện, thay đổi được thực hiện sẽ không áp dụng từ quá khứ.

en: Settings
vi_VN: Thiết lập

en: Settings overview
vi_VN: Cài đặt tổng

en: Settings saved.
vi_VN: Đã lưu mọi cài đặt.

en: Shapes and lines for visual interest
vi_VN: Hình dạng và đường cho thị giác quan tâm

en: Show Custom Fields metabox
vi_VN: Hiển thị các Trường Tùy metabox

en: Show Map
vi_VN: Hiển Thị Bản Đồ

en: Show Map Link:
vi_VN: Chương Trình Liên Kết Bản Đồ:

en: Show Map:
vi_VN: Hiển Thị Bản Đồ:

en: Show Timezone
vi_VN: Hiển thị múi giờ

en: Show comments
vi_VN: Cho ý kiến

en: Show events with the site's other posts. When this box is checked, events will also continue to appear on the default events page.
vi_VN: Hiển thị các sự kiện với những trang web của các bài viết. Khi hộp này sẽ được kiểm tra, các sự kiện cũng sẽ tiếp tục xuất hiện trên trang sự kiện.

en: Show map
vi_VN: Hiển thị bản đồ

en: Show map by default on imported event and venues
vi_VN: Hiển thị bản đồ mặc định nhập khẩu sự kiện và địa điểm

en: Show map link
vi_VN: Hiển thị bản đồ liên kết

en: Show more upcoming %1$s
vi_VN: Chương trình sắp tới nữa %1$s

en: Show past %1$s
vi_VN: Cho quá khứ %1$s

en: Show time zone
vi_VN: Show thời gian khu vực

en: Sign Up
vi_VN: Đăng Ký

en: Single Event
vi_VN: Sự Kiện Duy Nhất

en: Single event URL slug
vi_VN: Sự kiện duy nhất URL sên

en: Skeleton Styles
vi_VN: Bộ Xương Phong Cách

en: Skipped:
vi_VN: Bỏ qua:

en: Skyfall
vi_VN: Nana

en: Something went wrong while inserting the record in the database.
vi_VN: Một cái gì đó đã đi sai trong khi chèn các hồ sơ trong cơ sở dữ liệu.

en: Sorry, The Events Calendar requires PHP %s or higher. Talk to your Web host about moving you to a newer version of PHP.
vi_VN: Xin lỗi, The Events Calendar yêu cầu PHP %s hoặc cao hơn. Liên lạc nhà cung cấp host yêu cầu nâng cấp PHP lên phiên bản mới hơn.

en: Sorry, The Events Calendar requires WordPress %s or higher. Please upgrade your WordPress install.
vi_VN: Xin lỗi, Các sự Kiện Lịch yêu cầu WordPress %s hoặc cao hơn. Hãy nâng cấp của tài khoản của bạn cài đặt.

en: Sorry, but something went wrong. Please try again.
vi_VN: Xin lỗi, nhưng đã có chuyện gì. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: Sort collection by term attribute
vi_VN: Sắp xếp bộ sưu tập của hạn thuộc tính

en: Source
vi_VN: Nguồn

en: Source:
vi_VN: Nguồn:

en: Specify the type of content you wish to import, e.g. events.
vi_VN: Chỉ định loại nội dung bạn muốn nhập khẩu, ví dụ như các sự kiện.

en: Start Date
vi_VN: Ngày bắt đầu

[ctx: Start Date Time "to" End Date Time]
en: to
vi_VN: đến

en: Start Time
vi_VN: Bắt Đầu Thời Gian

en: Start an import from this source now, regardless of schedule.
vi_VN: Bắt đầu một nhập từ nguồn tin này bây giờ, bất kể lịch trình.

en: Start date for Eventbrite Tickets is Required
vi_VN: Bắt đầu ngày cho Địa Vé là Cần thiết

en: Start migration
vi_VN: Bắt đầu di chuyển

en: Start migration preview
vi_VN: Bắt đầu di chuyển xem trước

en: Start selling tickets to your Events
vi_VN: Bắt đầu bán vé đến sự Kiện

en: Start selling tickets to your events
vi_VN: Bắt đầu bán vé đến sự kiện

en: Start your upgrade
vi_VN: Bắt đầu nâng cấp của bạn

en: Start/End:
vi_VN: Bắt Đầu/Cuối:

en: Start:
vi_VN: Bắt đầu:

en: State or Province:
vi_VN: Nhà nước hay Tỉnh:

en: Status:
vi_VN: Tình trạng:

en: Step 1 of 2
vi_VN: Bước 1 trong 2

en: Step 2 of 2
vi_VN: Bước 2 của 2

en: Sticky in Month View
vi_VN: Dính trong Tháng Xem

en: Stop all Event Aggregator imports from running. Existing imported events will not be affected. Imports via CSV file will still be available.
vi_VN: Dừng tất cả các sự Kiện tổng hợp nhập từ chạy. Hiện có các sự kiện nhập khẩu sẽ không bị ảnh hưởng. Nhập khẩu qua CSV vẫn sẽ có.

en: Stop current processes
vi_VN: Dừng lại hiện quá trình

en: Subscribe to calendar
vi_VN: Đăng ký vào lịch

en: Success
vi_VN: Thành công

en: Success! The settings from Facebook Events have been migrated to Event Aggregator. You can view your migrated imports on the Scheduled Imports tab.
vi_VN: Thành công! Các thiết lập từ Facebook sự Kiện đã di cư đến sự Kiện tổng hợp. Bạn có thể xem di chuyển hàng nhập khẩu về các Dự kiến nhập Khẩu tab.

en: Success! The settings from iCal Importer have been migrated to Event Aggregator. You can view your migrated imports on the Scheduled Imports tab.
vi_VN: Thành công! Các thiết lập từ sàng nhập Khẩu đã được chuyển sang sự Kiện tổng hợp. Bạn có thể xem di chuyển hàng nhập khẩu về các Dự kiến nhập Khẩu tab.

en: Successfully %s %d scheduled import
vi_VN: Thành công %s %d lên kế hoạch nhập khẩu

en: Successfully connected Event Aggregator to Facebook
vi_VN: Kết nối thành công sự Kiện tổng hợp để Facebook

en: Successfully connected to Eventbrite
vi_VN: Kết nối thành công vào Địa chỉ

en: Successfully disconnected Eventbrite
vi_VN: Ngắt thành công Địa chỉ

en: Successfully fetched Eventbrite Token
vi_VN: Thành công lấy Địa Mã

en: Successfully fetched Facebook Token
vi_VN: Thành công lấy Facebook Mã

en: Successfully loaded import origins
vi_VN: Đã nạp nhập nguồn gốc

en: Successfully marked event for import from Eventbrite
vi_VN: Thành công đánh dấu sự kiện cho nhập từ Địa chỉ

en: Successfully stopped and cleared 1 asynchronous queue process. | Successfully stopped and cleared %d asynchronous queue processes.
vi_VN[0]: Dừng lại thành công và rời 1 không đợi quá trình.

en: Successfully synced event to Eventbrite
vi_VN: Thành công đồng bộ hóa sự kiện để Địa chỉ

en: Sunshine
vi_VN: Ánh nắng mặt trời

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Support for The Events Calendar
vi_VN: Hỗ trợ cho Các sự Kiện Lịch

en: System Information
vi_VN: Thông tin hệ thống

en: Tags:
vi_VN: Loại:

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: %s
vi_VN: Đè mẫu nên được chuyển đến đúng thư: %s

en: Template overrides should be moved to the correct subdirectory: tribe_get_template_part('%s')
vi_VN: Đè mẫu nên được chuyển đến đúng thư: tribe_get_template_part('%s')

en: Temporary file not found. Could not save %s.
vi_VN: Không tìm thấy tập tin tạm. Không thể lưu %s.

[ctx: Text for link to the add-ons page.]
en: Check out the available add-ons.
vi_VN: Kiểm tra các sẵn tiện.

[ctx: Text label for control to hide restricted events on main calendar views.]
en: Hide restricted events on calendar views.
vi_VN: Ẩn hạn chế sự kiện lịch xem.

[ctx: Text used for links to the Accent Color setting.]
en: Accent Color
vi_VN: Màu Giọng

[ctx: Text used for links to the Event Background Color setting.]
en: General Background Color
vi_VN: Chung Màu Nền

[ctx: Text used for links to the General settings section.]
en: General
vi_VN: Tổng

en: Thanks for activating Event Aggregator! It looks like you have some settings and imports configured on our legacy importer plugins. To complete your transition, we need to transfer those options to our new system.
vi_VN: Cảm ơn đã kích hoạt sự Kiện tập Hợp! Nó có vẻ như anh có một số cài đặt và khẩu cấu hình trên di sản của chúng ta nhập khẩu bổ sung. Để hoàn thành sự chuyển đổi của mày, chúng ta cần để chuyển những lựa chọn để thống mới của chúng tôi.

en: Thanks for installing The Events Calendar! Here are some handy resources for getting started with our plugins.
vi_VN: Cảm ơn đã cài đặt Các sự Kiện Lịch! Ở đây là một số nguồn tài nguyên hữu ích cho việc bắt đầu với chúng tôi, một chút.

[ctx: The "/page/" URL string component.]
en: page
vi_VN: trang

[ctx: The "Create or Find {post type name}" label for custom linked post types that are *not* Venues or Organizers]
en: Create or Find %s
vi_VN: Tạo ra hoặc Tìm %s

[ctx: The "Find Events" button color setting label.]
en: Find Events Button Color
vi_VN: Tìm Sự Kiện Nút Màu

[ctx: The "Find Events" button text color setting label.]
en: Find Events Button Text
vi_VN: Tìm Các Sự Kiện Văn Bản Nút

[ctx: The "Find a {post type name}" label for custom linked post types that are *not* Venues or Organizers]
en: Find %1$s %2$s
vi_VN: Tìm %1$s %2$s

en: The %3$s "%1$s" uses the "/%2$s" slug: the Events Calendar plugin will show its calendar in place of the page.
vi_VN: Các %3$s "%1$s" sử dụng "/%2$s" sên: các sự Kiện Lịch cắm sẽ cho các lịch ở vị trí của các trang.

en: The 'categories' parameter contains invalid category slugs or IDs
vi_VN: Các 'loại' thông số chứa không hợp lệ sên loại hoặc Id

en: The 'end_date' parameter must be in a supported format
vi_VN: Các 'end_date' số phải được trong một dạng được hỗ trợ

en: The 'page' parameter must be a positive integer greater than 1
vi_VN: Trang '' thông phải là một số nguyên dương lớn hơn 1

en: The 'per_page' parameter must be a positive integer greater than 1
vi_VN: Các 'per_page' thông phải là một số nguyên dương lớn hơn 1

en: The 'search' parameter must be a string
vi_VN: Các 'tìm' thông phải là một chuỗi

en: The 'start_date' parameter must be in a supported format
vi_VN: Các 'start_date' số phải được trong một dạng được hỗ trợ

en: The 'tags' parameter contains invalid tag slugs or IDs
vi_VN: Các 'loại' thông số chứa không hợp lệ thẻ sên hoặc Id

en: The Asynchronous import process is faster and does not rely on WordPress Cron but might not work correctly in all WordPress installations, try switching to the Cron-based process for maximum compatibility.
vi_VN: Không đồng bộ quá trình nhập khẩu nhanh hơn và không dựa trên facebook định kỳ, nhưng có thể không làm việc một cách chính xác trong tất cả WordPress cài đặt, cố gắng chuyển sang Bài dựa quá trình cho tương thích tối đa.

en: The CSV file cannot be found. You may need to re-upload the file.
vi_VN: Thông tin không thể được tìm thấy. Bạn có thể cần để tải lên lại các tập tin.

[ctx: The Events Bar background color setting label.]
en: Background Color
vi_VN: Màu Nền

[ctx: The Events Bar border color setting label.]
en: Border Color
vi_VN: Màu Biên Giới

[ctx: The Events Bar icon color setting label.]
en: Icons
vi_VN: Biểu tượng

en: The Events Calendar
vi_VN: Lịch sự kiện

en: The Events Calendar - View V2
vi_VN: Các Sự Kiện Lịch - Xem V2

en: The Events Calendar Official Facebook Community
vi_VN: Các Sự Kiện Lịch Chính Thức Facebook Cộng Đồng

en: The Events Calendar REST API
vi_VN: Các sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API

en: The Events Calendar REST API allows accessing upcoming events information easily and conveniently.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch nghỉ NGƠI API cho phép truy cập vào các sự kiện sắp tới thông tin dễ dàng.

en: The Events Calendar brand logo
vi_VN: Các sự Kiện Lịch logo

en: The Events Calendar could not write WPML default config file: please create the file manually.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch không thể viết TÀI định tập tin cấu hình: hãy tạo ra các tập tin.

en: The Events Calendar does not send any user data outside of your website by default.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch không gửi bất kỳ người sử dụng dữ liệu ở bên ngoài trang web của mặc định.

en: The Events Calendar guide
vi_VN: Các Sự Kiện Lịch 6.0

en: The Events Calendar is API is not providing the site origin correctly.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch là API không được cung cấp các trang web nguồn gốc một cách chính xác.

en: The Events Calendar is a carefully crafted, extensible plugin that lets you easily share your events. Beautiful. Solid. Awesome.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch là một cách cẩn thận, mở rộng cắm cho phép bạn dễ dàng chia sẻ sự kiện. Xinh đẹp. Rắn. Tuyệt vời.

en: The Events Calendar logo
vi_VN: Các sự Kiện Lịch biểu tượng

en: The Events Calendar offers basic support for themes using Site Editor.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch cung cấp cơ bản hỗ trợ cho các chủ đề bằng Web Biên tập.

en: The Events Calendar product suite logo
vi_VN: Các sự Kiện Lịch phẩm mật logo

en: The Events Calendar suite offers the use of third-party API keys. The primary functions are to enhance the features we've built in, some of which use Google Maps, PayPal, Eventbrite, and Meetup. These API keys are not supplied by The Events Calendar.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch suite cung cấp cho việc sử dụng thứ ba máy chìa khóa. Các chức năng chính là để tăng cường năng, chúng tôi đã xây trong số đó, sử dụng bản Đồ, PayPal, Địa chỉ, và họp mặt. Những API không được cung cấp bởi Những sự Kiện Lịch.

en: The Events Calendar, Event Tickets and their add-ons integrate with other online tools and services to bring you additional features. Use the settings below to connect to third-party APIs and manage your integrations.
vi_VN: Các sự Kiện Lịch và tiện ích của nó tích hợp với các công cụ trực tuyến và dịch vụ để mang đến cho bạn thêm năng. Sử dụng các thiết lập dưới đây, để kết nối với thứ ba bên APIs và quản lý tích hợp.

[ctx: The Full Site editor block navigation description]
en: Displays a single %s.
vi_VN: Hiển thị một %s.

[ctx: The Full Site editor block navigation description]
en: Displays the calendar views.
vi_VN: Hiển thị các xem lịch.

[ctx: The Full Site editor block navigation title]
en: %s Single
vi_VN: %s Duy nhất

[ctx: The Full Site editor block navigation title]
en: Calendar Views (%s Archive)
vi_VN: Xem lịch (%s lưu Trữ)

en: The Meetup API key is required.
vi_VN: Các cuộc họp mặt nhật thông tin là cần thiết.

en: The TEC REST API link to fetch this event
vi_VN: Các KỸ CÒN lại API link để lấy sự kiện này

en: The URL provided could not be reached.
vi_VN: URL cung cấp không thể đạt được.

en: The URL provided failed to load.
vi_VN: URL cung cấp không thể tải.

en: The URL to the event page
vi_VN: Các địa chỉ cho các sự kiện trang

en: The URL to the organizer page
vi_VN: Các địa chỉ cho các tổ chức trang

en: The URL to the venue page
vi_VN: Các địa chỉ cho các trang địa điểm

en: The abbreviated event time zone string
vi_VN: Viết tắt sự kiện múi giờ chuỗi

en: The archive page to return
vi_VN: Các trang lưu trữ để quay trở lại

[ctx: The base font size input setting label.]
en: By Pixel
vi_VN: Bởi Điểm

en: The batch registered does not have all the required fields.
vi_VN: Lô đăng ký không có tất cả thông tin cần thiết.

en: The currency symbol normally precedes the value. Enabling this option positions the symbol after the value.
vi_VN: Các biểu tượng thường đứng trước các giá trị. Cho phép này, chọn vị trí các biểu tượng sau khi các giá trị.

en: The current interval, in seconds, between the end of a batch process and the start of the next; as set on the server.
vi_VN: Khoảng thời gian hiện tại, trong giây, giữa sự kết thúc của một quá trình hàng loạt và bắt đầu tiếp theo, như thiết lập trên máy chủ.

en: The current status of the import.
vi_VN: Hiện tại tình trạng của các nhập.

en: The current user cannot delete the event category with the specified term ID.
vi_VN: Các người dùng hiện tại không thể xóa các loại sự kiện với những quy định ID hạn.

en: The current user cannot delete the event tag with the specified term ID.
vi_VN: Các người dùng hiện tại không thể xóa các sự kiện với những quy định ID hạn.

en: The current user cannot delete the event with the specified ID.
vi_VN: Các người dùng hiện tại không thể xóa các sự kiện với những quy định ID.

en: The daily limit of %d import requests to the Event Aggregator service has been reached. Please try again later.
vi_VN: Hàng ngày giới hạn của %d nhập yêu cầu các sự Kiện tổng hợp vụ đã đạt được. Xin vui lòng thử lại sau.

[ctx: The date marker text color setting label.]
en: Date Marker
vi_VN: Ngày Đánh Dấu

[ctx: The datepicker label when the range start is now.]
en: Now
vi_VN: Bây giờ

[ctx: The datepicker range definition when no events are found (for mobile).]
en: Upcoming
vi_VN: Sắp tới

[ctx: The datepicker range definition when no events are found.]
en: Upcoming
vi_VN: Sắp tới

[ctx: The datepicker range definition when no more pages of events exist.]
en: Upcoming
vi_VN: Sắp tới

[ctx: The days of the week text color setting label.]
en: Days of the Week
vi_VN: Ngày trong Tuần

en: The default event category for events
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện

en: The default event category for events imported via .ics files
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua .ic các tập tin

en: The default event category for events imported via CSV
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua CSV

en: The default event category for events imported via Eventbrite
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua Địa chỉ

en: The default event category for events imported via Google Calendar
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua Lịch Google

en: The default event category for events imported via Meetup
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua họp mặt

en: The default event category for events imported via iCalendar
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua hoạch

en: The default event category for events imported via other URLs
vi_VN: Các sự kiện mặc định mục cho các sự kiện nhập khẩu qua khác Url

en: The default post status for events
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện

en: The default post status for events imported via .ics files
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua .ic các tập tin

en: The default post status for events imported via CSV
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua CSV

en: The default post status for events imported via Eventbrite
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua Địa chỉ

en: The default post status for events imported via Google Calendar
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua Lịch Google

en: The default post status for events imported via Meetup
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua họp mặt

en: The default post status for events imported via iCalendar
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua hoạch

en: The default post status for events imported via other URLs
vi_VN: Mặc tình trạng bài cho sự kiện nhập khẩu qua khác Url

[ctx: The default text for the 'today' button's title and aria-label on the Week View.]
en: Click to select the current month
vi_VN: Chọn tháng hiện tại

[ctx: The default text label for the "today" button on main calendar views.]
en: Today
vi_VN: Ngày hôm nay

[ctx: The default text label for the "today" button on the Month View.]
en: This Month
vi_VN: Tháng Này

[ctx: The default title of the List Widget.]
en: Upcoming Events
vi_VN: Sắp Tới Các Sự Kiện

[ctx: The default title text for the today button.]
en: Click to select today's date
vi_VN: Bấm chọn ngày hôm nay

[ctx: The description for the base font size setting.]
en: Choose a base font size. Event text will scale around the selected base size.
vi_VN: Chọn một căn cứ kích thước chữ. Sự kiện văn bản sẽ thang xung quanh được chọn sở kích thước.

[ctx: The description for the event date and time color setting.]
en: Main date and time display on views and single event pages
vi_VN: Chính ngày và thời gian, và hiển thị trên quan điểm và sự kiện duy nhất trang

[ctx: The description of the List Widget.]
en: Shows a list of upcoming events.
vi_VN: Cho thấy một danh sách của các sự kiện sắp tới.

en: The e-mail address will be obfuscated on this site to avoid it getting harvested by spammers.
vi_VN: Địa chỉ e-mail sẽ được làm rắc rối trên trang web này để tránh nó bị thu hoạch của thư rác.

en: The event %s cannot be migrated because we do not yet support tickets on recurring events. Remove the tickets or wait to migrate until a path is available (%sRead more%s).
vi_VN: Các sự kiện %s không được di chuyển bởi vì chúng tôi chưa vé hỗ trợ trên các sự kiện định kỳ. Bỏ vé hoặc chờ đợi để di chuyển cho đến khi một con đường có sẵn (%sđọc hơn%s).

en: The event %s generated an error: Cannot enqueue action to check migration status. Your site may be under high load and unable to process the necessary requests. Try again when site activity is low.
vi_VN: Các sự kiện %s tạo ra một đề: Không thể enqueue hành động để kiểm tra trạng thái di chuyển. Trang web có thể là dưới tải cao và không thể quá trình cần thiết yêu cầu. Thử lại lần nữa khi hoạt động trang web là thấp.

en: The event %s generated an error: Cannot enqueue action to migrate Event with post ID %s. Your site may be under high load and unable to process the necessary requests. Try again later.
vi_VN: Các sự kiện %s tạo ra một đề: Không thể enqueue hành động để di chuyển sự Kiện với bài ID %s. Trang web có thể là dưới tải cao và không thể quá trình cần thiết yêu cầu. Thử lại sau.

en: The event %s generated an error: Migration was canceled. Please try again.
vi_VN: Các sự kiện %s tạo ra một đề: di Cư đã bị hủy bỏ. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: The event %s generated an error: The "die" or "exit" function was called during the migration process; output: %s. Please try again or check out our %sTroubleshooting%s tips.
vi_VN: Các sự kiện %s tạo ra một lỗi: "chết" hoặc "lối ra" chức năng được gọi là trong quá trình di cư; ra: %s. Hãy cố gắng một lần nữa, hoặc kiểm tra của chúng tôi %sTroubleshooting%s lời khuyên.

en: The event %s generated an unknown error. Please try again or check out our %sTroubleshooting%s tips.
vi_VN: Các sự kiện %s tạo ra một lỗi không rõ. Hãy cố gắng một lần nữa, hoặc kiểm tra của chúng tôi %sTroubleshooting%s lời khuyên.

en: The event ID is missing from the request
vi_VN: Các sự kiện ID là mất tích từ yêu cầu

en: The event ID used to globally identify in Event Aggregator
vi_VN: Các sự kiện ID sử dụng toàn cầu xác định trong sự Kiện tổng hợp

en: The event WordPress post ID
vi_VN: Các sự kiện WordPress bài ID

[ctx: The event accent color setting label.]
en: Accent Color
vi_VN: Màu Giọng

en: The event author ID
vi_VN: Các sự kiện giả ID

en: The event author WordPress post ID
vi_VN: Các sự kiện giả WordPress bài ID

en: The event categories
vi_VN: Loại sự kiện

en: The event category ID or name
vi_VN: Các sự kiện mục ID hoặc tên

en: The event category description
vi_VN: Các sự kiện mục mô tả

en: The event category name
vi_VN: Các sự kiện mục tên

en: The event category slug
vi_VN: Các sự kiện mục sên

en: The event category term ID is missing or does not exist.
vi_VN: Các sự kiện mục hạn ID là mất tích hay không tồn tại.

en: The event category term ID is missing.
vi_VN: Các sự kiện mục hạn ID là mất tích.

en: The event category with the specified term ID could not be deleted.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định hạn ID không thể bị xóa.

en: The event category with the specified term ID has been deleted already.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định hạn ID đã bị xoá rồi.

en: The event cost
vi_VN: Sự kiện, chi phí

en: The event cost details
vi_VN: Sự kiện, chi phí chi tiết

en: The event cost including the currency symbol
vi_VN: Sự kiện, chi phí bao gồm cả các loại tiền tệ biểu tượng

en: The event could not be deleted
vi_VN: Các sự kiện không thể xoá

en: The event could not be updated
vi_VN: Sự kiện này không thể được cập nhật

en: The event creation date in UTC time
vi_VN: Các tạo ra sự kiện ngày trong LÚC thời gian

en: The event creation date in the site time zone
vi_VN: Các sự kiện ngày tạo trong những trang web múi giờ

en: The event description
vi_VN: Mô tả sự kiện

en: The event does not have a venue assigned
vi_VN: Các sự kiện không có một địa điểm được chỉ định

en: The event does not have an organizer assigned
vi_VN: Các sự kiện không có một tổ chức được giao

en: The event end date and time
vi_VN: Kết thúc sự kiện ngày và thời gian

en: The event end date in UTC time
vi_VN: Các sự kiện ngày cuối cùng trong GIỜ thời gian

en: The event end date in the event or site time zone
vi_VN: Các sự kiện ngày kết thúc trong sự kiện này hay chỗ múi giờ

en: The event excerpt
vi_VN: Các sự kiện đoạn trích

en: The event featured image ID or URL
vi_VN: Các sự kiện các hình ảnh ID hoặc đường link

en: The event featured image details if set
vi_VN: Các sự kiện các hình ảnh chi tiết nếu set

en: The event is already trashed
vi_VN: Sự kiện là đã vào thùng rác

en: The event last modification date in UTC time
vi_VN: Các sự kiện ngày sửa đổi cuối cùng trong GIỜ thời gian

en: The event last modification date in the site time zone
vi_VN: Các sự kiện ngày sửa đổi cuối cùng trong những trang web múi giờ

en: The event long description
vi_VN: Các sự kiện mô tả dài

en: The event name
vi_VN: Các sự kiện tên

en: The event organizer IDs or data
vi_VN: Các tổ chức sự kiện Id hoặc dữ liệu

en: The event organizers
vi_VN: Nhà tổ chức sự kiện

en: The event post ID is missing or does not exist.
vi_VN: Các sự kiện bài ID là mất tích hay không tồn tại.

en: The event post ID is missing.
vi_VN: Các sự kiện bài ID là mất tích.

en: The event post status
vi_VN: Các sự kiện bài tình trạng

en: The event publication date
vi_VN: Các sự kiện ngày xuất bản

en: The event publication date (UTC time zone)
vi_VN: Các sự kiện ngày xuất bản (GIỜ múi giờ)

en: The event short description
vi_VN: Các sự kiện ngắn mô tả

en: The event slug
vi_VN: Các sự kiện sên

en: The event start date and time
vi_VN: Sự kiện bắt đầu ngày và thời gian

en: The event start date in UTC time
vi_VN: Các sự kiện ngày bắt đầu trong LÚC thời gian

en: The event start date in the event or site time zone
vi_VN: Các sự kiện ngày bắt đầu trong các sự kiện hoặc trang web múi giờ

en: The event status
vi_VN: Các sự kiện tình trạng

en: The event tag ID or name
vi_VN: Các sự kiện thẻ ID hoặc tên

en: The event tag description
vi_VN: Các sự kiện mô tả thẻ

en: The event tag name
vi_VN: Các sự kiện tên thẻ

en: The event tag slug
vi_VN: Các sự kiện thẻ sên

en: The event tag term ID is missing or does not exist.
vi_VN: Các sự kiện thẻ ID hạn là mất tích hay không tồn tại.

en: The event tag term ID is missing.
vi_VN: Các sự kiện thẻ ID hạn là mất tích.

en: The event tag with the specified term ID could not be deleted.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định hạn ID không thể bị xóa.

en: The event tag with the specified term ID has been deleted already.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định hạn ID đã bị xoá rồi.

en: The event tags
vi_VN: Thẻ sự kiện

en: The event time zone
vi_VN: Các sự kiện múi giờ

en: The event time zone string
vi_VN: Các sự kiện múi giờ chuỗi

en: The event title
vi_VN: Tiêu đề sự kiện

[ctx: The event title color setting label.]
en: Event Date and Time
vi_VN: Sự kiện Ngày và Thời gian

[ctx: The event title color setting label.]
en: Event Title
vi_VN: Sự Kiện Đề

en: The event venue
vi_VN: Địa điểm sự kiện

en: The event venue IDs or data
vi_VN: Địa điểm tổ chức Id hoặc dữ liệu

en: The event website URL
vi_VN: Các sự kiện trang web

en: The event with the specified ID could not be deleted.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định ID không thể bị xóa.

en: The event with the specified ID has been deleted already.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định ID đã bị xoá rồi.

en: The event with the specified ID is not accessible.
vi_VN: Những sự kiện với những quy định ID là không thể truy cập.

[ctx: The events bar text color setting label.]
en: Text Color
vi_VN: Màu Chữ

en: The file provided could not be opened. Please confirm that it is a properly formatted .ics file.
vi_VN: Các tập tin được cung cấp không thể mở được. Hãy xác nhận rằng nó là một dạng đúng .ic tập tin.

en: The following %1$s have been migrated with no adjustments:
vi_VN: Sau %1$s đã được di chuyển không điều chỉnh:

en: The following %1$s will be migrated with no adjustments:
vi_VN: Sau %1$s sẽ được di chuyển không điều chỉnh:

en: The following fields are required for a successful import:
vi_VN: Các trường sau là cần thiết cho một thành công nhập khẩu:

en: The following preview does not necessarily contain all of the data from your CSV file. The data displayed below is meant as a guide to help you map your CSV file's columns to the appropriate Event fields.
vi_VN: Sau xem trước không nhất thiết phải có tất cả các dữ liệu từ các bạn. Dữ liệu được hiển thị dưới đây có ý nghĩa như một hướng dẫn để giúp bạn bản đồ của CSV là cột đến các sự Kiện thích hợp đồng.

[ctx: The font size selector setting label.]
en: By Scale
vi_VN: Bởi Quy Mô

en: The function needs to be passed an $event or used in the loop.
vi_VN: Các chức năng cần phải được thông qua một $sự kiện hay sử dụng trong những vòng lặp.

[ctx: The grid background color setting description.]
en: Preview display when hovering on an event title
vi_VN: Hiển thị xem trước khi lơ lửng trên một sự kiện đề

[ctx: The grid background color setting label.]
en: Grid Background
vi_VN: Lưới Nền

[ctx: The grid hover color setting description.]
en: Bottom border highlight when hovering on a day
vi_VN: Biên giới phía dưới làm nổi bật khi lơ lửng trên một ngày

[ctx: The grid lines color setting label.]
en: Grid Lines Color
vi_VN: Lưới Dòng Màu

en: The hash of the next expected batch, as previously provided by the client
vi_VN: Băm tiếp theo dự kiến lô, như đã được cung cấp bởi các khách hàng

[ctx: The header for the calendar grid color control section.]
en: Adjust Grid Colors
vi_VN: Điều Chỉnh Lưới Màu Sắc

[ctx: The header for the color control section.]
en: Adjust Appearance
vi_VN: Điều Chỉnh Sự Xuất Hiện

[ctx: The header for the font color control section.]
en: Set Font Colors
vi_VN: Đặt Chữ Màu Sắc

en: The image associated with your event could not be attached to the event.
vi_VN: Các hình ảnh liên quan đến sự kiện không thể được gắn liền với sự kiện này.

en: The image associated with your event could not be imported.
vi_VN: Các hình ảnh liên quan đến sự kiện không thể nhập.

en: The image associated with your event is not accessible with your API key.
vi_VN: Các hình ảnh liên quan đến sự kiện không phù hợp với nhật thông tin.

en: The import being fetched is not queued up for importing. Please try the import again.
vi_VN: Nhập khẩu được lấy không được xếp hàng để nhập. Xin vui lòng thử nhập một lần nữa.

en: The import failed for an unknown reason. Please try again. If the problem persists, please contact support.
vi_VN: Nhập khẩu thất bại vì một lý do không rõ. Hãy cố gắng một lần nữa. Nếu các vấn đề vẫn tồn tại, xin liên hệ với hỗ trợ.

en: The import is in progress.
vi_VN: Nhập khẩu được tiến hành.

en: The import record is missing the origin.
vi_VN: Các hồ sơ nhập là thiếu nguồn gốc.

en: The import unique ID as provided by Event Aggregator service
vi_VN: Nhập khẩu ID duy nhất khi được cung cấp bởi sự Kiện dịch vụ tổng Hợp

en: The import will be starting soon.
vi_VN: Nhập khẩu sẽ được bắt đầu từ sớm.

[ctx: The label for the field of the title of the List Widget.]
en: Title:
vi_VN: Tiêu đề:

[ctx: The label for the option to enable JSON-LD in the List Widget.]
en: Generate JSON-LD data
vi_VN: Tạo ra HỆT KIM dữ liệu

[ctx: The label for the option to hide the List Widget if no upcoming events.]
en: Hide this widget if there are no upcoming events.
vi_VN: Ẩn này do nếu không có sự kiện sắp tới.

[ctx: The label for the option to only show featured events in the List Widget]
en: Limit to featured events only
vi_VN: Giới hạn cho sự kiện đặc trưng duy nhất

[ctx: The label of the event status select.]
en: Set status:
vi_VN: Thiết lập tình trạng:

en: The last time this event was imported and/or updated via import.
vi_VN: Lần cuối cùng sự kiện này, đã được nhập khẩu và/hoặc cập nhật thông qua nhập.

[ctx: The link color setting label.]
en: Link Color
vi_VN: Link Màu

en: The map does not have valid coordinates nor a valid address
vi_VN: Bản đồ không có toạ độ hay địa chỉ hợp lệ

en: The migration preview is done and ready for your review. No changes have been made to your events, but this report shows what adjustments will be made during the migration to the new system. If you have any questions, please %1$sreach out to our support team%2$s.
vi_VN: Di chuyển xem trước được thực hiện và sẵn sàng cho xét. Không được thay đổi các sự kiện, nhưng báo cáo này cho thấy những điều chỉnh sẽ được thực hiện trong cuộc di cư đến hệ thống mới. Nếu bạn có câu hỏi nào, xin vui lòng %1$s liên hệ đội hỗ trợ của chúng tôi %2$s.

[ctx: The multiday event bar color setting description.]
en: For all-day and multi-day events
vi_VN: Cho tất cả ngày và nhiều sự kiện ngày

[ctx: The multiday event bar color setting label.]
en: Event Span
vi_VN: Sự Kiện Khoảng

[ctx: The name of the List Widget.]
en: Events List
vi_VN: Danh Sách Các Sự Kiện

en: The new status message for the user, not localized.
vi_VN: Trạng thái mới thông điệp cho các người, không phải bản địa.

en: The new status message slug, to allow for localized messages.
vi_VN: Các tin nhắn mới tình trạng sên cho phép địa phương tin nhắn.

en: The new status of the import.
vi_VN: Tình trạng mới của các nhập.

en: The next import is scheduled for %1$s.
vi_VN: Tiếp theo nhập được lên kế hoạch cho %1$s.

en: The number of event categories to return on each page
vi_VN: Số sự kiện loại để trở lại trên trang mỗi

en: The number of event tags to return on each page
vi_VN: Số sự kiện loại để trở lại trên trang mỗi

en: The number of events available in the preview may be limited by your %1$sImport Settings.%2$s
vi_VN: Số sự kiện có sẵn trong xem thử có thể bị giới hạn bởi của %1$sImport thiết Lập.%2$s

en: The number of events per page on the List View. Does not affect other views.
vi_VN: Số sự kiện mỗi trang trên danh Sách. Không ảnh hưởng đến xem khác.

en: The number of events to return on each page
vi_VN: Số lượng sự kiện trả về mỗi trang

en: The number of organizers to return on each page
vi_VN: Số người tổ chức để trở lại trên trang mỗi

en: The number of venues to return on each page
vi_VN: Số địa điểm để trở lại trên trang mỗi

en: The organizer ID used to globally identify in Event Aggregator
vi_VN: Các tổ chức ID sử dụng toàn cầu xác định trong sự Kiện tổng hợp

en: The organizer WordPress post ID
vi_VN: Post ID của nhà tổ chức sự kiện

en: The organizer author ID
vi_VN: Các tổ chức giả ID

en: The organizer author WordPress post ID
vi_VN: Các tổ chức giả WordPress bài ID

en: The organizer could not be created from the provided data
vi_VN: Các tổ chức không thể được tạo ra từ chính cung cấp dữ liệu

en: The organizer creation date in UTC time
vi_VN: Các tổ chức ngày tạo trong LÚC thời gian

en: The organizer creation date in the site time zone
vi_VN: Các tổ chức ngày tạo trong những trang web múi giờ

en: The organizer description
vi_VN: Các tổ chức mô tả

en: The organizer e-mail address
vi_VN: Các tổ chức địa chỉ e-mail

en: The organizer email address
vi_VN: Các tổ chức địa chỉ email

en: The organizer featured image ID or URL
vi_VN: Các người tổ chức các hình ảnh ID hoặc đường link

en: The organizer last modification date in UTC time
vi_VN: Các tổ chức đổi cuối cùng ngày trong LÚC thời gian

en: The organizer last modification date in the site time zone
vi_VN: Các tổ chức đổi cuối cùng ngày trong những trang web múi giờ

en: The organizer long description
vi_VN: Các tổ chức long mô tả

en: The organizer name
vi_VN: Các tổ chức tên

en: The organizer phone number
vi_VN: Các tổ chức số điện thoại

en: The organizer post ID is missing.
vi_VN: Các tổ chức bài ID là mất tích.

en: The organizer post status
vi_VN: Các tổ chức tình trạng bài

en: The organizer publication date
vi_VN: Các tổ chức ngày xuất bản

en: The organizer publication date (UTC time zone)
vi_VN: Các tổ chức ngày xuất bản (GIỜ múi giờ)

en: The organizer short description
vi_VN: Các tổ chức ngắn mô tả

en: The organizer slug
vi_VN: Các tổ chức sên

en: The organizer status
vi_VN: Các tổ chức tình trạng

en: The organizer website
vi_VN: Các tổ chức trang web

en: The organizer with the specified ID is not accessible.
vi_VN: Các tổ chức với ID là không thể truy cập.

en: The percentage of import completed.
vi_VN: Tỷ lệ của nhập hoàn thành.

[ctx: The placeholder for the event status select.]
en: Select an Event Status
vi_VN: Chọn một sự Kiện tình Trạng

[ctx: The placeholder is for the localized version of the iCal UID specification link]
en: Some events at the requested source are missing the UID attribute required by the iCalendar Specification. Creating a scheduled import would generate duplicate events on each import. Instead, please use a One-Time import or contact the source provider to fix the UID issue; linking them to %s may help them more quickly resolve their feed's UID issue.
vi_VN: Một số sự kiện ở yêu cầu nguồn đang mất tích quản lý, quản thuộc tính theo yêu cầu của các hoạch Đặc điểm kỹ thuật. Việc tạo ra một lịch trình xuất nhập sẽ tạo ra lặp lại sự kiện trên mỗi nhập. Thay vào đó, xin vui lòng sử dụng một Lần nhập hoặc liên hệ với các nguồn cung cấp để sửa chữa quản lý, quản vấn đề liên kết họ %s có thể giúp đỡ họ một cách nhanh chóng hơn giải quyết của họ thức ăn này vấn đề.

[ctx: The placeholder is for the localized version of the iCal UID specification link]
en: Some events at the requested source are missing the UID attribute required by the iCalendar Specification. One-Time and ICS File imports are allowed but successive imports will create duplicated events on your site. Please contact the source provider to fix the UID issue; linking them to %s may help them more quickly resolve their feed's UID issue.
vi_VN: Một số sự kiện ở yêu cầu nguồn đang mất tích quản lý, quản thuộc tính theo yêu cầu của các hoạch Đặc điểm kỹ thuật. One-Time and IC Thấy khẩu được cho phép, nhưng tiếp nhập khẩu sẽ tạo ra lặp lại sự kiện trên trang web của bạn. Xin liên hệ với các nguồn cung cấp để sửa chữa quản lý, quản vấn đề liên kết họ %s có thể giúp đỡ họ một cách nhanh chóng hơn giải quyết của họ thức ăn này vấn đề.

en: The preview is taking longer than expected. Please try again in a moment.
vi_VN: Xem thử được dùng còn hơn mong đợi. Hãy cố gắng một lần nữa trong một thời điểm.

en: The provided linked post ID is not valid
vi_VN: Các cung cấp liên kết bài ID không hợp lệ

en: The records you were attempting to import were still not available when this queue was processed. Please try again.
vi_VN: Các hồ sơ bạn đã cố gắng để nhập vẫn chưa sẵn sàng khi điều này đợi đã được xử lý. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: The requested URL does not have any upcoming and published events matching the search criteria.
vi_VN: Yêu cầu địa chỉ mạng không phải có bất kỳ sắp tới và công bố sự kiện phù hợp với tiêu chuẩn tìm kiếm.

en: The requested event archive page does not exist
vi_VN: Yêu cầu sự kiện trang lưu trữ không tồn tại

en: The requested event is not accessible
vi_VN: Yêu cầu sự kiện là không thể truy cập

en: The requested event term archive page does not exist
vi_VN: Yêu cầu sự kiện hạn lưu trữ trang không tồn tại

en: The requested organizer is not accessible
vi_VN: Yêu cầu tổ chức là không thể truy cập

en: The requested page was not found.
vi_VN: Các trang yêu cầu không được tìm thấy.

en: The requested post ID does not exist or is not an event
vi_VN: Yêu cầu bài ID không tồn tại, hay không phải là một sự kiện

en: The requested post ID does not exist or is not an organizer
vi_VN: Yêu cầu bài ID không tồn tại, hay không phải là một nhà tổ chức

en: The requested post ID does not exist or is not an venue
vi_VN: Yêu cầu bài ID không tồn tại, hay không phải là một địa điểm

en: The requested source does not have any upcoming and published events matching the search criteria.
vi_VN: Yêu cầu nguồn không có bất kỳ sắp tới và công bố sự kiện phù hợp với tiêu chuẩn tìm kiếm.

en: The requested venue is not accessible
vi_VN: Yêu cầu địa điểm là không thể truy cập

en: The response from the Event Aggregator server was badly formed and could not be understood. Please try again.
vi_VN: Các phản hồi từ sự Kiện tổng hợp chủ đã bị hình thành và không thể hiểu được. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: The server is not currently responding
vi_VN: Các máy chủ hiện nay không được đáp ứng

en: The server is responding with an error:
vi_VN: Các server được đáp ứng với một lỗi:

en: The service has disabled oAuth. Some types of events may not import.
vi_VN: Dịch vụ đã vô hiệu hóa vị. Một số loại sự kiện có không nhập.

[ctx: The text label for the Day View.]
en: Day
vi_VN: Ngày

[ctx: The text label for the List View.]
en: List
vi_VN: Danh sách

[ctx: The text label for the Month View.]
en: Month
vi_VN: Tháng

[ctx: The text used for the link to the event archive in the admin post tag list.]
en: %s View
vi_VN: %s Xem

[ctx: The title (hover text) for the premium view indicator.]
en: Get Events Calendar Pro to use this View.
vi_VN: Có được sự Kiện Lịch sử này Xem.

en: The user is not authorized to create event categories
vi_VN: Các người không có thẩm quyền để tạo sự kiện loại

en: The user is not authorized to create event tags
vi_VN: Các người không có thẩm quyền để tạo sự kiện tags

en: The user is not authorized to create events
vi_VN: Các người không có thẩm quyền để tạo ra các sự kiện

en: The user is not authorized to create organizers
vi_VN: Các người không có thẩm quyền để tạo ra tổ chức

en: The user is not authorized to create venues
vi_VN: Các người không có thẩm quyền để tạo ra các địa điểm

en: The venue ID used to globally identify in Event Aggregator
vi_VN: Các địa điểm ID sử dụng toàn cầu xác định trong sự Kiện tổng hợp

en: The venue WordPress post ID
vi_VN: Các địa điểm bài WordPress ID

en: The venue ZIP code
vi_VN: Các địa điểm mã

en: The venue address
vi_VN: Các địa chỉ

en: The venue author ID
vi_VN: Các địa điểm giả ID

en: The venue author WordPress post ID
vi_VN: Các địa điểm giả WordPress bài ID

en: The venue city
vi_VN: Các địa điểm thành phố

en: The venue could not be created from the provided data
vi_VN: Địa điểm không thể được tạo ra từ chính cung cấp dữ liệu

en: The venue country
vi_VN: Các địa điểm nước

en: The venue creation date in UTC time
vi_VN: Địa điểm, tạo ngày trong LÚC thời gian

en: The venue creation date in the site time zone
vi_VN: Các địa điểm ngày tạo trong những trang web múi giờ

en: The venue description
vi_VN: Các địa điểm mô tả

en: The venue geo latitude
vi_VN: Địa điểm lý vĩ

en: The venue geo longitude
vi_VN: Địa điểm lý kinh độ

en: The venue last modification date in UTC time
vi_VN: Các địa điểm cuối cùng ngày sửa đổi trong LÚC thời gian

en: The venue last modification date in the site time zone
vi_VN: Các địa điểm cuối cùng ngày sửa đổi trong những trang web múi giờ

en: The venue long description
vi_VN: Các địa điểm mô tả dài

en: The venue name
vi_VN: Các địa điểm tên

en: The venue phone number
vi_VN: Các địa điểm số điện thoại

en: The venue post ID is missing.
vi_VN: Các địa điểm đăng ID là mất tích.

en: The venue post status
vi_VN: Các địa điểm đăng tình trạng

en: The venue province
vi_VN: Các địa điểm tỉnh

en: The venue publication date
vi_VN: Các địa điểm ngày xuất bản

en: The venue publication date (UTC time zone)
vi_VN: Các địa điểm xuất bản ngày (GIỜ múi giờ)

en: The venue short description
vi_VN: Các địa điểm ngắn mô tả

en: The venue slug
vi_VN: Các địa điểm sên

en: The venue state
vi_VN: Địa điểm tổ chức nhà nước

en: The venue state and province
vi_VN: Địa điểm tổ chức nhà nước và tỉnh

en: The venue state or province
vi_VN: Địa điểm tổ chức nhà nước hay tỉnh

en: The venue status
vi_VN: Các địa điểm tình trạng

en: The venue website URL
vi_VN: Các địa điểm trang web

en: The venue with the specified ID is not accessible.
vi_VN: Các địa điểm với những quy định ID là không thể truy cập.

en: Themer's Guide
vi_VN: Đề là hướng Dẫn

en: There is a solution for every problem
vi_VN: Đó là một giải pháp cho mọi vấn đề

en: There is an JSON error with the Event Aggregator server. Please try your import again later.
vi_VN: Đó là một MẢNG lỗi với những sự Kiện tổng hợp chủ. Xin vui lòng thử nhập lại sau.

en: There may be an issue with the Event Aggregator server. Please try your import again later.
vi_VN: Có thể có một vấn đề với các sự Kiện tổng hợp chủ. Xin vui lòng thử nhập lại sau.

en: There was a problem processing your import. Please try again.
vi_VN: Đó là một vấn đề xử lý nhập. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: There was an error fetching the results from your import:
vi_VN: Đó là một lỗi lấy những kết quả từ nhập khẩu:

en: There were no Legacy Events to be Migrated, you are ready to rock!
vi_VN: Không có Di sản sự Kiện sẽ được di Chuyển, bạn đã sẵn sàng để đá!

en: There were no results found for %s.
vi_VN: Không có kết quả tìm thấy cho %s.

en: There were no results found for this view.
vi_VN: Không có kết quả tìm thấy cho xem này.

en: There were no results found for this view. %1$s
vi_VN: Không có kết quả tìm thấy cho xem này. %1$s

en: There were no results found.
vi_VN: Không có kết quả tìm thấy.

en: These APIs may include the following third party services: Google Maps (API key), Meetup (OAuth token), PayPal (email, Client ID, Client Secret), Eventbrite (API key, auth URL, Client Secret), and Zoom (email, Client ID, Client Secret).
vi_VN: Những APIs có thể bao gồm vụ bên thứ ba: Google bản Đồ (nhật thông tin), họp mặt (Vị mã), PayPal (email, ID Khách hàng của Khách hàng bí Mật), Địa (nhật thông tin, n URL Khách hàng bí Mật), và Phóng to (email, ID Khách hàng của Khách hàng bí Mật).

en: These settings control the appearance of the single event pages.
vi_VN: Các thiết lập kiểm soát sự xuất hiện của các sự kiện duy nhất trang.

en: These settings impact all list-style views, including List View and Day View.
vi_VN: Các thiết lập tác động tất cả danh sách-phong cách xem, bao gồm Xem danh Sách và Xem Ngày.

en: These settings will also apply to events imported in the future via this scheduled import.
vi_VN: Các bạn sẽ cũng áp dụng cho các sự kiện nhập khẩu trong tương lai qua đây dự kiến nhập.

en: Third Party Accounts
vi_VN: Các Tài Khoản

en: This %s has passed.
vi_VN: Này %s đã trôi qua.

en: This event is all day on %%startdatewithyear%%.
vi_VN: Sự kiện này là tất cả ngày trên %%startdatewithyear%%.

en: This event is all day starting on %%startdatenoyear%% and ending on %%enddatewithyear%%.
vi_VN: Sự kiện này là tất cả ngày bắt đầu từ trên %%startdatenoyear%% và kết thúc trên %%enddatewithyear%%.

en: This event is at %%starttime%% on %%startdatewithyear%%.
vi_VN: Sự kiện này là tại %%starttime%% trên %%startdatewithyear%%.

en: This event is from %%starttime%% to %%endtime%% on %%startdatewithyear%%.
vi_VN: Đây là sự kiện từ %%starttime%% để %%endtime%% trên %%startdatewithyear%%.

en: This event starts at %%starttime%% on %%startdatenoyear%% and ends at %%endtime%% on %%enddatewithyear%%
vi_VN: Sự kiện này bắt đầu lúc %%starttime%% trên %%startdatenoyear%% và kết thúc tại %%endtime%% trên %%enddatewithyear%%

en: This event starts at %%starttime%% on %%startdatenoyear%% and ends on %%enddatewithyear%%
vi_VN: Sự kiện này bắt đầu lúc %%starttime%% trên %%startdatenoyear%% và kết thúc vào %%enddatewithyear%%

en: This event will not be re-imported and changes made locally will be preserved.
vi_VN: Sự kiện này sẽ không bị tái-nhập khẩu và thay đổi được thực hiện tại địa phương sẽ được bảo tồn.

en: This information is only for guidance and not to be considered as legal advice.
vi_VN: Thông tin này được chỉ dẫn và không để được coi như là luật pháp.

en: This information serves as a guide on what sections need to be modified due to usage of The Events Calendar and its Add-ons.
vi_VN: Thông tin này phục vụ như một hướng dẫn về những phần cần phải sửa đổi do để sử dụng trong Những sự Kiện Lịch và Tiện ích của nó.

en: This is a preview of the type of content you will be getting in during the import based on what is on the calendar now.
vi_VN: Đây là một loại nội dung của bạn, bạn sẽ nhận được trong nhập dựa trên những gì đang trên lịch bây giờ.

en: This is especially true if you have made any code customizations to your calendar.
vi_VN: Đây là đặc biệt là sự thật nếu bạn đã thực hiện bất kỳ mã tùy vào lịch của mình.

en: This is where all of the global network settings for The Events Calendar can be modified.
vi_VN: Đây là nơi mà tất cả các thiết lập mạng lưới toàn cầu cho Các sự Kiện Lịch có thể sửa đổi được.

en: This option allows you to automatically move past events to trash.
vi_VN: Này lựa chọn cho phép bạn tự động di chuyển sự kiện trong quá khứ vào thùng rác.

en: This option allows you to bulk delete past events. Be careful and backup your database before removing your events as there is no way to reverse the changes.
vi_VN: Này lựa chọn cho phép anh để xóa số lượng lớn sự kiện trong quá khứ. Hãy cẩn thận và sao cơ sở dữ liệu trước khi loại bỏ các sự kiện như là không có cách nào để thay đổi.

en: This section contains information on The Events Calendar Plugin.
vi_VN: Phần này có chứa thông tin về Những sự Kiện Lịch Cắm.

en: This webhook action is not currently supported.
vi_VN: Này webhook hành động là không được hỗ trợ.

en: Three months
vi_VN: Ba tháng

en: Three weeks
vi_VN: Ba tuần

en: Through the usage of The Events Calendar, Events Calendar PRO, The Events Calendar Filter Bar, Eventbrite Tickets, and Community Events plugins, as well as our Event Aggregator Import service (contained within The Events Calendar plugin), information may be collected and stored within your website’s database.
vi_VN: Thông qua việc sử dụng các sự Kiện Lịch sự Kiện Lịch CHUYÊN nghiệp, Những sự Kiện Lịch Thanh Lọc, Địa Vé, và Cộng đồng sự Kiện bổ sung, chúng tôi cũng như sự Kiện tổng hợp Nhập vụ (chứa trong Những sự Kiện Lịch cắm) thông tin có thể được thu thập và lưu trữ trong trang web của cơ sở dữ liệu.

en: Ticket sales and RSVPs will be paused until migration is complete.
vi_VN: Bán vé và câu trả lời sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Ticket sales, RSVPs, and automatic imports will be paused until migration is complete.
vi_VN: Bán vé, câu trả lời, và tự động nhập khẩu sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Ticket sales, RSVPs, and event submissions will be paused until migration is complete.
vi_VN: Bán vé, câu trả lời, và đệ trình sự kiện sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Ticket sales, RSVPs, event submissions, and automatic imports will be paused until migration is complete.
vi_VN: Bán vé hồi tưởng đệ trình sự kiện, và tự động nhập khẩu sẽ được dừng lại cho đến khi di chuyển được hoàn thành.

en: Tickets
vi_VN: Vé

en: Time &amp; Date
vi_VN: Ngày

en: Time Range Separator
vi_VN: Dấu phân cách thời gian

en: Time Zone:
vi_VN: Múi Giờ:

en: Time range separator
vi_VN: Khoảng thời gian tách

en: Time zone
vi_VN: Múi giờ

en: Time zone mode
vi_VN: Múi giờ chế độ

en: Time:
vi_VN: Thời gian:

[ctx: Title for the debugging section of the general settings.]
en: Debugging
vi_VN: Gỡ

[ctx: Title for the editing section of the general settings.]
en: Editing
vi_VN: Chỉnh sửa

[ctx: Title for the maintenance section of the general settings.]
en: Maintenance
vi_VN: Bảo trì

[ctx: Title for the viewing section of the general settings.]
en: Viewing
vi_VN: Xem

en: To allow better control over dates, advanced security improvements and performance gain.
vi_VN: Để cho phép kiểm soát tốt hơn, ngày an toàn tân tiến cải tiến và đạt được hiệu suất.

en: To complete this major calendar upgrade, you need to migrate your events to the new data storage system. Once migration finishes, you can take advantage of all the cool new 6.0 features!
vi_VN: Để hoàn thành lớn này lịch nâng cấp, bạn cần để di chuyển các sự kiện của bạn để các dữ liệu mới hệ thống lưu trữ. Một lần di chuyển kết thúc, bạn có thể có lợi thế của tất cả các mát mẻ mới 6.0 năng!

en: To continue using The Events Calendar, please install the latest version of
vi_VN: Để có thể tiếp tục sử dụng Các sự Kiện Lịch, xin vui lòng cài đặt phiên bản mới nhất của

en: To safely cancel the migration, we need to reverse the process on any data that has already been modified. Your site will remain in maintenance mode until we have safely reversed the process.
vi_VN: Để an toàn hủy những di dân, chúng ta cần phải đảo ngược quá trình trên mọi dữ liệu đã bị sửa đổi. Trang web của bạn sẽ ở lại trong chế độ bảo trì cho đến khi chúng ta đã an toàn đảo ngược quá trình.

en: Today
vi_VN: Hôm nay

en: Total events migrated:
vi_VN: Tổng cộng sự kiện di cư:

en: Total events previewed:
vi_VN: Tổng cộng sự kiện xem trước:

en: Total imported %1$s
vi_VN: Tổng nhập %1$s

en: Translations
vi_VN: Dịch

en: Transparent
vi_VN: Trong suốt

en: Troubleshoot
vi_VN: Khắc phục

en: Troubleshooting
vi_VN: Sự cố

en: Troubleshooting common problems
vi_VN: Sự cố vấn đề phổ biến

en: Try to adjust your import settings and try again.
vi_VN: Cố gắng để chỉnh nhập cài đặt và cố gắng một lần nữa.

en: Two months
vi_VN: Hai tháng

en: Two weeks
vi_VN: Hai tuần

en: URL:
vi_VN: DẪN:

en: Unable to attach an image to the event
vi_VN: Không thể gắn một hình ảnh đến các sự kiện

en: Unable to continue inserting data. Please reload this page to continue/try again.
vi_VN: Không thể tiếp tục chèn dữ liệu. Xin vui lòng lại trang này để có thể tiếp tục/cố gắng một lần nữa.

en: Unable to find a matching post.
vi_VN: Không thể tìm thấy một phù hợp với bài viết.

en: Unable to find an event with the ID of %s.
vi_VN: Không thể tìm thấy một sự kiện với những ID của %s.

en: Unable to find an import record with the ID of %s.
vi_VN: Không thể tìm thấy một hồ sơ nhập với các ID của %s.

en: Unable to get a post of the correct type.
vi_VN: Không thể có được một bài viết của chính xác loại.

en: Unable to process this import - a breakage or conflict may have resulted in the import halting.
vi_VN: Không thể quá trình này nhập - một vỡ hoặc xung đột có thể dẫn đến việc nhập ngăn chặn.

en: Unable to save credentials
vi_VN: Không thể lưu thông tin

en: Unable to save scheduled import instance. Please try again.
vi_VN: Không thể để cứu dự kiến nhập dụ. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: Unable to save scheduled import. Please try again.
vi_VN: Không thể để cứu dự kiến nhập. Hãy cố gắng một lần nữa.

en: Undo
vi_VN: Lùi lại

en: United States
vi_VN: Hoa Kỳ

en: Unknown
vi_VN: Không rõ

en: Unknown service message
vi_VN: Không rõ dịch vụ tin nhắn

en: Unknown strategy applied to this event.
vi_VN: Không rõ chiến lược áp dụng cho sự kiện này.

en: Unnamed %s
vi_VN: Không tên %s

en: Unnamed Venue
vi_VN: Giấu Tên, Và Địa Điểm

en: Unsupported
vi_VN: Không được hỗ trợ

en: Upcoming %s
vi_VN: Sắp tới %s

en: Update %s Category
vi_VN: Lưu các thay đổi

en: Update Authority
vi_VN: Bản Quyền

en: Update Time Zone Data
vi_VN: Cập Nhật Múi Giờ Dữ Liệu

en: Update complete: time zone data has been added to all events in the database.
vi_VN: Cập nhật đầy đủ: múi giờ dữ liệu đã được thêm vào tất cả các sự kiện trong cơ sở dữ liệu.

en: Updated:
vi_VN: Cập nhật:

en: Upgrade
vi_VN: Nâng cấp

en: Upgrade FAQ
vi_VN: Nâng cấp HỎI

en: Upgrade Plugin
vi_VN: Cập nhật plugin

en: Upgrade your %1$s
vi_VN: Nâng cấp của bạn %1$s

en: Upgrade your calendar views
vi_VN: Nâng cấp của bạn xem lịch

en: Upgrade your calendar.
vi_VN: Nâng cấp của bạn lịch.

en: Upgrade your event data storage system.
vi_VN: Nâng cấp của tổ chức sự kiện dữ liệu lưu trữ hệ thống.

en: Upgrade your events
vi_VN: Nâng cấp các sự kiện của bạn

en: Upload
vi_VN: Tải lên

en: Upload a CSV File
vi_VN: Lên danh sách

en: Upload an ICS File
vi_VN: Tải lên một IC Tập tin

en: Use General
vi_VN: Sử Dụng Chung

en: Use global import settings
vi_VN: Sử dụng toàn cầu cài đặt nhập

en: Use manual time zones for each event
vi_VN: Sử dụng khu thời gian cho mỗi sự kiện

en: Use the filters to narrow down which events are fetched from Eventbrite.
vi_VN: Sử dụng bộ lọc thu hẹp mà các sự kiện được lấy từ Địa.

en: Use the filters to narrow down which events are fetched from this Google Calendar.
vi_VN: Sử dụng bộ lọc thu hẹp mà các sự kiện được lấy từ này Lịch Google.

en: Use the filters to narrow down which events are fetched from this iCalendar feed.
vi_VN: Sử dụng bộ lọc thu hẹp mà các sự kiện được lấy từ này chuẩn bị thức ăn.

en: Use the filters to narrow down which events are fetched from this site.
vi_VN: Sử dụng bộ lọc thu hẹp mà các sự kiện được lấy từ trang này.

en: Use the filters to narrow down which events are fetched from your ICS file.
vi_VN: Sử dụng bộ lọc thu hẹp mà các sự kiện được lấy từ IC tập tin.

en: Use the options below to configure your imports. Global Import Settings apply to all imports, but you can also override the global settings by adjusting the origin-specific options. Check your Event Aggregator Service Status on the %1$s.
vi_VN: Sử dụng các lựa chọn đây để cấu hình nhập khẩu. Toàn cầu Nhập Cài đặt áp dụng cho tất cả nhập khẩu, nhưng bạn cũng có thể ghi đè lên toàn cầu thiết lập bằng cách điều chỉnh các nguồn gốc-cụ thể lựa chọn. Kiểm tra sự Kiện tổng hợp tình Trạng dịch Vụ trên %1$s.

en: Use the options below to configure your imports. Looking for more ways to import events from other websites?
vi_VN: Sử dụng các lựa chọn đây để cấu hình nhập khẩu. Tìm thêm cách để nhập sự kiện từ trang web khác?

en: Use the site-wide time zone everywhere
vi_VN: Sử dụng các trang web rộng múi giờ ở khắp mọi nơi

en: Use this to share calendar data with Google Calendar, Apple iCal and other compatible apps
vi_VN: Sử dụng để chia sẻ dữ liệu lịch với Lịch Google, Táo sàng khác và thích ứng dụng

en: Using stylesheets and page templates
vi_VN: Bằng kiểu và trang mẫu

en: Venue
vi_VN: Địa điểm

en: Venue Address
vi_VN: Địa chỉ địa điểm

en: Venue Address 2
vi_VN: Địa chỉ 2 địa điểm

en: Venue City
vi_VN: Thành phố địa điểm

en: Venue Country
vi_VN: Quốc gia địa điểm

en: Venue Description
vi_VN: Địa Điểm Mô Tả

en: Venue Featured Image
vi_VN: Địa Điểm Nổi Bật Hình Ảnh

en: Venue Name
vi_VN: Tên địa điểm

en: Venue Phone
vi_VN: Điện thoại địa điểm

en: Venue Settings
vi_VN: Cài đặt địa điểm

en: Venue State
vi_VN: Địa Điểm Tổ Chức Nhà Nước

en: Venue State/Province
vi_VN: Bang/Tỉnh địa điểm

en: Venue URL
vi_VN: Địa điểm URL

en: Venue Website
vi_VN: Trang web địa điểm

en: Venue Zip
vi_VN: Mã vùng địa điểm

en: Venue Zip Code
vi_VN: Địa Điểm Mã

en: Venue information: name, address, city, country, state, postal code, phone, website, geographical coordinates (latitude and longitude)
vi_VN: Địa điểm thông tin: tên, địa chỉ, thành phố, nước, nước, mã bưu điện thoại, trang web, tọa độ địa lý (vĩ độ và kinh độ)

en: Venue location map
vi_VN: Vị trí địa điểm bản đồ

en: Venues
vi_VN: Các địa điểm

en: Venues should be related to this event
vi_VN: Địa điểm nên được liên quan đến sự kiện này

en: Venues should contain the specified string in the title, description or custom fields
vi_VN: Địa điểm nên có những quy định chuỗi trong các tiêu đề, mô tả hoặc chỉnh fields

en: Venues should have events associated to them
vi_VN: Địa điểm nên có sự liên quan đến họ

en: Venues should have upcoming events associated to them
vi_VN: Địa điểm nên đã sắp tới các sự kiện liên quan đến họ

en: Version Compatibility
vi_VN: Bản Năng

en: View %s
vi_VN: Xem %s

en: View Aggregator Record
vi_VN: Xem Tập Hợp Hồ Sơ

en: View All Add-Ons
vi_VN: Xem Tất Cả Tiện Ích

en: View All Scheduled Imports
vi_VN: Xem Tất Cả Các Kế Hoạch Nhập Khẩu

en: View Calendar
vi_VN: Xem Lịch

en: View Events
vi_VN: Xem Các Sự Kiện

en: View Filters
vi_VN: Xem Bộ Lọc

en: View My Calendar
vi_VN: Xem Lịch Của Tôi

en: View all %s
vi_VN: Xem tất cả %s

en: View links to add events to your calendar
vi_VN: Xem đường dẫn thêm sự kiện lịch của bạn

en: View more %1$s.
vi_VN: Xem thêm %1$s.

en: View the error report
vi_VN: Xem các báo cáo lỗi

en: View the migration report
vi_VN: Xem các báo cáo di chuyển

en: View your calendar
vi_VN: Xem lịch

en: View your event categories
vi_VN: Xem loại sự kiện

en: View your event organizers
vi_VN: Xem tổ chức sự kiện

en: View your event tags
vi_VN: Xem sự kiện tags

en: View your event venues
vi_VN: Xem các sự kiện các địa điểm

en: View your scheduled imports.
vi_VN: Xem lịch trình xuất khẩu.

en: Views
vi_VN: Xem

en: Views Navigation
vi_VN: Xem Hướng

en: WP Cron enabled
vi_VN: WP định kỳ được kích hoạt

en: WP Cron not enabled
vi_VN: WP định kỳ không được kích hoạt

en: Want this emailed to you?
vi_VN: Muốn cái này gửi đến bạn?

en: Want to take your events to the next level?
vi_VN: Muốn lấy sự kiện để cấp độ tiếp theo?

en: We are canceling your site's migration to the new system. During this time, %1$syou cannot create, edit, or manage your events%2$s. Your calendar will still be visible on your site but some frontend actions will be paused.
vi_VN: Chúng tôi đang hủy trang web của di cư đến hệ thống mới. Trong thời gian này, %1$syou không thể tạo ra hay quản lý sự kiện%2$s. Lịch của bạn vẫn sẽ được nhìn thấy trên trang web của bạn, nhưng một số lối hành động sẽ được tạm dừng.

en: We are committed to helping make your calendar spectacular and have a wealth of resources available, including a handy %s to get your calendar up and running.
vi_VN: Chúng tôi sẽ giúp làm của lịch ngoạn mục, và có một sự giàu có của nguồn lực sẵn có, bao gồm một tiện %s để nhận được lịch của bạn và chạy.

en: We are reversing your site's migration to the new system. During this time, %1$syou cannot create, edit, or manage your events%2$s. Your calendar will still be visible on your site but some frontend actions will be paused.
vi_VN: Chúng ta đang đi ngược trang web của di cư đến hệ thống mới. Trong thời gian này, %1$syou không thể tạo ra hay quản lý sự kiện%2$s. Lịch của bạn vẫn sẽ được nhìn thấy trên trang web của bạn, nhưng một số lối hành động sẽ được tạm dừng.

en: We can help with that
vi_VN: Chúng tôi có thể giúp mà

en: We detected an event that cannot be properly migrated. Please review the report below for more information. This issue must be resolved before you can migrate your site. Once you have updated or removed the problematic event, re-run the migration preview to make sure your site is ready to go.
vi_VN: Chúng tôi phát hiện một sự kiện mà không được di chuyển. Xin hãy xem xét các bản báo cáo thêm thông tin bên dưới. Vấn đề này phải được giải quyết xong trước khi có thể di chuyển trang web của bạn. Khi bạn đã cập nhật hay loại bỏ các vấn đề sự kiện, chạy lại di cư xem trước để chắc chắn rằng trang web của bạn đã sẵn sàng để đi.

en: We detected one or more events that cannot be properly migrated. Please review the report below for more information. These issues must be resolved before you can migrate your site. Once you have updated or removed problematic events, please re-run the migration preview.
vi_VN: Chúng tôi phát hiện một hoặc một sự kiện mà không được di chuyển. Xin hãy xem xét các bản báo cáo thêm thông tin bên dưới. Những vấn đề này phải được giải quyết xong trước khi có thể di chuyển trang web của bạn. Khi bạn đã cập nhật hay loại bỏ sự kiện vấn đề, xin vui lòng chạy lại việc di chuyển xem trước.

en: We did not find any Facebook Events settings to migrate.
vi_VN: Chúng tôi không tìm thấy bất kỳ Facebook sự Kiện cài đặt để di chuyển.

en: We did not find any iCal Importer settings to migrate.
vi_VN: Chúng tôi không tìm thấy bất kỳ sàng nhập Khẩu cài đặt để di chuyển.

en: We hope you love %1$s
vi_VN: Chúng tôi hy vọng bạn tình yêu %1$s

en: We hope you love The Events Calendar!
vi_VN: Chúng tôi hy vọng cậu thích Các sự Kiện Lịch!

en: We make use of certain APIs, in order to provide specific features.
vi_VN: Chúng tôi làm cho việc sử dụng nhất định APIs, để cung cấp năng cụ thể.

en: We recommend a 16:9 aspect ratio for featured images.
vi_VN: Chúng tôi đề nghị một 16:9 tỉ lệ cho các hình ảnh.

en: We recommend making this update on a %1$sstaging site%2$s.
vi_VN: Chúng tôi giới thiệu việc làm cho bản cập nhật này trên một %1$sstaging trang web%2$s.

en: We send out discounts to our core users via our newsletter.
vi_VN: Chúng tôi gửi giảm giá để cốt lõi của chúng tôi sử dụng thông tin của chúng tôi.

en: We will also share some helpful info on WordPress, and our products from time to time.
vi_VN: Chúng tôi cũng sẽ chia sẻ một số thông tin hữu ích trên facebook, và sản phẩm của chúng tôi thời gian.

en: We'll scan your events and let you know how long your migration will take. The preview runs in the background, so you'll be able to continue using your site.
vi_VN: Chúng ta sẽ quét của các sự kiện, và cho bạn biết bao lâu di chuyển của bạn sẽ mất. Xem trước chạy trong nền, do đó bạn có thể để có thể tiếp tục sử dụng trang web của bạn.

en: We're scanning your existing events so you'll know what to expect from the migration process. You can keep using your site and managing events. Check back later for the next step of migration.
vi_VN: Chúng tôi đang quét của các sự kiện hiện tại vì vậy, bạn sẽ biết mong đợi gì từ quá trình di cư. Bạn có thể giữ sử dụng trang web của bạn và quản lý các sự kiện. Kiểm tra lại sau cho bước tiếp theo của di cư.

en: We've completely revamped the way event information is stored on your site's database. Upgrade now to take advantage of faster calendar load times and improved performance. As with any significant site change, we recommend %screating a site backup%s before beginning the migration process.
vi_VN: Chúng tôi đã hoàn toàn tân sự kiện cách thông tin lưu trữ trên trang web của cơ sở dữ liệu. Nâng cấp bây giờ để mất lợi thế của nhanh hơn lịch thời gian tải và cải thiện hiệu suất. Như với bất kỳ ý nghĩa trang web thay đổi, chúng tôi đề nghị %screating một trang web sao lưu%s trước khi bắt đầu quá trình di cư.

en: We've redesigned all of the calendar views to give you and your users a better experience. Beyond a brand new look, we've optimized every design for mobile and introduced key improvements for each view.
vi_VN: Chúng tôi đã thiết kế lại tất cả các lịch đến cho bạn người sử dụng một kinh nghiệm tốt hơn. Ngoài một cái nhìn thương hiệu mới, chúng tôi đã hóa mỗi thiết kế cho điện thoại di động và đưa chìa khóa cải tiến cho từng xem.

en: Webhook not registered properly.
vi_VN: Webhook không đăng ký đúng.

en: Website
vi_VN: Trang web

en: Website:
vi_VN: Trang web:

en: Welcome to The Events Calendar!
vi_VN: Chào mừng bạn đến Các sự Kiện Lịch!

en: What personal data we collect and why we collect it
vi_VN: Những dữ liệu gì chúng ta thu thập và lý do tại sao chúng tôi thu thập nó

en: When events are sticky in month view, they'll display first in the list of events shown within a given day block.
vi_VN: Khi sự kiện đang dính vào tháng, họ sẽ hiển thị đầu tiên trong danh sách của các sự kiện hiển thị trong một ngày khối.

en: When importing from a website that uses The Events Calendar, the REST API will attempt to fetch events this far in the future. That website's hosting resources may impact the success of imports. Selecting a shorter time period may improve results.
vi_VN: Khi nhập từ một trang web có sử dụng Những sự Kiện Lịch, phần CÒN lại API sẽ cố gắng để lấy sự kiện này trong tương lai. Trang web đó là lưu trữ tài nguyên có thể ảnh hưởng đến sự thành công của nhập khẩu. Chọn một khoảng thời gian ngắn hơn có thể cải thiện kết quả.

en: When importing from an event source, this is how far into the future the events will be fetched; on slower websites a larger date range may impact the success of imports. Selecting a shorter time period may improve results.
vi_VN: Khi nhập từ một nguồn tổ chức sự kiện này là bao xa vào tương lai các sự kiện sẽ được lấy; chậm hơn trên trang web một ngày lớn hơn phạm vi có thể ảnh hưởng đến sự thành công của nhập khẩu. Chọn một khoảng thời gian ngắn hơn có thể cải thiện kết quả.

en: When importing from an event source, this is the maximum number of events that will be imported; on slower websites this may impact the success of imports. Setting this to a smaller number may improve results.
vi_VN: Khi nhập từ một nguồn tổ chức sự kiện này là tối đa số sự kiện đó sẽ được nhập khẩu; chậm hơn trên trang web này có thể ảnh hưởng đến sự thành công của nhập khẩu. Thiết lập này để một số lượng nhỏ có thể cải thiện kết quả.

en: When purchasing Eventbrite Tickets, attendee, purchaser, and order information are stored and managed by Eventbrite.
vi_VN: Khi mua Địa Vé tham dự, người mua, và để thông tin đều được lưu trữ và quản lý bởi Địa.

en: When this import was last scheduled to run, the daily limit for your Event Aggregator license had already been reached.
vi_VN: Khi nhập này đã được lên kế hoạch để chạy, hàng ngày hạn của sự Kiện tổng hợp giấy phép đã đạt được.

en: When using The Events Calendar, we recommend that you use a geographic timezone such as "America/Los_Angeles" and avoid using a UTC timezone offset such as “%2$s”.
vi_VN: Khi sử dụng Các sự Kiện Lịch, chúng tôi đề nghị ông sử dụng một địa lý múi giờ như "nước Mỹ/Los_Angeles" và tránh sử dụng một GIỜ múi giờ bù đắp như "%2$s".

en: When you save this scheduled import, the events above will begin importing.
vi_VN: Khi bạn lưu này lên kế hoạch nhập, các sự kiện trên sẽ bắt đầu nhập.

en: Where We Send Your Data
vi_VN: Nơi Mà Chúng Tôi Gửi Dữ Liệu Của Bạn

en: Where's my calendar?
vi_VN: Where ' s lịch của tôi?

en: Whether an event is sticky in the calendar view or not
vi_VN: Cho dù một sự kiện là dính trong lịch xem hay không

en: Whether an event should be hidden from the calendar view or not
vi_VN: Cho dù một sự kiện sẽ được ẩn từ lịch xem hay không

en: Whether events linked to the venue should show a map link or not
vi_VN: Cho dù sự kiện liên quan đến địa điểm nên thấy một bản đồ liên kết hay không

en: Whether events linked to the venue should show a map or not
vi_VN: Cho dù sự kiện liên quan đến địa điểm nên thấy một bản đồ hoặc không

en: Whether events should be hidden in the calendar view or not
vi_VN: Cho dù sự kiện sẽ được ẩn trong lịch xem hay không

en: Whether or not this event is an all day Event
vi_VN: Cho dù có hay không sự kiện này là một tất cả các sự Kiện ngày

en: Whether the event is featured in the calendar or not
vi_VN: Cho dù sự kiện này là nổi bật trong lịch hay không

en: Whether the event lasts the whole day or not
vi_VN: Cho dù sự kiện này kéo dài cả ngày hay không

en: Whether the event should be featured on the site or not
vi_VN: Cho dù sự kiện nên nổi bật trên những trang web hay không

en: Whether the event should be sticky in the calendar view or not
vi_VN: Cho dù sự kiện này cần được chú ý, trong lịch xem hay không

en: Whether the event should show a map link or not
vi_VN: Cho dù sự kiện nên thấy một bản đồ liên kết hay không

en: Whether the event should show a map or not
vi_VN: Cho dù sự kiện nên thấy một bản đồ hoặc không

en: Whether the map link should be shown for the event or not
vi_VN: Cho dù bản đồ liên kết sẽ được thể hiện cho sự kiện này hay không

en: Whether the map link should be shown for the venue or not
vi_VN: Cho dù bản đồ liên kết phải được chỉ ra cho địa điểm hay không

en: Whether the map should be shown for the event or not
vi_VN: Cho dù bản đồ nên được thể hiện cho sự kiện này hay không

en: Whether the map should be shown for the venue or not
vi_VN: Cho dù bản đồ phải được chỉ ra cho địa điểm hay không

en: Whether to hide terms not assigned to any posts
vi_VN: Liệu để che giấu điều khoản không được giao cho bất kỳ bài

en: Widgets
vi_VN: Vật dụng

en: Without a defined location your event will not display a %sGoogle Rich Snippet%s on the search results.
vi_VN: Mà không có một xác định vị trí của sự kiện sẽ không hiển thị %sGoogle Rich Snippet%s trên các kết quả tìm kiếm.

en: YYYY-MM-DD
vi_VN: DD-MM-DD

en: Yes
vi_VN: Có

en: You are approaching your daily import limit. You may want to adjust your Scheduled Import frequencies.
vi_VN: Bạn đang đến gần hàng ngày của bạn nhập giới hạn. Bạn có thể muốn điều chỉnh theo Lịch trình của Nhập tần số.

en: You are running Version %s and deserve a hug :-)
vi_VN: Bạn đang chạy phiên Bản %s và xứng đáng một cái ôm :-)

en: You are using The Events Calendar's built-in Google Maps API key.
vi_VN: Bạn đang sử dụng Các sự Kiện Lịch được xây dựng-trong bản Đồ Google chìa khóa.

en: You are using a custom Google Maps API key.
vi_VN: Bạn đang sử dụng một chỉnh bản Đồ Google chìa khóa.

en: You can find the url you need in your Google Calendar settings.
vi_VN: Anh có thể tìm được địa chỉ bạn cần trong cài đặt Lịch Google.

en: You can make changes to imported events via The Events Calendar and see those changes reflected on your site’s calendar. The owner of the original event source (e.g. the iCalendar feed or Meetup group) might also make changes to their event. If you choose to re-import an altered event (manually or via a scheduled import), any changes made at the source or on your calendar will need to be addressed.
vi_VN: Bạn có thể thay đổi các sự kiện nhập khẩu qua Những sự Kiện Lịch và thấy những thay đổi hiện trên trang web của lịch. Chủ sở hữu của các sự kiện nguồn gốc (ví dụ như việc chuẩn bị thức ăn hoặc họp mặt nhóm) cũng có thể thay đổi sự kiện của họ. Nếu bạn lựa chọn để tái nhập một thay đổi sự kiện (tay hoặc thông qua một dự kiến nhập), bất kỳ thay đổi được thực tại nguồn hoặc vào lịch của bạn sẽ cần phải được giải quyết.

en: You do not have a license
vi_VN: Bạn không có một giấy phép

en: You do not have an active connection to Eventbrite through your account and Event Aggregator.
vi_VN: Bạn không có một kết nối hoạt động đến Địa chỉ thông qua tài khoản của bạn, và sự Kiện tổng hợp.

en: You do not have an active connection to Meetup through your account and Event Aggregator.
vi_VN: Anh không có kết nối tới họp mặt qua tài khoản của bạn, và sự Kiện tổng hợp.

en: You do not have permission to delete this record.
vi_VN: Bạn không có quyền để loại bỏ các hồ sơ này.

en: You do not have permission to migrate Facebook Events settings to Event Aggregator
vi_VN: Bạn không có quyền để di chuyển Facebook sự Kiện cài đặt để sự Kiện tổng hợp

en: You do not have permission to migrate Legacy Ignored Events
vi_VN: Bạn không có quyền để di chuyển, Di sản bỏ Qua sự Kiện

en: You do not have permission to migrate iCal Importer settings to Event Aggregator
vi_VN: Bạn không có quyền để di chuyển sàng nhập Khẩu cài đặt để sự Kiện tổng hợp

en: You do not have permission to restore this post.
vi_VN: Bạn không có quyền để khôi phục lại bài này.

en: You don't have permission to do that.
vi_VN: Bạn được cấp quyền để thực hiện điều đó.

en: You have changed the recurrence rules of this %1$s.  Saving the %1$s will update all future %2$s.  If you did not mean to change all %2$s, then please refresh the page.
vi_VN: Bạn đã thay đổi quy tắc tái phát này %1$s. Tiết kiệm %1$s sẽ cập nhật tất cả tương lai %2$s. Nếu bạn không có ý thay đổi tất cả %2$s, sau đó hãy làm mới trang.

en: You have not connected Event Aggregator to Eventbrite
vi_VN: Bạn đã không kết nối sự Kiện tổng hợp để Địa chỉ

en: You have not connected Event Aggregator to Meetup
vi_VN: Bạn đã không kết nối sự Kiện tổng hợp để họp mặt

en: You have reached your daily import limit. Scheduled imports will be paused until tomorrow.
vi_VN: Bạn có đến hàng ngày của bạn nhập giới hạn. Theo lịch trình hàng nhập khẩu sẽ được dừng lại cho tới ngày mai.

en: You must map columns from the CSV file to specific fields in order to perform a CSV import.
vi_VN: Bạn phải bản đồ cột từ thông tin cụ thể trường để thực hiện dàng nhập.

en: You must provide a valid CSV file to perform a CSV import.
vi_VN: Bạn phải cung cấp một hợp lệ CSV để thực hiện dàng nhập.

en: You must select at least one view.
vi_VN: Anh phải chọn, ít nhất một lần xem.

en: You must update your version of Events Calendar Pro for access to calendar upgrades.
vi_VN: Bạn phải cập nhật bản của các sự Kiện Lịch Chuyên nghiệp để truy cập vào lịch nâng cấp.

en: You must use an integer to reduce the daily import limit
vi_VN: Bạn phải sử dụng một số nguyên để giảm hàng ngày nhập giới hạn

en: You need to connect to Eventbrite for Event Aggregator to work properly
vi_VN: Bạn cần để kết nối với các Địa chỉ cho sự Kiện tổng hợp để làm việc đúng

en: You need to connect to Meetup for Event Aggregator to work properly
vi_VN: Bạn cần phải kết nối với họp mặt cho sự Kiện tổng hợp để làm việc đúng

en: You should include the information below in the correct sections of you privacy policy.
vi_VN: Bạn nên bao gồm cả các thông tin chính xác phần bạn của chính sách.

en: You're all set!
vi_VN: Bạn đã hoàn tất!

en: You're almost there! Activate Event Tickets for free and you'll be able to sell tickets, collect RSVPs, and manage attendees all from your Dashboard.
vi_VN: Anh hầu như ở đó! Kích hoạt sự Kiện Vé miễn phí và bạn sẽ có thể bán vé, thu thập câu trả lời, và quản lý người tham dự của Bảng điều khiển.

en: Your Event Aggregator Facebook token expired %s.
vi_VN: Sự Kiện của bạn tập Hợp Facebook thẻ đã hết hạn %s.

en: Your Event Aggregator Facebook token will expire %s.
vi_VN: Sự Kiện của bạn tập Hợp Facebook mã sẽ hết hạn %s.

en: Your Event Aggregator license is expired.
vi_VN: Sự Kiện của bạn tập Hợp giấy phép là hết hạn.

en: Your Meetup API key is invalid.
vi_VN: Bạn họp mặt nhật thông tin này là không hợp lệ.

en: Your Scheduled Import has been updated!
vi_VN: Theo Lịch trình của Nhập khẩu đã được cập nhật!

en: Your calendar’s design has changed
vi_VN: Lịch của bạn là thiết kế đã thay đổi

en: Your email
vi_VN: Email của bạn

en: Your events are being migrated to the new system. During migration, %1$syou cannot make changes to your calendar or events.%2$s Your calendar will still be visible on the frontend.
vi_VN: Các sự kiện của bạn đang được chuyển đến hệ thống mới. Trong quá trình chuyển, %1$syou không thể thay đổi lịch của bạn hoặc các sự kiện.%2$s lịch của Bạn vẫn sẽ được nhìn thấy trên lối vào.

en: Your import is currently in progress. Don't worry, you can safely navigate away&ndash;the import will continue in the background.
vi_VN: Xuất hiện đang được tiến hành. Đừng lo lắng, bạn có thể tìm cách xa–nhập khẩu sẽ tiếp tục trong nền.

en: Your import must include at least one event
vi_VN: Bạn nhập khẩu phải có ít nhất một sự kiện

en: Your license is invalid
vi_VN: Giấy phép của bạn là không hợp lệ

en: Your license is valid
vi_VN: Giấy phép của bạn là hợp lệ

en: Your preview doesn't have any records to import.
vi_VN: Bạn xem trước không có bất kỳ hồ sơ nhập.

en: Your scheduled import was saved and the first import is complete!
vi_VN: Theo lịch trình của nhập khẩu đã được cứu và lần đầu tiên nhập hoàn tất!

en: Your site could not be safely migrated to the new events system.
vi_VN: Trang web của bạn không thể được an toàn chuyển tới các sự kiện mới hệ thống.

en: Your site is now using the upgraded event data storage system. Go ahead and %1$scheck out your events%2$s or %3$sview your calendar.%2$s
vi_VN: Trang web của bạn là bây giờ sử dụng sự nâng cấp dữ liệu sự kiện hệ thống lưu trữ. Đi trước và %1$scheck ra các sự kiện của bạn%2$s hoặc %3$sview lịch của bạn.%2$s

en: Your system doesn't allow us to run a preview, but you can still try a migration. During migration, %1$syou will not be able to create, edit, or manage your events.%2$s Your calendar will still be visible on your site.
vi_VN: Hệ thống đó không cho phép chúng tôi chạy trước, nhưng anh vẫn có thể thử một di cư. Trong quá trình chuyển, %1$syou sẽ không thể tạo ra hay quản lý của các sự kiện.%2$s lịch của Bạn vẫn sẽ được nhìn thấy trên web.

[ctx: add new on admin bar]
en: Aggregator Record
vi_VN: Tập Hợp, Ghi Lại

[ctx: admin menu]
en: Aggregator Records
vi_VN: Tập Hợp Hồ Sơ

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Daily
vi_VN: Hàng ngày

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Every 15 minutes
vi_VN: Mỗi 15 phút

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Every 30 Minutes
vi_VN: Mỗi 30 Phút

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Hourly
vi_VN: Giờ

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Monthly
vi_VN: Hàng tháng

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: On Demand
vi_VN: Trên Cầu

[ctx: aggregator schedule frequency]
en: Weekly
vi_VN: Hàng tuần

en: all
vi_VN: tất cả

[ctx: all events slug]
en: all
vi_VN: tất cả

en: all time
vi_VN: tất cả thời gian

en: and %s post moved to Ignored. | and %s posts moved to Ignored.
vi_VN[0]: và %s bài di chuyển để bỏ Qua.

en: at approximately
vi_VN: vào khoảng

en: book with The Events Calendar logo
vi_VN: cuốn sách với Những sự Kiện Lịch biểu tượng

en: category
vi_VN: loại

[ctx: category list label]
en: %s Category | %s Categories
vi_VN[0]: %s Mục

en: click here
vi_VN: bấm vào đây

en: click here to edit it
vi_VN: bấm vào đây để chỉnh sửa nó

[ctx: column name]
en: Frequency
vi_VN: Tần số

[ctx: column name]
en: Last Import
vi_VN: Cuối Cùng Nhập Khẩu

[ctx: column name]
en: Source
vi_VN: Nguồn

[ctx: column name]
en: Type
vi_VN: Loại

[ctx: column name]
en: When
vi_VN: Khi

en: day
vi_VN: ngày

[ctx: day_view]
en: %1$s for %2$s
vi_VN: %1$s cho %2$s

en: deactivated
vi_VN: ngừng hoạt động

en: delete
vi_VN: xóa

[ctx: deprecation of legacy views]
en: The legacy calendar views are deprecated and will be fully removed in an upcoming release. You should %1$s now to prevent issues when The Events Calendar 6.0 is released. %2$s.
vi_VN: Di sản xem lịch đang phản đối và sẽ được loại bỏ hoàn toàn trong một hành sắp tới. Bạn nên %1$s bây giờ để ngăn chặn các vấn đề khi Những sự Kiện Lịch 6.0 được phát hành. %2$s.

en: edit Events settings.
vi_VN: chỉnh sửa Sự thiết lập.

en: event
vi_VN: sự kiện

[ctx: event aggregator status]
en: Draft
vi_VN: Thảo

[ctx: event aggregator status]
en: Failed
vi_VN: Thất bại

[ctx: event aggregator status]
en: Imported
vi_VN: Nhập khẩu

[ctx: event aggregator status]
en: Pending
vi_VN: Chờ

[ctx: event aggregator status]
en: Schedule
vi_VN: Lịch trình

en: events
vi_VN: các sự kiện

[ctx: featured events slug]
en: featured
vi_VN: đặc trưng

[ctx: featured events title]
en: Featured %s
vi_VN: Đặc trưng %s

[ctx: human readable time ago]
en: about %s ago
vi_VN: về %s trước

en: iCal Importer
vi_VN: sàng nhập Khẩu

[ctx: iCal feed description]
en: Events for %s
vi_VN: Sự kiện cho %s

en: iCalendar
vi_VN: hoạch

en: iCalendar Import Settings
vi_VN: chuẩn bị Lập Nhập khẩu

en: illustration of a book with The Events Calendar logo
vi_VN: tác giả của một cuốn sách với Những sự Kiện Lịch biểu tượng

en: illustration of a phone screen with a person's face
vi_VN: tác giả của một điện thoại với khuôn mặt của một người

en: illustration of a thought lightbulb coming from a book
vi_VN: minh họa của một ý nghĩ bóng đèn đến từ một cuốn sách

en: illustration of an event moving from one calendar to another
vi_VN: minh họa của một sự kiện di chuyển từ một lịch khác

en: illustration of characters being translated
vi_VN: minh của nhân vật được dịch

[ctx: in human readable time]
en: in about %s
vi_VN: trong về %s

[ctx: in human readable time]
en: retrying in about %s
vi_VN: thử lại trong khoảng %s

[ctx: link for connecting eventbrite]
en: Connect to Eventbrite
vi_VN: Kết nối với Địa

[ctx: link for connecting meetup]
en: Connect to Meetup
vi_VN: Kết nối với họp mặt

[ctx: link to knowlegebase article]
en: Read more about Ignored Events.
vi_VN: Tìm hiểu thêm về bỏ Qua sự Kiện.

en: list
vi_VN: danh sách

en: month
vi_VN: tháng

[ctx: month view]
en: %1$s for %2$s
vi_VN: %1$s cho %2$s

en: new
vi_VN: mới

en: one month
vi_VN: một tháng

en: one week
vi_VN: một tuần

en: open-source forum on WordPress.org
vi_VN: mở nguồn diễn WordPress.org

en: opens in a new window
vi_VN: mở ra trong một cửa sổ mới

en: organizer
vi_VN: tổ chức

en: organizers
vi_VN: tổ chức

en: page
vi_VN: trang

[ctx: paging]
en: %1$s of %2$s
vi_VN: %1$s của %2$s

en: past
vi_VN: đã qua

en: post a thread
vi_VN: bài một chủ đề

en: post moved to Ignored. | posts moved to Ignored.
vi_VN[0]: bài di chuyển để bỏ Qua.

[ctx: post type general name]
en: Aggregator Records
vi_VN: Tập Hợp Hồ Sơ

[ctx: post type singular name]
en: Aggregator Record
vi_VN: Tập Hợp, Ghi Lại

en: premium support on our website
vi_VN: cao cấp hỗ trợ của chúng tôi trên trang web

en: queued
vi_VN: xếp hàng

en: reactivated
vi_VN: kích hoạt lại

en: read more about Facebook restrictions in our knowledgebase
vi_VN: tìm hiểu thêm về Facebook hạn chế trong kiến của chúng tôi

[ctx: record]
en: Add New
vi_VN: Thêm Mới

en: remove
vi_VN: xóa

en: screenshot of updated calendar views
vi_VN: màn hình của cập nhật xem lịch

en: see all
vi_VN: xem tất cả

en: tag
vi_VN: thẻ

en: the UID part of the iCalendar Specification
vi_VN: quản lý, quản một phần của hoạch Đặc điểm kỹ thuật

en: the event category term ID
vi_VN: các sự kiện mục hạn ID

en: the event post ID
vi_VN: các sự kiện bài ID

en: the event post name
vi_VN: các sự kiện bài tên

en: the event tag term ID
vi_VN: các sự kiện thẻ ID hạn

en: the organizer post ID
vi_VN: các tổ chức bài ID

en: the organizer post name
vi_VN: các tổ chức bài tên

en: the venue post ID
vi_VN: các địa điểm đăng ID

en: the venue post name
vi_VN: các địa điểm đăng tên

en: three months
vi_VN: ba tháng

en: three weeks
vi_VN: ba tuần

en: timezone settings
vi_VN: múi giờ cài đặt

en: to change how the actual time is displayed on your calendar.
vi_VN: để thay đổi thế nào thời gian thực tế là hiển thị trên lịch của bạn.

en: to create your own free Google Maps API key.
vi_VN: để tạo của riêng bạn miễn phí bản Đồ Google chìa khóa.

en: to learn more about using it with The Events Calendar
vi_VN: để tìm hiểu thêm về cách sử dụng nó với Những sự Kiện Lịch

en: today
vi_VN: ngày hôm nay

en: two months
vi_VN: hai tháng

en: two weeks
vi_VN: hai tuần

en: unknown
vi_VN: không rõ

en: upcoming
vi_VN: sắp tới

en: updated
vi_VN: cập nhật

en: venue
vi_VN: địa điểm

en: venues
vi_VN: địa điểm

[ctx: when the retry will happen, a date]
en: retrying at %s
vi_VN: thử lại ở %s

en: you can modify this setting here.
vi_VN: bạn có thể sửa đổi này thiết lập ở đây.
